ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Siam จะครบ 1 ปี แล้วครับ
  • เกิดเมื่อ 6 กุมภาพันธ์ 2555 imageimageimage
    เรดสยาม เป็น ลูกของท็อปกัน มดแดง ครอกแรก นะครับ ของน้องตู่ ขอนแก่น ครับ
    ไม่ได้หายไปไหนนะน้องเพียงแต่ไม่ค่อยมีเวลา ถ่ายรูปให้ดู แต่รับรองยังกินดีอยู่ดีเหมือนเดิมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_1706.jpg 93K
    DSC_1681.jpg 94K
    DSC_1682.jpg 98K
    DSC_1684.jpg 95K
  • จาก Fb ตามมาที่ Pitzone 555

ผมว่าเด็กปั้นตัวนี้ไม่ธรรมดาเล้ยพี่ตั้น....ปลาสายแพนด้าเป็นหนึ่งในตำนานขอบพี่ตั้น

ขอดูตำนานอีกตัว ที่เป็นสปีชีย์ใหม่ได้ไหมค้าบบบบ

• หล่อเสมอต้นเสมอปลายจริงๆ แต่ไม่น่าเชื่อว่ามันจะเปลี่ยนสีซะเข้มเลยครับ :o043:

image
    ไฟล์แนบ
    ssDSCF3182.JPG 123K
  • หล่อครับ ฝากน้อยชายแท้ๆ สักตัวนะครับ image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 151K
    1.jpg 151K
  • หล่อ-สวยกันทั้งคอกครับ :o040:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC04439.JPG 134K
  • ใด้เจ้าของดีดีใจด้วยครับ :063:
  • ตัวไหน ตัวไหน ก็ตัดหน้าหมดเลยนะพี่ชาย วันงานลงไปช่วยงานแวะไปขโมยหมาที่ซุ้มเมืองกาญจน์ด้วยนะพี่ :o046:
  • รอดูตั้งนานเพิ่งจะเปิดตัวนะพี่ :063:
  • ตัวนี้เทพที่สุดครับ พี่ตั้น เพราะว่ามันเกิดวันที่เดียวกับผมเลย
  • อุ๋ย แค่เอ่ยปาก จัดไป
    เอก เราซื้อมาเลี้ยง เก็บจริงๆๆๆ ลืมโชว์
    อาว งั้นเลยเหรอ อาท 55555

3 ออ เลย วุ้ย อ
  • จับตัวไหน สวยตัวนั้น ขอคาราวะครับพี่ตั้น ^:)^
  • งามจริง :063:
  • A_LBR
    perfectpit
    ขอบคุณครับ พบกัน วันที่ 2-3 มีนาคม ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต
  • หล่อคับ พี่ตั้น