ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

VCD งานมีทติ้งคลับ7 ที่ดีวันมาแล้ว
  • วันนี้ผมได้รับ วีซีดี บันทึกการแสดงสดของพี่น้อง ในงานมีทติ้ง ที่ถ่ายทำโดยคุณ Tek เรียบร้อยแล้วครับ
    ผมจะทะยอยก๊อปปี้แจกจ่ายให้นะครับ ก็รบกวนท่านที่ได้รับไป ก๊อปปี้ แจกต่อให้เพื่อนๆของเราด้วยเด้อ

ขอบคุณคุณ Tek มากๆครับ :005::006::063:
  • ป๋าๆ เบตง ขอแผ่นดิแล้วเด๋วผมก๊อปแจกเองได้ป่ะครับป๋า.หรือพี่น้องท่านใดจะกรุณาก็โปรดบอกนะครับค่าส่งผมออกเอง.
  • :o005:ขอน้องขวัญด้วยคะจะรับยังไงคะ:o018:
    ไฟล์แนบ
    221.jpg 99K
  • งานนี้ต้องพึงเจ้อีกแล้ววะท่านตี๋ อาจใช้วิธีส่งผ่านลูกค้าเอฟวัน ตอนไปส่งอาหาร
    เพราะพี่ไม่ค่อยมีเวลาเลย จะให้ไปเข้าคิวส่งเองที่ไปรษณีย์คงไม่ไหว

ใครจะอาสารับหน้าที่กระจายส่งเพื่อนติดต่อผ่านเจ้มาเลยจะก๊อปปี้ฝากเอาไว้ให้นะครับ
  • หลังจากคลอดลูก เจ้ามารวยมันหล่อขึ้นทุกวัน ฮ่าๆๆ
  • ขอด้วยยยยยยยยยยยยยยย.ย..ย....
    ไฟล์แนบ
    1162.jpg 87K
    001.JPG 88K
  • ส่งมาแถวพิจิตรซักแผ่นนะครับป๋า:013::013:

แล้วเดี๋ยวจะเอาไปกระจายให้สมาชิกกันเอง

ส่งมาพร้อมกับF1 ที่ส่งร้านเพื่อนรักสัตว์เลี้ยงก็ได้

วงเล็บมุมซองว่า ฝากส่งให้เติ้ลนะครับ...:029::029:
    ไฟล์แนบ
    035.JPG 119K
  • รับทราบครับ ป๋า.
  • พี่มาร์คไม่ได้ไปกะเค้าแต่อยากได้อะค่ะ ส่งแนบมากะกระป๋าได้ไหมคะ (พอดีหนูจองกระเป๋าไว้กะพี่นภาแล้วค่ะ):003:
  • แถวสุโขทัยจะมีหลุดมาไหมหนอ หุหุหุ
  • ขอนอกเรื่อง นีสสสส นึง ....ถามคุณมาร์คมาเฟียครับ คือน้าๆ ในกลุ่มที่เล่นออฟโรดด้วยกันมีความประสงค์จะออกทริปทำบุญ ผมก็เลยเสนอให้ทำบุญกับหมาจรจัด โดยการบริจาคอาหารให้สถานเลี้ยงสุนัขจรจัด ไม่ทราบว่าครั้งที่แล้วคุณมาร์ค ไปบริจาคที่ใหนครับ แล้วที่นั่น เขาขาดแคลนอาหารมากหรือป่าว ครับ คืออยากให้กับที่ๆ เค้าขาดแคลนจริงๆ ..... ถ้าได้ แถวปราจีน สระแก้ว ระยอง จันทบุรี จะดียิ่งครับ............... เพื่อนสมาชิกท่านใด ทราบก็บอกสถานที่มาได้เลยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
  • อย่าลืมพิษณุโลกนะครับพี่มาร์ค:013:
  • ขอด้วยนะคะ....พี่มาร์ค
    จะเอา จะเอา
    55
  • ท่าน Uzi ก็ไปบริจาคมาแล้วหลายที่ แต่ละที่ล้วนขาดแคลนแทบทั้งนั้นครับ ที่นครนายก พอไหวไหมครับ ที่วัดอะไรผมก็จำไม่ได้ ครั้งที่แล้วไปกับสาวสวยและพิทเดียร์

เดี๋ยววันนี้ หากงานไม่ยุ่ง จะนั่งก๊อปปี้สัก 10 ชุด กระจายออกไปก่อน (เครื่องคอมผมค่อนข้าง โบ มากๆ ต้องขออภัย)
  • :062:รบกวนส่งให้ด้วยนะค่ะ อยากได้บ้างอะค่ะ

อ้าว แล้วแบบนี้รายการคุณไตรภพทางช่อง3

ก้อไม่ได้ถ่ายทอดให้ชมแล้วใช่ไหมละค่ะ แงๆๆๆๆ

เรื่องของน้องสุนัขพิทบูลมากความสามารถเนีย อิอิ
  • ทางทีมงานเขาไม่ได้แจ้งเลยว่า เทปที่บันทึกไปจะเอายังงัย

เพราะหลังจากบันทึกเทป ดันมีเหตุการณ์พิทบูลกัดคนตาย
    ตอนนี้เขาคงคิดหนัก เพราะมันมองได้สองแง่ ทั้งบวกและลบครับ
  • ป๋า.....แบ่งไฟล์เป็นป่าวหรือบิทก็ได้ เด๋วผมโหลดเอง.... :m001:
  • ทำเป็นที่ไหนละท่าน
  • ป๋าบอกเจ้...เอา cd ลงที่ร้าน ย้งแซไถ่ ชุดหนึ่งคับ
    ฉะเชิงเทราเดี๋ยวผมกระจายให้ครับ.
    เดี๋ยวผมไปทวงถามที่ร้านเองครับ......ก็อฟครับ
  • ส่งให้ผม 1 แผ่น เด๋วจัดให้....โหลดได้ทั่วโลกกกกกกก :o028::o028:
    ไม่ต้องเสียเวลาไปส่ง... อยากได้ก็โหลดเอา.... :o037:
  • คุณมาร์ค

