ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::: MARUKO ( 15 month ) :::>By : PREMIER-PITS
  • วันนี้ขอแนะนำอีก 1 สมาชิก ในกลุ่ม ครับ

image

image

MARUKO ปัจจุบันอายุประมาณ 15 เดือน ครับ

ขอขอบคุณ Pitbullzone ที่ให้พื้นที่สำหรับการแนะนำสมาชิกในกลุ่มด้วยครับ ^_^
    ไฟล์แนบ
    1m.jpg 266K
    2m.jpg 274K
  • หนาปึ๊กแลย สวยดีครับ
  • WoW :063: :063: :063:

ไกล้มีทายาทหรือยังเนี่ย ^_^
  • ลูกใครครับ คล้ายกีนมากะลูกคาวบอย ตัวตามลิ้้งเลย http://pitbullzone.com/community/discussion/30794
  • รอดูแพลนจะเอาไปเข้ากับตัวไหน :015:

บอดี้สุดติ่งมากๆ :063:
  • :063: หนาดี
    มองภาพล่างเหมือน ฮิบโป
  • หนามาก :063: ;-)
  • เดียวนี้กลุ่มคนรุ่นใหม่ ๆ ไปไกลแล้ว เปิดตัวที ระเบิดนิวเคลียร์ต้องถอยไปเลย ต้องขอยกนิ้วให้เลย แต่ละตัวไม่ธรรดา เลี้ยงได้ดีเลยสุ บอดี้หนา :063: กลุ่มนี้เท่าที่สังเกตดูเค้าจะเลี้ยงหมาจากรากฐานของการรักหมา มาก่อน ไม่ได้อิงธุรกิจ หมามันก็จะให้คุณเรา :063: :063: :063: :063:
  • โหลดเตี้ยมาเลย อย่างหนาและกว้าง ผมนึกว่าbanshee in thailandนะเนี่ย บอดี้มันมากกก น้ำเลี้ยงสุดๆ สุดยอดครับพี่
  • ฮิปโปกะลังดื่มน้ำอยู่รึนั่น lol
  • ใครเลี้ยงเนี๊ย___คุณสุแน่ๆๆเลย :-D
  • อกเธอ นี้มันใหญ่มาก :021:
  • ตัวจริงผมว่าหนากว่าในรูป อีกน่ะ อิอิ :-D
  • ขอบคุณครับคุณ Bu129

เด๋วมีเมื่อไหร่บอกแน่นอนพี่ตั้ม

นี่ไม่ใช่ลูกคาวบอยครับ คุณ Best_Bully_Cadet...ลูก R2 x sexy ครับ

จุ๊ๆ...อย่าเอ็ดไปต๊อบ..อายเค้าาาาา

ขอบคุณมากคับพี่ตั้น

ขอบคุณเช่นกันครับโอ...โคราชมีหนาๆเพียบ..จริงมั้ย

โหพี่โต..ไม่ขนาดนั้นหรอกพี่..ก้อได้คำแนะนำจากพี่นี่แหล่ะ..ขอบคุณมากๆนะคับ

มันเหมือน Banshee จริงๆแหล่ะโอ๊ด..คิดว่านะ 555

ขอบคุณครับคุณ poopy

อ้าวพี่หมูพูดงี้...พี่หมายความว่าต๊อบเลี้ยงไม่ถึงใช่มั้ยพี่..555

ขอบคุณครับพี่จ๋อม

ได้แค่หนาไงบูน..เอ้ย..sabay..555
  • พี่บูนไม่โชว์บ้าง athena อ่ะ ตัวนี้เทพตั้งแต่เด็ก แต่ไม่รู้โตมาหายเทพรึยัง เจ้าของมัวแต่สนอย่างอื่น
  • พี่หมูเค้าหมาถึงเอ็งนะไม่ได้เลี้ยงเอง แต่ใช้จอยเลี้ยงเฟ้ย มาโบ้ยถึงชั้นได้ไงนิ๊ :m87:
  • หนาล่ำปึ๊กจริงๆ พี่สุ :063: :063:
  • ใช่คับต๊อบ คนเราอะไม่ยอมรับหรอก จริงปะคับคุณสุ \:D/
  • ขอบคุณครับชาญ

อะไรพี่หมู...ผมก้อเลียนแบบพี่นั่นแหล่ะ..ผู้ที่อยู่เบื้องหลังค.สำเร็จมักจะเป็นผู้หญิงเสมอ..ใช่ป่าวพี่หมู..555
  • =D> อย่างหนาเลยครับ :063:
  • ไอ ค. นี่มันหมวยความว่าอะไรหลอพี่สุผม งง
  • 555...ติดมาจากตอนเรียนอ่ะบอส...ย่อมาจากคำว่า..ความ...อิอิ

ขอบคุณครับคุณ A_LBR
  • เล่นสะผมงงเลย ค. :-))