ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• GM TURBO Premium Dog Food (อาหารสุนัขจีเอ็ม เทอร์โบ เกรด พรีเมี่ยม)
    [Protein 33%, Fat 12% ]

จุดขาย

ZINC CHELATE promote healthy skin and shiny coat
    สังกะสี คีเลทช่วยบำรุงเส้นขนและผิวหนัง
    MANNAN OLIGOSACCHARIDE (prebiotic) Boot immune system and protect digestive system.
    แมนแนนโอลิโกแซคคาไรด์ช่วยกระตุ้นการสร้างภูมิคุ้มกัน และป้องกันทางเดินอาหารจากแบคทีเรียที่เป็นพิษต่างๆ
    Yucca schidigera extract reduce stool odor.
    สารสกัดจากต้นยัคค่าชิดิเจอร่า ช่วยให้มูลจับตัวเป็นก้อนและลดกลิ่นมูล
    Lecithin emulsify fat for digestion and metabolism.
    เลซิติน ช่วยในการแตกตัวและดูดซึมไขมันทำให้เผาผลาญไขมันได้ดีขึ้น

APPEARANCE: Shape: Disc 8 -10 mm. Dia. น้ำหนัก 15 kg

ราคาถุงละ 800 บาท

ตัวแทนจำหน่าย

ภาคเหนือ
    เชียงใหม่ ติดต่อ คุณ เก่ง T.081-5341659

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ (อีสาน)
    อุดรธานี ติดต่อ คุณ คาวบอย T.081-2621846
    ขอนแก่น ติดต่อ คุณ เพิ่ม T.086-6366400
    มหาสารคาม ติดต่อ คุณ หนุ่ม T.081-6979383

ภาคตะวันออก
    บ้านฉาง ติดต่อ คุณ นิพัทธ์ T.089-0993761
    สัตหีบ ติดต่อ คุณ มิ้น T.089-7504147

ภาคใต้
    นครศรีธรรมราช ติดต่อ คุณ เจี๊ยบ T. 084-1072811

กรุงเทพมหานคร
    หนองแขม ติดต่อ คุณ เต่า/คุณ รัตน์ T.089-6689553
    ปิ่นเกล้า ติดต่อ คุณ ทิวา T.081-8608647
    รามอินทรา ติดต่อ คุณ ฮอล T.081-3373946
    สนามหลวง 2 ติดต่อ ร้านเพทคอนเนอร์

บริการจัดส่งทั่วประเทศ
    ติดต่อ คุณ เมธี T.081-3373946

ท่านใดสนใจอยากเป็นตัวแทนจำหน่ายในพื้นที่ของท่านเอง
    ติดต่อ คุณ เมธี T.081-3373946

และสามารถเข้าไปเช็ครายชื่อตัวแทนจำหน่ายในแต่ละภาคเพียงแค่เลื่อนเมาส์ไปที่เขตพื้นที่แต่ละภาค

http://www.gmdogfood.com/map.html

และท่านใดที่สนใจในผลิตภัณฑ์สูตรอื่นๆเข้าไปชมสินค้าได้ที่

http://www.gmdogfood.com/sale.html

ฝากไว้ให้พิจารณากันนะครับ ลองโทรหาสั่งดูซักถุงสิครับ

WE ARE TWPA
    ไฟล์แนบ
    gustturbomain.jpg 68K
  • ตัวแทนของ TWPA ช้างซ่าส์สสสสสสสสส

TWPA ส่งช้างน้อยมาป่วนบอร์ด

ตัวแทนของ TWPA ช้างซ่าส์สสสสสสสสส

ตัวแทนของ TWPA ช้างซ่าส์สสสสสสสสส

• ตัวแทนของ TWPA ช้างซ่าส์สสสสสสสสส

• คอมเมนท์ได้ แต่อย่าไปป่วนเขาเลยครับ เดี๋ยวเขาจะมาหาว่าผมอยู่เบื้องหลังอีก
  • ฮ่าๆๆ

