ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แม็กนั่ม กรุงเก่า ติชมหน่อยครับ
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_6113.jpg 287K
    IMG_6115.jpg 275K
  • เจ้าแม็กนั่มครับ ทัพหน้าอยุธยา เป้าหมายในอนาคตจะขึ้นไปตีเชียงใหม่ครับ^__^
  • โทรมาเลยครับ 081-8815537 เดียวให้น้องๆเจียงใหม่จัดซะให้เข็ด
  • อยุธยายังไม่ก่อตัวเลยพี่ ใจเย็นๆครับ :-D
  • .....อ๊ะอ๊ะ!!!! หล่อจังดูท่าทางเอาเรื่อง ลูกใครหรือครับ

.....อยู่ยุดยาเหมือนกัน ยินดีที่ได้รู้จักครับ..... :063: :063: image
    ไฟล์แนบ
    20121229_064610.jpg 125K
  • ลูกบิ๊กบอสครับ ผมอยู่แถวคลองสวนพลูครับหลังโลตัส kaviar พี่อยู่แถวไหนครับ :063:
  • MAGNUM NOTH รอให้ยุดยามาตีคร้าบ
    image
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 141K
  • SAFE_KUB อยุธยาอยากไปจะแย่แล้วคับ แต่ยังมือใหม่อยู่ขาดประสบการณ์ อยากเห็นอยุธยาลงสนามไวไวขอคำชี้แนะเกี่ยวกับการเตรียมความพร้อมการฝึกซ้อม เพื่อไปสู่สนามจริงหน่อยครับ ผมอ่านมาก้อเยอะนะครับไม่ใช่ว่าไม่ได้อ่านเลยแล้วมาถาม แต่ที่อ่านๆมารู้สึกว่า10คนก้อ10อย่าง แถมคนใกล้ตัวก็อีกอย่างนึง จนตอนนี้ผมยังไม่รู้เลยว่าควรจะซ้อมรากตอนอายุซักเท่าไหร่ดี ตอนนี้ก้อสอนอยู่เลื่อยๆนะครับ เดิน มา ไป หยุด นั่ง คอย สวัสดี ดี ไม่ อะไรประมาณนี้ครับ ^__^
  • ดีแล้วครับ หมายังเด็กก็ฝึกตามประสาเด็กๆๆแหละครับ อย่ารีบๆๆๆ =D>
  • ถ้าเอากันจริงๆเดี๋ยวสนุก :-D image
    ไฟล์แนบ
    br1.JPG 143K
  • .....ผมอยู่หัวรอนี่เอง เจ้าแม็กนั่มนี่สีมันสวยนะครับเรดฟางข้าวซะด้วย อายุกี่เดือนครับ ดูทรงแล้วโคลงสร้างดีรอให้อายุใกล้ขวบเมื่อไรแล้วค่อยฝึกกิจกรรมหนักๆได้เลย จะได้จัดทีมไปตีเจียงใหม่กันเน้อเจ้าาาาา

.....แล้วคุณpitbull_ayagเลี้ยงกี่ตัว นอกจากเจ้าแม็กนั่มนะ่ครับ.............................
  • .....อ้าว!!! พี่ใหญ่เมื่อไรจะเอาจริง อยากสนุกแล้วนะ..... X(
  • อยุธยาทราบแล้วตอบด้วย!!!!^^
  • พี่โตนัดจัดMeetingก่อนดีมั้ยพี่ นี่บูมเอง^^
  • pitbull_AYA :063: :063: :063:
  • ผมเลี้ยงเจ้าแม็กนั่มแค่ตัวเดียวคับ บิทบูลตัวแรกคับ พี่โตได้ยินชื่อมานานแล้วคับไอ้เบิร์ดก็บอกว่าจะแนะนำให้รู้จัก ส่วนพี่โอ๋ก็พูดถึงหมาพี่อยู่บ่อยๆมะวานยังพูดถึงอยู่เลย ส่วนแม็กนั่มอายุ35วันแล้วคับ จัดmeetingซักทีก็ดีนะครับ
  • พี่โตเค้ารู้จักคนเยอะครับ โดยเฉพาะแถวๆตลาดแกรน น้อยร้าน! เอ้ย!!น้อยคน จะไม่รู้จักแก ^^ จริงมั้ยพี่โต
  • พี่โตแกไปMeetingแถวแกรนบ่อยครับ^^ :-D
  • :033: :o046: พี่โตนะพี่โต 555++
  • ปีหน้าทัพอยุธยาคงเกรียงไกรเอาใจช่วยครับทัพสระบุรียังฝึกลากแก้วลากขวดอยู่อีกไม่นาน จะลากน้ำหนักแข่งด้วยครับ
  • สู้ครับทัพสระบุรี :062: ส่วนทัพอยุธยาต้องขอให้พี่โตช่วยรวมทีมและนำทีมหน่อยครับ ไปตีแกรน เอ้ย!!!ไปดีเจียงใหม่กันเจ้า!!^__^
  • พี่pitbull_AYA ครับ ผมชื่อบูมนะครับ บ้านอยู่ในตลาดเจ้าพรหม ว่างๆมาจ่ายตลาดก้แวะเข้ามานั่งคุยเล่นกันครับ^^
  • kaviar นี่ใช่พี่ดำรึป่าวครับ ^^ ฝากตัวด้วยน่ะครับพี่
  • ผมชื่ออุ๊นะครับ อายุ24เอง บูมอายุเท่าไหร่หละครับผมจะได้เรียกถูก แล้วมีเบอร์โทรติดต่อมั้ยครับ
  • ไปคุยห้องยุดยาสิ ห้องนั้นผีหลอกแล้ว เงียบเกิน^^

http://pitbullzone.com/community/discussion/17182/-power-of-ayutthaya-#Item_1240
  • ^^ บูม21 ครับ 0809384899 F. Boom color ลองแอดมาครับ :-D
  • ที่นั้นมันน่ากลัวนะพี่โต :o012:
  • พี่อุ๊ เข้าไปคุยกันในห้องยุดยาดีฟ่าครับ ^^
  • เข้ามาเชียร์
    ทีมลากกรุงเก่านะครับบ้านใกล้เรือนเคียงเผื่อมีโอกาสร่วมสนุกกัน แม็นั่มสวย ครับ :m01: :m01: :m01:
  • ขอบคุณสำหรับคำชมนะครับ ไว้จะลงรู้ให้ชมบ่อยๆนะครับ :065:
  • พี่โต พี่ดำ และกลุ่มยุดยาขอสมัครรักบ้านเกิดเข้ากลุ่มอีกคนสิคับ
  • เข้าไปฝอยกันในห้องของเราดีฟ่าครับ^^
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ หมาแดงอยุธยา
    ไฟล์แนบ
    IMG00025-20111013-1438.jpg 232K