ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ
  • ตอนนี้ พิทบลูของผม อายุ 3เดือนแล้ว มันชอบเล่นแรง ๆ ( งับคอแมว กัดกระดูกปลอมกระจุย เป็นต้น ) จะหาอะไรมาให้มันเล่นดีครับ ผมลงทุดเอาถุงมือหนังมาเล่นด้วยยังทะลุถุงมือ ผม เลย คือช่วยหาวิธีให้ทีนะครับ ขอบคุณครับ
  • กระดูกขาวัว(ไม่รู้ราคา) กระดูกขาหมูแท้ๆ ไปเลยครับ โลละ 30บาท
    ช่วงนี้ฟันแท้กำลังจะเริ่มขึ้น คงคันยิบๆ ไหนๆ ก็จะแทะแล้วเอาดีๆ เลยดีกว่า
    แต่ต้องดูนะครับว่ามันเล่น หรือมันเอาจริง ถ้าทำท่าจะหัวรุนแรง ต้องรีบดุแต่เนิ่นๆ