ครับพี่มาร์ค

แต่เกลียดมันว่ะ
  • ขอบคุณครับ คุณมาร์คที่เข้าใจ

ไม่ซื้อ ไม่เปลี่ยน ไม่เอา ไม่ชอบ ดูแล้วก็ออก แค่นั้นเอง

ผีใจหมา

click to comment
  • เอาอย่างนี้แล้วกันนะครับ ทุกๆท่าน เพราะผมก็เบื่อๆเหมือนกันสำหรับพวกสมองน้อย

หากสมาชิกบอร์ดท่านใดเห็นว่าไม่สมควรเอามาลงโฆษณา ลงรายชื่อแบบล๊อคอินมาครับ

หากครบ 250 รายชื่อ เมื่อไหร่ผมจะไม่มาโฆษณาในเวปนี้อีกเลย เบื่อๆเหมือนกัน

เขาเอาอะไรคิด หากจะทำการค้าก็ควรเข้าถึงผู้บริโภค ใช่มั้ยครับ คุณมาร์ค รึว่าผมเข้าใจผิด..

ผีใจหมา
  • ทำธุรกิจแข่งกัน วัดกันที่ คุณภาพและฝีมือ มันท้าทายดี ผมชอบครับ
    แต่ไม่ชอบการใช้วิธีการทางการตลาดที่สกปรก เห็นแก่ตัว หรือเอาเปรียบผู้บริโภคครับ
  • โฆษณาไม่ว่ากันครับ แต่ผมคิดว่าทุกคนเขาคงรู้จักเป็นอย่างดีแล้วหากยี้ห้อเก่ารุ่นเก่า แต่ถ้ามีรุ่นไหม่ๆมานำเสนอก็ยินดีรับชาบนะขอรับ+5555
  • หากมีแต่รุ่นเก่าเขาก็จะดาเอาเพราะเปรืองบอรดถูกไม่ขอรับ ขอคุณที่ให้แสดงความคิดเห็น
  • ฉลาดนี่ เข้าใจคิดนะ สำรวจความนิยมในพื้นที่ :030:

แต่ติงนิดนะครับ อย่าคิดว่าสิ่งที่ตัวเองคิดจะต้องถูกเสมอ
    การทำธุรกิจ หากขาดความจริงใจ ไปไม่รอดสักรายหรอกครับ :005:
  • เช่าพื้นที่โฆษณาด้านซ้ายมือไปเลยครับ
    ไม่เปลืองกระทู้ ใครอยากรู้ก็จิ้มดูข้อมูลกันไปเลย
  • ช้างเอ้ย
    กระทู้เก่ายังไม่ตกหน้าเลยนะ

..นี้ตั้งกระทู้ใหม่อีกแล้วเหรอนี้
    เฮ้อ......ไม่รู้จะเอายังไงกับหมอนี้แล้ววะ
    ขายนะขายได้แต่ก็ควรดุด้วยนะ
  • เคยชื้อไปแล้ว หมาแม่งยังไม่แดก
  • ถ้าให้นับเสียงคงเกีน อย่าทำถึงขันนั้นเลียครับสงสารกัน
  • ขอถามคำถาม สำหรับจีเอ็ม และช้างน้อย

1.ได้อะไรจากการมาลงโฆษณาในนี้ ? ได้เปอร์เซ็นต์จากยอดขาย ? ได้ความสะใจที่ เอฟวันมีคู่แข่ง ?

2.TWPA เห็นชอบหรือมีใครทักท้วงพฤติกรรมเหล่านี้หรือไม่ เพราะเห็นบอกว่า จีเอ็มเป็นอาหารของ TWPA ผู้ใหญ่หลายๆคนที่นั่นบอกว่าจะ ไม่มาเหยียบที่พิทบูลโซนอีกแล้ว แต่ทำไมอาหารของ TWPAจึงมาลอยหน้าลอยตา หน้าด้านขายอยู่ที่นี่ หรือผู้ใหญ่บอกไม่รู้ไม่เห็นช้างน้อยขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว

3.ไม่ถูกกับเจ้าของบอร์ดแต่มาอาศัยบารมีของเขาทำมาหากิน จัดงานลากครั้งหน้าต้องมีคำขอบคุณคุณมาร์คพิทบูลโซนที่ให้อาศัยใบบุญทำการโฆษณาสินค้า เพื่อให้TWPAมีรายได้สนับสนุนกิจกรรมของกลุ่มได้มั้ย ?

