ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

... ABSOLUTE 8 TOMORROW NEVER DIE ... OJ X HALLOWEEN
  • ABSOLUTE 8 TOMORROW NEVER DIE ...

ฝากสมาชิกใหม่ ไว้อีกตัวนึงนะครับ เป็นตัวเมียที่ผมเก็บไว้จากการบรีดของ

BAYBULLZ OJ DA JUICE MAN จากคอก SP KENNEL ของพี่หมูครับ
    กับ ตัวเมียของทางผมเองคือ TWILIGHT OF THE HALLOWEEN

ตอนนี้ 5.5 เดือนแล้วครับ มากับแนวทางที่ต้องการให้ออกมาเป็นสุนัขในสไตล์ POCKET SIZE

ขอบคุณพี่หมู สำหรับ OJ ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่นะครับ และขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ
    สมาชิกทุกท่านที่เข้ามาชมครับ

image
    ไฟล์แนบ
    01 Halloween X Oj Ad Pups Reserve 002 800.jpg 111K
  • : BAYBULLZ' OJ DA JUICE MAN ...

image

: TWILIGHT OF THE HALLOWEEN

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween 400.jpg 106K
    OJ 400.jpg 85K
  • ABSOLUTE 8 TOMORROW NEVER DIE " TOMORROW " 2.5 months

image

image
    ไฟล์แนบ
    Red 005 800.jpg 218K
    Red 004 800.jpg 196K
  • ABSOLUTE 8 TOMORROW NEVER DIE " TOMORROW " 3.5 months

image
    ไฟล์แนบ
    Tomorrow 4 months name 001 800.jpg 210K
  • ABSOLUTE 8 TOMORROW NEVER DIE " TOMORROW " 4.5 months

image
    ไฟล์แนบ
    TOMORROW 002 800.jpg 285K
  • ABSOLUTE 8 TOMORROW NEVER DIE " TOMORROW " 5.5 months

image
    ไฟล์แนบ
    Tomorrow 001 800.jpg 154K
  • ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ และ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ สมาชิกทุกท่านที่เข้ามาชมครับ ^_^
  • หัวไหล่,อกสวยมากๆครับ
  • ยิ่งโตยิ่งสวย
  • สวยมากคับผม
  • สวยมากพี่ตั้ม ยิ่งโตยิ่งดีขึ้นเรื่อยๆ ชอบไหล่บอดี้มันส์ดีครับ :-bd
  • สวยครับ...ยิ่งโตยิ่งมาจริงๆ
  • หัวไหล่โดนมาก :063:
  • ขอบคุณครับคุณอาร์ท ว่างๆ อัพเด็กเด็ดๆให้ดูบ้างนะครับ ^_^
    ขอบคุณครับคุณก้อง ช่วงนี้เน้นกิจกรรมเลยนะครับ อย่าลืม บูลลี่สายโชว์ด้วยนะครับ ^_^
    ขอบคุณครับคุณBest_Bully_Cadet ^_^
    ขอบคุณครับคุณบัส ต้องรอลุ้นอีกสองช่วงนะครับ ว่าจะออกหัวหรือก้อย ฮ่าๆๆ ^_^
    ขอบคุณครับพี่จ่า เดี๋ยวมารอลุ้นตอนไกล้จะโตกันอีกทีนะครับ
    ขอบคุณครับคุณบอล หัวไหล่นี่ท่าจะได้ทั้งพ่อและแม่มาเลยครับ แต่น้องสาวมันหัวไหล่ดีกว่าเจ้านี่อีก ^_^
  • ชื่อเหลือกินจริงๆพี่ตั้ม...ใครตั้งเนี่ยยยยย

ผมขอเรียกอีแดงเหมือนเดิมนะ...555...ใหล่นี่เด่นมาก่อนเลย อกดีด้วย เรื่องหนามิต้องห่วงแน่ๆ ฝีมือเลี้ยงขั้นเทพอยู่แล้ว...ยิ่งโตยิ่งมาจริงๆ

แต่....ไหนว่าจะส่งมาราดรีง่ะ ^_^
  • โคตร กว้าง คับ.... :063:
  • เยี่ยมเลยครับตั้ม สำหรับตัวนี้ ผมว่า่ตั้มคงมีโจทย์ไว้แล้วละว่าต่อไป ตัวผู้ตัวไหนจะอยู่ในแปลน...ของตัวนี้

ปล.น้องชายคนนี้พัฒนาการบรีดไปได้ดีเลยครับ ขอชม...มาเนิบ ๆ ช้า ๆ แต่ผลงานออกมาเ้ข้าตาจริง ๆ ไ่ม่คุย

