ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • ใครตี บวก เจ็ด ติด คับ
  • พี่ตี๋หมูอร่อยดีคับ
  • หนึ่งแม่งตัดหางปล่อยวัดผมแล้ว
  • ขอบคุณครับต้น มากินอีกสิ เบส หนึ่งตัดหางหรือตัดหำ อิอิ
  • ไอ้ปั้มตีบวกหน้ามึงดิ มาตีบวกใกล้ตูนี้มา จะเอาขวดเบียร์ฟาดให้
  • ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕คค
  • พ่อรูปเหรียญ
  • เงียบจัง ไม่มีใครอยากคุยอะไรบ้างเลยหรือ 55555
  • ขายหมูป่าวพี่พรุ่งนี้ จะไปกินเก็บตังที่ พี่เป้า นะ
  • อยากกินหมูย่างเหมือนกัน
  • มาเลยคับหนึ่ง พี่เป้าบอก กินเท่าไรก็ได้แต่งวดนี้ให้เบสจ่ายตังแท่นก่อน อิอิ เบสกินปะเดี๋ยวเอาไปส่งถึงที่เลย ไม่คิดเยินด้วย แต่ต้องมาบูชายัณหนึ่งคน 5555
  • 5555 อเวจีแว้นมาๆคับ
  • NEUNG_BURAPA มกราคม 13 Permalink ขายหมูป่าวพี่พรุ่งนี้ จะไปกินเก็บตังที่ พี่เป้า นะ
    5555 พี่เป้าก็เต็มมมมมมมมที :-))
  • ไหนบอกจะมาก็ไม่เหนมาพี่เตรียมโต๊ะจีนไว้รอแล้ว100โต๊ะ เหล้าอีก30โหล หมูหันอีก200ตัวหูฉลามอีก600ถ้วย มิ๊กอีกบานเลย แสดดดดด
  • พี่ๆครับ ขอรบกวนหน่อยครับ พอดีช่วงเดือน มีนาคม ผมจะไปเที่ยวกับครอบครัวที่จันทรบุรี คือที่วางแผนไว้คือ อยากจะไปไหว้พระที่ เขาคิชกูฎ ไปตกหมึก และปิดท้ายด้วยน้ำตก พี่ๆมีที่พักหรือมีที่เที่ยวตรงไหน ที่น่าสนใจแนะนำบ้างไหมครับ คือผมไม่เคยไปมาก่อนแล้วอย่างตกปลาหมึก พอจะแนะนำสถานที่ไปได้ไหมครับ ขอบคุณครับ
  • ผมกลับมาแล้วครับหายไปซะนาน X_X
  • คอไก่ใกล้หมดแล้ว ในเร็วๆนี้แหละพี่ตี๋
  • คุณBB_ ถ้า ขึ้นเขา คิชฌกูฎต้องรีบจองที่พักหน่อย ครับ เพราะ ว่าคนมาเยอะ(มากๆ)แต่เดือนมีนาคม คนน่าจะยังน้อย อยู่ ครับผม ส่วนที่พัก แถว ทะเล มีเยอะครับ แล้วแต่ชอบแบบไหนครับ
  • ขอบคุณครับ
  • พี่หนึ่งคับ ผมอยากกิน ลาบ
  • รถต่ำกว่าปี 95 ห้ามเติมโซฮอลล์ เพราะ....โซฮอลล์ มีส่วนผสม ของ เอธานอล มีฤทธิ์กัดโลหะเหล็ก และ รถปี 95-94-93..ลงมา ระบบทางเดินน้ำมัน และ ถังน้ำมันยังเป็นเหล็ก จึงทำให้เกิดตะกอนสนิมจากปฎิกริยาดังกล่าว...และทำให้ระบบทางเดินน้ำมันอุดตัน...

• สาระแน่นเลยนะมึง
  • อาร์ท ท่าใหม่

ดูให้หน่อย กำลังเสี้ยนขนาดหนัก แบบไม่เตี้ยมากน่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC09120.JPG 83K
  • อาร์ท ท่าใหม่

ดูให้หน่อย กำลังเสี้ยนขนาดหนัก แบบไม่เตี้ยมากน่ะ image
    ไฟล์แนบ
    DSC09120.JPG 83K
  • หล่อ จัง
  • ไม่เกรงใจอายุเลยนะเนี่ย ที่บ้านที่จอดรถเยอะเลยเบื่อเมื่อไหร่เอามาเลย
  • พี่ๆครับ รบกวนหน่อยครับ มีที่พักที่หาดเจ้าหลาวแนะนำบ้างไหมครับ พอดีกำลังหาที่พักอยู่นะครับ จะไปเที่ยวสักหน่อย แต่ไม่รู้จะไปพักที่ไหนดี ขอบคุณครับ
  • เฮ้ย80 ยังอยู่เหรอเนี่ย....นึกว่าข้ามไปประเทศเพื่อนบ้านแล้ว555
  • image
    ไฟล์แนบ
    246141[1].jpg 17K
  • image
    ไฟล์แนบ
    TONKA.jpg 42K
  • image
    ไฟล์แนบ
    yuri3[1].jpg 90K
  • อยาดินเหล้า ทำไงดี
  • เด็กกระทิงเค้าว่าอ่อนกันนักหนา กูจะบ้าขนาดนั้นจริงๆหรือ
    ใครก็ได้มาต่อทีดิ
  • ตี๋อย่าไปว่าเค้าเลย เดี๋ยวเข้าตัวimage
    ไฟล์แนบ
    0335272714 .jpg 282K
  • เมื่อไหร่จะมาท่าจุ๊ยล่ะimage
    ไฟล์แนบ
    _MG_8281.JPG 191K
  • อ้วนตันมันดี....555 :-?
  • อ้วน ตัน เตี้ย ล้ำ ยับ ย้น ชุดนี้มีครบเลย อิอิ พี่ป๊อดมาจนได้หางไปนานงุงิโต้ในวัดกระทิงอ่อนกัน
    พี่อาร์ท ว่าจะเข้าไปหาอยู่ เดี๋ยวดูวันอีกที่ว่าจะจัดหนักเลย
  • ขอสูตรคอนทร่า หน่อย
  • พี่ตี๋คับ มึงพอจะมีเวลาไป กินชาบูกับกูป่าว
  • ฝากรูปเจ้าแซม ให้คุณอาร์ทดู M2 อายุ 4 เดือนกว่าๆimage
    ไฟล์แนบ
    same1.jpg 65K
  • ขอบคุณครับพี่อ้อม
  • คิดถึงพี่ๆจังคับ มิตติ้งย่อยๆหน่อยมันคับ
  • เมื่อไหร่ว่ามา หมวด
  • เด๋วลงไปแน่คับ ฉลองติดดาว กะพี่ๆซะหน่อย
  • kruaom ⁠ หล่อจังเลย แซม ^^
  • มาติดดาวกะผมก็ได้ผมให้5ดาวเลย
  • พี่ตี๋ต่อให้ 5 เลยอ่ะ 5555 ผมชอบ