ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานประกวดสุนัขABKC ครั้งที่ 2/2013
  • image

เชิญทุกคนเตรียมความพร้อมของสุนัขให้ดีครับ

• ประกวดเก็บคะแนนสะสมABKC

รายละเอียดเดี๋ยวจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

ของคุณเจ้าของพื้นที่ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    ad 3.jpg 180K
  • มาแว้วววววว
  • มีหมาไปประกวดหรอหนึ่ง
  • สนับสนุนครับ :063:
  • รายละเอียดผังบูท รูปแบบวันจันทร์ที่28 น่าจะเห็นเป็นรูปเป็นร่างครับ ความคืบน่าจะทะยอยแจ้งเรื่อยๆๆครับผม
  • 1บูทครับ บีส ฮอตแมน
  • กำลังหยากเลยทีเดียว
  • LOPBURI BULLY 1 บูทครับ
    :m58:
  • งานนี้ไม่อด แล้ว ลพบุรีมาทีไร ผู้จัด อิ่มอร่อย อบอุ่นตลอดบูท นี้
  • ประกวดเก็บคะแนนสะสมABKC

มีใครอธิบายให้ฟังบ้างมั้ยคะว่าคือยังไง หรือชี้แจงก็ได้ว่าไปอ่านได้ที่ไหนคะ อยากรู้รายละเอียด

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ
  • โทรมาได้เลยครับ 0898361896
  • ผังบูทครับ จองก่อน โอนเงินก่อน ได้สิทธิ์ก่อนครับ ไม่มีบูธเพิ่มเติมครับ ขอบคุณทุกคนครับ

image
    image
    image

image

รายละเอียดการประกวด ใบสมัคร จะนำมาลงเพิ่มเติมให้ครับ
    ไฟล์แนบ
    สนาม.jpg 199K
    บูท.jpg 185K
    ชำระเงินค่าบูท.jpg 199K
    ประกวด.jpg 172K
  • เหลือเพียง 5 บูท เท่านั้นครับ 1 , 10, 11, 12, 13
  • มาเร็วเกินนนนนนนนนน :063: :063: :063:
  • งานดีๆมีคุณภาพมาอีกแล้ว
  • กรรมการจะเป็นท่านไหน ทราบรึยังค่ะ :013:
  • ทราบแล้วครับ เป็น
    Rolando Mata
    ท่านหนึ่งครับ อีกท่าน รออีกนิดครับ รอคำตอบอยุ่ครับ
  • งานนี้รับทำใบ ABKC รึเป่าครับถ้ารับทำใบเท่าไหราครับ :-D
  • ไม่มีประกวดที่เชียงใหม่บ้างหรอครับ แล้วอเมริกันสแตรฟฟอร์ด ลงประกวดได้ไหมครับ
  • บูท 24 ของเราจ้าาา... :063: image
    ไฟล์แนบ
    RANG.jpg 106K
  • แร่มจริงๆเลยครับพี่น้องลพบุรีกับตัวเลขที่ 24 :063: :063: :063:
  • ผู้ที่จองบูทกรุณาชำระเงินและแจ้งที่พี่ตั้น ภายในอาทิตย์นี้ครับ ขอบคุณครับ

• รุ่นสุนัขที่จะประกวดเก็บคะแนนABKC จนจบแชมป์ มีดังนี้ครับ

imageimageimageimageimage

• รุ่น Fun show ไม่มีการเก็บคะแนน สนุกกับมันส์อย่างเดียวครับ

imageimageimageimageimage

แจ้งรายละเอียดการสมัครแต่ละรุ่นได้ทางหน้าเว็ปเลยครับ

• หมายเลข abkc
    • ชื่อสุนัข วันเดือนปีเกิด สี
    • ชื่อเจ้าของ
    •รุ่นที่จะประกวด

