ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยแสดงความคิดเห็นที่ครับ
  • วันนี้นะผมดูข่าวช่อง 7 ตอนเที่ยงข่าวบอกว่ายอดเงินบริจากสุนัขที่ จังหวัดสกล 23 ล้านบาท แต่นะปัจจุบันนี้เหลือ 6 ล้าน ผมก็คิดยังไม่ออกว่า หมามันจะกินเดือนละ ล้าน เลยหรอครับ ผมเองก็เป็นผู้บริจากคนหนึ่งนะครับ ผู้ใด้มีข้อมูล มาแชร์กันหน่อยนะครับ ถ้าหมากินผมไม่ว่า แต่ถ้าคนกินของหมา ละ....................
  • 2 พันตัว ตัวละ 10 บาทต่อวัน ก็เดือนล่ะ 6 แสนแล้วนะครับ เดือนละล้านเป็นไปได้ครัีบ สำหรับหมาขนาดนั้น
  • พูดยากครับบุญเราบาปเขาถ้าเขากิน อาจมีค่ารักษาเวลาเขาป่วยค่าคนดูแลค่าต่างๆอีก มีโอกาสถึงครับ
  • ถ้าเค้าชี้แจงบัญชี ก็จะรู้ครับ ว่าเป็นค่าอะไรบ้าง แต่ถ้าไม่มี ก็ไม่โปร่งใส
  • แต่ที่มัคนไปปดูมาหมาตายไปเยอะเหลือน้อยกว่าเดิมเยอะ ส่วนเรื่องนี้มันก็มีบ้างคับประเทศไทยอ่ะ