ไม่โม้ แต่พิสูจน์กันด้วยผลงาน...
  • ขอบคุณมากสุ ตอนแรก คนคิด คิดหัวแทบหมุน คิดไปนอนก่ายหน้าผากไป ฮ่าๆๆๆ
    กว่าจะได้ชื่อออกมาแต่ละชื่อ

ขอบคุณครับคุณหรั่ง ^_^ ... ลพบุรีเจอกันวันงานนะคร๊าบๆๆ

ขอบคุณครับพี่โต กว่าจะวางแพลน เลี้ยงดู ไม่หมูจริงๆครับพี่ เลือดตาแทบกระเด็น
    แต่พอเห็นผลงานก็พอชื่นใจกับเขาบ้างนะครับ วางแพลนกันข้ามปีเลยหละครับฮ่าๆๆ

ฮีทนี้ขอพักไอ้แสบ Halloweenไปก่อนครับ ฮีทหน้าค่อยว่ากันใหม่ครับ ^_^

• Tomorrow never die แต่เป็นตัวเมียก็ต้องชื่อ Jane's Bond สิครับตั้ม :013:
  • ฮ่าๆๆ ขอบคุณครับพี่ตุ้ย มันซนมากจนจะเป็นทอมบอยแล้วครับพี่ ถ้าเปลี่ยนเป็น
    Jane's Bond ท่าจะดีครับ ฮ่าๆๆ เผื่อจะได้ลดดีกรีทอมบอยเสียหน่อยครับ

^_^ เด็กชุดนี้โตได้โตดี เพราะไก่สดจากฟาร์มทศกัณฑ์ นี่แหละครับพี่ ต้องขอขอบคุณพี่อีกแรง
    นะครับ ^_^

เอาน้องสาวเจ้า TOMORROW อีกตัวมาฝากนะครับ ^_^

: ABSOLUTE 8 THE RING OF FIRE ... !!!

image

image
    ไฟล์แนบ
    THE RING 5 5 months 001 800.jpg 178K
    THE RING 5 5 months 002 800.jpg 205K
  • โอ้ " TOMORROW " เพิ่งเห็นนะเนียพี่ตั้ม มอนสเตอร์ชัดๆ!! :-D
  • ยืนกร่างมากกกก :017: บอดี้มาดีขึ้นเลื่อยๆ :021:
  • เล็กๆ กร่างๆ งามๆ มาอีกแล้วนะครับพี่ตั้ม สุดๆ :063: :063:
  • ใสกะวุ่นวือ ดังระเบิดเถิดเทิง55555
  • ขอบคุณครับคุณฝน ไม่ค่อยได้เอามามาลงเท่าไหร่ด้วยนะครับ ^_^ เพราะมันยังเด็ก
    อยากเห็นมันชัดๆอีกซักทีตอน 8 เดือนว่าจะออกมายังไงนะครับ ^_^

ขอบคุณครับต๊อบ ยืนโพสภาพสุดท้ายต้องขอขอบคุณโขดหินที่ระยองด้วยแหละ ^_^
    มันถึงได้ยืนนิ่งเชียว

ขอบคุณครับชาญ ตัวจริงประมาณขวดแป๊ปซี่ลิตรนะครับ

ขอบคุณครับว่าน แพลนบรีดข้ามปีเลยนะครับ ฮ่าๆๆๆๆ ^_^
  • กว้างมากนะคับคุณตั้ม โตขึ้นเนื้อหอมแน่ๆๆ :063:
  • =D> :063: :057: :057: :057: :057: :057:
  • ขอบคุณครับพี่หมู สำหรับ OJ ครับ เนื้อหอมนี่ เจ้า BLUE DEVIL หรือเปล่าครับพี่ อิๆๆๆ

ขอบคุณครับพี่เอ เจอกันวันงานนะครับพี่ ^_^
  • มาดีมากครับแต่ละตัว งามๆๆ ผมอาทรนะครับพี่ตั้ม :)
  • ขอบคุณครับคุณอาทร จำได้ครับ ส่วนเรื่องนั้นไม่ลืมยังจำได้ครับ ^_^
  • งามอย่างนี้ ถึงเวลาเจ้าบ่าวแย่งกันกระจายแน่นอน
  • ขอบคุณครับ ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ ตัวเมียบ้านเราสวยๆมีอีกเยอะเลยครับ ^_^
  • ฮีมใกล้มาแล้วนะครับพี่ตั้ม ช่วงนี้ไม่ว่างทำเลยคร้าบ