ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กิน F1มา 10 เดือนแล้วครับ
  • ตอนแรกกินแต่พิทบูล แต่พอลองให้หมาขนกินดู ก็โอเคครับ ตัวในรูปกินถุงม่วงมา 10 เดือน สมบูรณ์ดีมากครับ ตอนที่บางแก้วที่คอกกิน F1 ทุกตัวครับ ใช้ถุงม่วง กับ ถุงเหลือง อยากให้ป๋ามาร์ค ออกสูตรหมาโตที่ไม่ใช่สำหรับหมาแก่(ถุงเหลือง)มาลองดูครับ แต่ไขมันไม่ต้องสูงมากเท่ากับถุงแดงครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6364-OK.jpg 258K
  • :) image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6364-OK.jpg 258K
  • ขนสวยมากๆ มีสูตรบำรุงหรืเปล่าครับ หรือ f1 เพียว
  • ขอบคุณครับ

สามสูตรที่มีอยู่ ครอบคลุมและเพียงพอแน่นอนครับ ถุงเหลือง หมาทั่วไปก็กินได้ครับ ไม่จำเป็นต้องหมาแก่เสมอไปครับ สำหรับสุนัขโตทั่วไป ที่ไม่ได้เน้นการประกวด ไม่ใช่พ่อแม่พันธ์ รับประกันว่าใช้แล้วไม่มีปัญหาครับ
  • คอก ฟาร์ม หลายแห่งก็ใช้ถุงเหลืองกับสุนัขโตอยุ่ครับ และสั่งเดือนละ 30-50 ถุงเลยครับ
  • สวยมากครับ... ทั้งตัวสุนัขและขนสุนัข
  • ตัวนี้กิน ถุงม่วงเพียวๆครับ อายุ 2 ขวบแล้วแต่ให้กินสูตรลูกสุนัขก็เหลือเฟือแล้วครับ ต้องออกกำลังด้วย(ซ้อมประกวด)ถึงจะดี เพราะถุงม่วงโปรตีน+ไขมันสูง มีกินน้ำปลา(ไม่ใช่น้ำมันตับปลานะครับ)ของ OFA บ้างนิดหน่อยครับ
  • พิมพ์ผิดครับ **น้ำมันปลา**ครับ ไม่ใช่น้ำปลา เค็มตายเลย 555
  • ขนสวยมั่กมากๆๆ

:m01: :m01: :m01: F1 ม่วง หนี่งเดียวเหมือนกัน