ผมขอด้วย ถ้าไม่รบกวนมาก ช่วย กรุณา
    ส่งแผ่น ให้พร้อมกับ กระเป๋าลดโลกร้อน
    ที่ผมโอน เงิน 100.- ให้คุณนภา เมื่อ 18 พค. แล้วครับ
    เอากระเป๋า 2 ใบ บวก ซีดี พอ แล้ว

ขอคุณ ล่วงหน้าครับ
    สุธันว์
  • รับทราบครับ
    เดี๋ยวจะพยายามจัดให้ เอามันหลายๆทาง จะได้ทั่วถึง

ใครเอาไปแล้วอม ไม่แจกต่อ ขอให้เป็น .... :030:
  • ผมเพิ่งว่างได้เปิดชมเมื่อสักครู่ ยอมรับว่าคุณเต็ก ทำได้เยี่ยมครับ
    มุมกล้องสวย ภาพคมชัด ดนตรีประกอบเยี่ยม ทั้งหนุ่มหล่อๆ และสาวสวยๆตรึม
    ควรค่าแก่การสะสมหรือเก็บไว้เป็นที่ระลึกมากๆ

ต้องขอขอบคุณอีกครั้งครับ

ขออภัยสำหรับทุกท่านที่รอ ผมเตรียมแผ่นซีดีมา ปรากฏว่ามันคือแผ่น ดีวีดี ก็เลยยังก๊อปไม่ได้
    เสารนี้จะออกไปซื้ออีกครั้งครับ :030:
  • พี่มาร์คใส่มาในถุง F1 เลยครับพี่ถือเป็นของแถมให้ลูกค้า
    ใครอยากได้ก็ซื้อ F1 เอาง่ายดี
  • ใครรู้บ้างว่าถ้าจ้างเขาก๊อปเยอะๆ เขาคิดแผ่นละเท่าไรครับ
  • ไม่เป็นไรครับพี่มาร์ค ของ หยก มีแผ่นซีดี ที่พี่จุ๊บให้ประมาณ 20 แผ่น ส่งมาให้หยกแผ่นนึง เดี๋ยวกระจายให้ครับ

เครื่องคอมที่ คณะ เยอะ แปปเดียว
  • รู้สึกว่างานนี้ มันเป็น DVD นะท่าน บ่อใช่ VCD
    เครื่องคอมของข้อย ก็รุ่นโบเสียด้วย ก๊อปไม่ได้วะ
  • ป๋า ก็ใช้ลูกน้องที่บริษัทไปไรท์มาดิป๋า

แค่นี้ต้องให้สอน แล้วโม้ว่า เป็นผู้บริหารหลายบริษัท

ขอผมด้วยนะครับ ป๋า สองแผ่น กันพัง
  • กำลังให้เขาเช็คราคาอยู่ว๊อยยยยยยยย
    ก๊อป 100 แผ่น ราคา ???
    ก๊อป 1,000 แผ่น ราคา ???

ถ้าไม่แพงมาก ก็จ้างเขาเลยง่ายดี แล้วค่อยหาทางกระจาย เอาแบบนี้ได้ครบทุกคนแน่นอน

รอบที่แล้ว เคยมีคนขอหนังเรื่อง จ๊อกกับ รายการถอดรหัส แล้วบอกว่าจะเอาไปกระจายต่อให้เพื่อนๆ
    แต่หลังจากได้ไป ก็เห็นเงียบ จนตูลืมไปแล้ว
  • ใครก็อปแล้ว ขอหนูสักแผ่นนะค๊า:033::024:

รอ ร๊อ รอ.... ขอบคุณหลายๆๆ:030:
  • เขาเสนอราคามาแล้วครับ ค่าจ้างก๊อปที่จำนวน 100 แผ่น แผ่นละ 85 บาท :001:

สรุป ตูก๊อปเองแค่ 10 แผ่น แล้วพวกท่าน เอาไปช่วยกันกระจายเองเด้อ ฮ่าๆๆๆ :005:
  • 555+
    ก๊อบเองโลด..
    เปลืองงบประมาณชาติ...
  • Your Welcome ครับ!

ได้คําชมจากพี่ Mark ว่าเยี่ยม ก็ภูมิใจครับ;
    หวังว่าพี่ๆ น้องๆ ได้ดูแล้ว คงชอบเช่นเดียวกัน
    นานๆจะมีกิจกรรมดีๆอย่างนี้มาให้เห็นครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC00656.JPG 114K
  • เป็น DVD ใช่ป่ะพี่ ??????

1 แผ่นด้วยนะพี่ท่าน แล้วผมจะไรท์ส่งต่อไปอีกทอด
    ไฟล์แนบ
    ax.jpg 21K
  • อยากได้มั่งอะค่ะ
    อยู่ลาดกระบังจะทำงัยดี
    -*-
  • อยากได้ๆๆๆ...............^_^
  • อยากได้มั่งจัง..........
  • คุณมาร์ค ต้นฉบับเป็นดีวีดี
    ก็ ให้หยก แผ่นนึง แล้ว แปลงไฟล์ เป็นซีดี
    ตัดต่อ ให้เหลือแผ่นเดียว หยก คงว่าง ทำด้วยมั้ง