ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยให้ความรู้เขาด้วยครับ
  • คือว่ามีบุคคลหนึ่ง เขามีพิทบูลเพศเมียสายกัดหนึ่งตัว แล้วเขามีความคิดที่จะเอาไปผสมกับอัลเซเชียน ดังนั้นผมขอความกรุณาแสดงความคิดที่สุภาพเห็นเพื่อใ้ห้เขาได้อ่านหน่อยครับ เผื่อว่าเขาจะมีสติขึ้นมาได้ ผมจะก๊อปลิงค์ไปแปะไว้เฟสเขาเลยครับ
  • ผมไม่รู้จะพูดยังไง รอพี่ๆท่านอื่น
  • คิดได้ไง แค่คิดผมก็ว่าผิดแล้ว คนที่รักพิทจริงเขาคงไม่ทำหรอก
  • You are rubbish and ridiculous and brainless hahahahaha+++ (The idea is not creative)

You very foolishly Parents do not teach 555555555+
  • Did not end !!!! (You steal a dog is born) :-))
  • สิทของท่าน ครับ แต่ อย่าเลยครับ ว่าผมเสือกก้อได้ แต่ด้วยความหวังดี
  • เอาง่ายง่ายนะ ผมเคยทำมาก่อน พิทผสมร๊อค สรุปเหนือป่าวครับ ลูกหมาไม่มีคนเอา สิ้นงบประมาณ
    ไม่เป็นที่ยอมรับ และสุดท้าย หมามันพันธุ์อะไรล่ะ
  • aaaaaaaaaaaa อย่าดูถูกคนถึงขนาดนี้ คนไม่รู็ยอมไม่ผิด
  • สิ่งที่ทำให้มนุษย์แตกต่างก็คือ สติ ปัญญา และความมีเหตุมีผล จะทำอะไรสักอย่างมันก็ต้องมีเป้าหมาย
    ดังนั้น เขาอยากทำอะไรก็ทำไปเถอะครับ จะเพื่อความสนุก หรือจะคิดค้นสร้างหมาสายพันธ์ใหม่
    แต่ทำแล้วต้องรับผิดชอบให้ได้ก็พอ เพราะถ้าทำออกมาแล้วรับผิดชอบไม่ได้ แถมกลายมาเป็นภาระต่อสังคม
    การกระทำนั้น มันก็จะกลายเป็น ความอัปปรีย์ จัญไร ที่สังคมส่วนรวมรังเกียจเท่านั้นเอง :-D
  • เป็นความคิดที่สวดยอดมากๆ กัดไม่ปล่อย+ฉลาด ลูกออกมาเป็นเจ้านายเจ้าของได้เลย ยินดีด้วย
  • ขนาดพิตบูล สายพันธ์แท้ ยังโดนทิ้ง แล้วลูกผสมจะไม่โดนทิ้งคงยาก
    ถ้าวันหนึ่งมันเป็นหมาจรเดินอยู่ข้างถนน เราไม่มีทางรู้เลยว่านิสัยมันเป็นอย่างไร
    เราเจอหมาจรเห่าใส่ เราแค่ทำท่าก้มลงหยิบก้อนหิน มันก็วิ่งหนีแล้ว
    แต่ถ้านิสัยพิตบูล การทำแบบนั้นก็คือ การกระตุ้นให้มันโจมตี
  • ผมก็เคยเจอคล้าย ๆ กัครับ คือมาขอให้หมาผมผสมให้ เป็นหมาพันธุ์ไทยผสม แต่ก็ตัวใหญ่ เขาบอกว่าเห็นหมาผมแล้วอยากเลี้ยงบ้าง มันใหญ่ มันหนา แรงเยอะบ้าพลัง(เขาเห็นตอนที่ผมพาลากยางรถตอนเช้า และเย็น) ผมก็ถามกลับไปว่าคุณเลี้ยงหมาของคุณ คุณให้อะไรมันกินบ้างในแต่ละวัน เขาตอบว่าให้ข้าวผสมกับอาหารแล้วแต่ที่มี ผมเลยสวนกลับไปว่า หมาผมไม่เคยกินข้าวเลย มีแต่อาหารเม็ด โครงไก่ เนื้อวัว ไข่ต้ม และถามไปว่าคุณจะเลี้ยงได้ไหม เขาตอบว่ากินดีกว่าคนอีก ผมเลยถามไปแบบเจ็บ ๆ ว่า ถ้าเป็นแบบนี้มีปัญญาเลี้ยงไหม (พิตบูลมันชอบให้เจ้าของมันยุจริง ๆ ครับ พี่มาร์ค)
  • hahahahaha+++ Stories of 6664 past still nobody forgets. (shut up keep good)

6664 show the stupidity 5555555+ (R X P ) :-))
  • นรกกำลังมาเยือนแท้ๆ คนเราถ้าไม่เห็นโลงศพก็ไม่หลั่งน้ำตาจริงๆ เอาสุนัขน่ารักคี่เล่นไปผสมกับ "พิทบลู" เค้าจะรู้มั้ยน้อว่าพิทบลูคืออะไร? สงสารและสังเวทแท้ๆ ถ้าได้รับบทเรียนจากพิทบลูเมื่อไหร่ เค้าคนนั้นคงจะนึกถึงคำเตือนของคนในเว็ปนี้ แต่กว่าจะถึงตอนนั้นคงต้องสาหัสกันไปแล้วแน่เลย ขอให้เค้าเตรียมตัวรับความสนุกที่จะไม่มีวันลืมไปจนวันตายละกัน 555 งานนี้เละแน่เลย จะรอฟังข่าวละกันนะครับ :)
  • มันไม่มีประโยชน์ใดๆเลยทั้งทางด้านทฤษฏีหรือปฎิบัติ รังแต่จะทำให้เกิดหายนะ [-O<
  • ผมอยากทราบเหตุผลที่มันจะทำแบบนั้นครับ
    แล้วผมจะบอกว่าเหตุผลที่คุณพูดมาทั้งหมดมันบัติซบสิ้นดี :m87:
  • เค้าต้องการอะไร สุนัขจิตประสาทหรอ
  • เหตุผลไม่แน่นอนเหมือนกันนะครับ แต่พอเดาๆได้ว่าหาพ่อพันธุ์ไม่ได้ครับ เพราะก่อนหน้านี้เขาเคยประกาศหาพ่อพันธุ์มาแล้ว แล้วพอมาอีกทีก็ประกาศว่าผสมกับอัลเชเชี่ยนมาแล้ว T^T