ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากรู้ว่าผี เนี่ยมีกีีคน

และเลี้ยงหมาไว้กี่ตัวครับ

เห็นมีคนเอามาโพสไว้เยอะแยะเอาหมามาขาย

ผีนี่บอกว่าสนใจทุกตัวเลย

อยากรู้ครับ
  • ถามให้ผีมาดาอีกแล้วหุหุหุ:o003:
  • ทุกคนที่เข้ามาเล่นในบอดนี้ ยกเว้นป๋ามาคร์คนเดียว
  • มั่นใจเหรอ
  • แสดงความ โง่อีกแล้วครับท่าน
    ผีก็มีอยู่ทั่วๆไปของประเทศ
    มันระบุไม่ได้ว่ามีกี่คน เพราะว่าไครไม่ล็อคอิน
    แล้วโพสมันก็เป็นผีหมด แล้วมันจะนับได้ไง ว่ามีกี่คน
  • ฮ่าๆๆตั้งแบบนี้โดนผีหลอกแน่ๆครับ
    ^_^
  • ไม่น่าเลย โดนผีหลอกแน่ๆ
  • วันนี้เขาคงเบือด่าแล้วก็เลยลอดตัวไป+5555
  • ไอ้ควายเอ๊ยย โง่ชิบหาย ผีเป็นได้หมดแหละ มึงก็เป็นได้ ลองไม่ sign in แล้วเข้ามาแสดงความคิดเห็นสิ่ไอ้สัส เป็นผีทันที สมองควายๆนะมึง คนที่เท่าไหร่แล้ววะที่ถามโง่ๆแบบนี้
  • คงเป็นน้องใหม่ อย่าว่าเค้าเลยครับ คนไม่รู้ไม่ผิด วันนี้รู้เเล้ว วันหน้าคงไม่โง่อีกน่ะ 55555
  • คนถามม่ายโง่หลอกคนตอบโง่กว่าเค้ายั่วยังโง่ตอบอีกไอ้ฟาย
  • ไอ้เหี้ย โง่กันจัง
  • แม้ง ... โง่กันหมดล่ะว่ะ

กุอ่านแล้วเซ็งว่ะ

ไม่มีไรทำหรือว่ะ .... หารูปหมามาให้กุดูดีกว่าอีก ไอพวกหมา