ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พ่อพันธุ์ สีบลู ราคาไม่แพงนะค่ะ
  • :o025::o007:สนใจ 08-4665-3124 (กทม):o026::o042:
    ไฟล์แนบ
    412.jpg 19K
    218.jpg 29K
    133.jpg 25K
  • เปิดรับผสมนะค่ะ
  • ผสมราคาไม่แพง แต่ระวังเจอ >>โรคแท้งติดต่อ
  • ไอ้เอี่ยมึงรู้ได้ยังไงว่ะว่ากูผสมหมามัว พวกมึงเลี้ยงหมาดีเปล่าพวกมึงเลี้ยงหมาได้ดีกว่ากูไม่ กูพาหมาไปหาทุกสัปดา กูผสมหมาทุกครั้งต้องพาไปทำความสะอาดที่โรงพายาบาล พวกมึงเลี้ยงหมาขังในกรง แต่กูไม่ทำอย่างมึงกูปล่อยหมาอยู่ในบ้าน พวกมึง เลี้ยงหมาได้ดีอย่างกูไม่

ไอ้เฮี่ย
    ควยยยยยยยยยยยยยยย
  • น่าคิด ๆ .พี่เค้าพาหมาไปหาทุกสัปดา ผสมหมาทุกครั้งต้องพาไปทำความสะอาดที่โรงพายาบาล. จริงหรือ

* มันต้องตรวจที่ตัวเมียก่อนผสม ไม่ใช่ผสมแล้วไปทำความสะอาด
  • มิน่าเลี้ยงหมาไว้ในบ้าน นิสัยเลยซึมซับความเป็นหมาเข้าไปทุกวัน ออิอิ
  • ถุ้ย อ้ายเวรทำคุยอีก ที่เลี้ยงในบ้าน เพราะมรึงไม่มีที่จะเลี้ยงหรอก ทำมาอวด โครตสงสารหมาเลย
  • งานเข้าอีกแล้วครับพี่น้องครับ 5555