ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดง สระบุรี สายStone Cold-Tiger ครับ
  • หมาแดง สระบุรี สายStone Cold-Tiger ครับ
    เกิดวันที่ 8 มกราคม นี้เองครับ
    สอบถามรายละเอียดได้ที่ Tle1515 (เติ้ล สระบุรี) 086-7777313
  • แม่หมาและลูก
    ไฟล์แนบ
    12.JPG 293K
  • imageแม่หมาและลูก

imageตัวผู้ ครับ

imageตัวเมีย ครับ

พ่อหมาครับ
    image
    image
    image
  • สวยครับมีสีขาวล้วนด้วย
  • ขาวล้วนเท่าไหร่คับน้องจมูกแดงทุกตัวช่ายป่าวคับ
  • จมูกแดงทุกตัวครับ รายละเอียด และราคา โทร มาสอบถามได้ ครับ 0867777313 เติ้ล สระบุรี
  • ขาวล้วน แหลมเลย...
  • WOWWWOOWWWOOOW REDNOSE FANCY ถึงไม่เป็นที่นิยมแต่มันก็มีอยุ่จริงครับ

image

เชียร์ๆครับ ขอโชว์ๆด้วยนะครับชอบๆครับแฟนซีๆ :033:
    ไฟล์แนบ
    SUPERKIMCOMBO'S REDBAKQAYARO.jpg 113K
  • ขอบคุณครับ
  • ตัวขาวล้วนสวยดีครับ
  • :063: :063: :063:
  • งามมาน้องเติ้ล
  • ขอลาคาตัวขาวที่ครับ มี 2 ตัวใช้ไม่ครับ
  • มีขาว ผู้ และก้อเมียครับ ส่วนราคา โทรสอบถามได้ครับ
  • สวย ครับ อัพรูปให้ดู บ่อยๆ นะครับ
  • โทรหาแล้วทำไมไม่รับสายเลยน๊อครับ แง่มๆๆๆๆ
  • พอดีผมจะนอน ชั่ว กลางวันครับ ขอโทดด้วยครับ ขอเปนโทรช่วงบ่ายๆ เย็นๆอ่ะครับ
  • Upup ตอนนี้ ยังไม่ลืมตาเดี่ยวลืมตาแล้วจะมาอัพรูปไห้ดูกุนอีกทีนะครับ
  • คุณsuperkim REDNOSE FANCY ชอบครับมีคนบรีดสไตร์นี้อยู่มั้ยครับสนใจมาก ขอบคุณครับ ^:)^ :015:
  • ตอบคุณhippi ก็กระทู้นี้เลยครับ คุณrachacom บรีดแล้วมีผลงานเอามาลงที่เห็นๆนี่เลยแหละครับ ตั้งใจทำแฟนซีออกมาเลยครับผม ได้ใจผมมากๆ ส่วนใหญ่คนจะชอบแดงๆครับ หลุดแฟนซีออกมาส่วนใหญ่จะอุทาน "ว๊าววว เซง" กันไปแถวครับ

ถ้าสนใจพิทบลูแฟนซี แนะนำคอกนี้เลยครับ รอเจ้าของอัฟเดทลูกหมาอีกหน่อยจัดได้จัดเลยนะครับ เชียร์ๆเลย

ส่วนไอ้ตัวของผมยังหาเมียไม่ได้ครับ (หรือว่าไม่มีใครเอาหว่า 555+) อีกอย่างแหละครับ REDNOSE FANCY (มันไม่เป็นที่นิยมครับ) แต่ ถึงไม่เป็นที่นิยมแต่มันก็มีอยุ่จริงครับผม ^:)^
  • ขอบคุณครับพี่ superkim :063: :)
  • ขาวล้วนผู้หรือเมียครับ :-D
  • มีทั้งผู้และเมียครับ
  • ขอบคุนคุน superkim มากคับ
    @ คุน hippi สีขาวมีทั้ง ผู้ และ เมีย ครับ
  • สนใจขาวล้วนตัวผู้ครับไว้โทรไปนะครับ :-c
  • ขอดู รูป ปัจจุบัน หน่อย ครับ