ขอบคุณทุกคนและเจ้าของพื้นที่ครับ
    ไฟล์แนบ
    STANDARD.jpg 129K
    POCKET.jpg 111K
    Extreme.jpg 102K
    CLASSIC.jpg 103K
    XL.jpg 98K
    fun show Old Family Red nose.jpg 197K
    fun show Red bully.jpg 108K
    fun show Gottiline.jpg 108K
    fun show Freak show.jpg 108K
    fun show Best chest.jpg 108K
  • MALAYSAI Team JACK KENNEL will join the SHOW. :)
  • Welcome jackkennel
  • ประกวดแบบเดียวกันนี้ทั้ง2วันเลย ใช่มั๊ยครับ?
  • ใช่ครับ
  • ค่าสมัครตัวละ500ลงได้กี่รุ่นคับ
  • เฉพาะ abkc เหรอ
  • งานแบบนี้ กลุ่มราชบุรี ขอไปร่วมด้วย ช่วยกันครับพี่ตั้น :o010: :o010: :o010:
  • คึกคักกันตั้งแต่ต้นปีแบบนี้ดีครับ วงการจะได้ไม่เงียบเหงา ประโยชน์ก็ตกอยู่กับเราทุกคน
  • big_freestyle ตามกฎ สุนัข 1 ตัว สามารถลงประกวดได้เพียง 1 รุ่นเท่านั้นครับ
    kaka2521 ไม่เฉพาะ ABKC ครับ แต่ที่สุนัข ที่ยังไม่ขึ้นทะเบียน ABKC ต้อง Registration ก่อนครับ
    ราชบุรี ขาดท่านแล้วเราไม่สนุก
    พี่มาร์คถ้าว่างเรียน มาเดินเล่นเที่ยวงาน ด้วยนะครับ
  • ยินดีครับ ใกล้บ้าน และจะส่งอาหารเอกซ์ตรีมไปช่วยสนับสนุนนะครับ
  • Hi bro,can my dog join this ABKC show? He is not register under ABCK.but he is UKC member.
  • You Can regisrer do the job.
  • Jackkennel You can Contact me. Khomson khemsri (Facebook)
  • รุ่นมาตราฐานลงได้ 1 รุ่น / 1 ตัว นะครับพี่
    ส่วน Funshow นี่ 1 ตัว ใส่มันไม่ยั้งเลยนะครับพี่ ^_^
  • หมาย abkc -
    ชื่อสุนัข mr.bluethunder
    ว.ด.ป. 14/05/2012
    สี blue and white
    ชื่อเจ้าของ Mr.nitipat thongkam
    ลงรุ่น standard 9-12 months puppy male.

หมาย abkc -
    ชื่อสุนัข mr.bluethunder
    ว.ด.ป. 14/05/2012
    สี blue and white
    ชื่อเจ้าของ Mr.nitipat thongkam
    ลงรุ่น fun show best chest 3-12 month male.

หมาย abkc -
    ชื่อสุนัข pink gold
    ว.ด.ป. 15/02/2012
    สี Champaigne and White
    ลงรุ่น pocket 1-2 year junior female.

หมาย abkc -
    ชื่อสุนัข pink gold
    ว.ด.ป. 15/02/2012
    สี Champaigne and White
    ลงรุ่น fun show red bully 1 year female.

จากคอก freestyle bullies thai คับ
  • รับทราบครับ
  • -ของผมบูทไหนพี่ 14ปะ
  • หมาย abkc -
    ชื่อสุนัข stop
    ว.ด.ป.16/12/2011
    สี.brown
    ชื่อเจ้าของ.Mr.Artorn Peakpitak
    ลงรุ่น.XL 1-2 junior male

จาก.ชมรมพิทบูลปราจีนฯ
    ลงถูกรึป่าวคับของผมอายุ1ปี
  • ใช่ครับบรีส บูทที่ 14 ครับ

Gio ลงถูกแล้วครับ ส่วนหมาเลย ABKC รุ่น XL เก็บคะแนนสะสม ต้องขึ้นทะเบียน ABKC ในงานด้วยครับ แต่ถ้าเป็น FUN SHOW ทั้ง 5 รุ่น ไม่ต้องขึ้นทะเบียนเพราะไม่ได้เก็บคะแนนสะสมครับ
  • อยากทราบรายละเอียดกรรมการของทั้งสองวันค่ะ วันที่ 2 กับ 3 ใครเป็นผู้ตัดสินค่ะ
    ขอบคุณค่ะ ^:)^