4.ลงโฆษณาลงโลโก้กับคุณสมบัติก้อพอแล้ว แล้วทำลิ้งค์ไปที่เวปของอาหารเลย ไม่ต้องลงรายชื่อโจทก์ของเจ้าของบอร์ดเพราะคนพวกนั้นไม่ยินดีที่จะมีรายชื่ออยู่ที่นี่อยู่แล้วไม่งั้นจะไปตั้งกระทู้ถามความเห็นถึงที่เลยว่ายินดีมีรายชื่ออยู่ที่นี่มั้ย ถ้าอยากมีจะได้รู้ว่าด้านจริง

5.ข้อนี้สมมติเฉยๆนะห้ามโกรธนะตะเอง

ควยยย

ไอ้เจสสสแม่

ไอ้หน้าตัวเมีย

ไอ้หน้าด้าน
    ++++++++
    ////////

ช้าง หน้าบ้านช้างมีที่ว่างผมขอไปขายไก่ย่างหน้าบ้านหน่อยนะ ควันเข้าบ้านนิดหน่อยคงไม่รำคาญมากหรอกนะ
    ที่ด่าไปไม่ถือสาใช่มะอิอิ

ผีมาร ไม่ใช่ผีเทพ 5555++
  • ขออนุญาตชี้แจงนะครับ

ช้างเอ้ย

..นี้ตั้งกระทู้ใหม่อีกแล้วเหรอนี้
    เฮ้อ......ไม่รู้จะเอายังไงกับหมอนี้แล้ววะ
    กรุณาดูด้วยนะครับ ตกไปแล้วครับ ถึงจะใจหมาแต่มีความคิดครับ

ฉลาดนี่ เข้าใจคิดนะ สำรวจความนิยมในพื้นที่

แต่ติงนิดนะครับ อย่าคิดว่าสิ่งที่ตัวเองคิดจะต้องถูกเสมอ
    การทำธุรกิจ หากขาดความจริงใจ ไปไม่รอดสักรายหรอกครับ
    ผมก็แคอยากรู้จริงๆว่ามีคนไม่ชอบสักเท่าไหร่เชียว เห็นบอกว่า คนเข้าเวปเป็นพันต่อวัน
    เลยอยากให้มาเม้นเลยถ้าไม่ชอบจะได้ไม่มาโฆษณาอีก เอาแบบคร่าวๆ 1 ใน 4 ของผู้เข้าชมเฉลี่ย ก็ประมาณ 250 คน ถูกมั้ยครับ
    สำหรับเรื่องการทำธุรกิจ ขอบคุณที่แนะนำครับ แต่เท่าที่ผมเข้าใจ ผลิตภัณฑ์ยี่ห้อนี้จริงใจแน่นอน

ทำธุรกิจแข่งกัน วัดกันที่ คุณภาพและฝีมือ มันท้าทายดี ผมชอบครับ
    แต่ไม่ชอบการใช้วิธีการทางการตลาดที่สกปรก เห็นแก่ตัว หรือเอาเปรียบผู้บริโภคครับ
    ไม่ทราบว่าตรงไหนที่ว่าใช้วิธีสกปรก เห็นแก่ตัว เอาเปรียบผู้บริโภค ครับ คุณมาร์ค
    รึว่าตรงที่เอามาโฆษณาในบอร์ดนี้

เคยชื้อไปแล้ว หมาแม่งยังไม่แดก
    ยินดีคืนเงินครับ คุณผีเทพ

ผีใจหมา

*ปล...ขอบคุณสำหรับ 1 เสียง ครับ คุณ jedpark
  • ลืมอีกข้อนึงทำไมไม่ล็อคอินเวลาตอบคำถาม
    หรือว่าไม่อยากรับผิดชอบคำพูดหรือการกระทำใดๆ

ผีมาร ไม่ใช่ผีเทพ

ส่วนผีมารไม่จำเป็นต้องล็อคอินเพราะไม่มีอะไรให้รับผิดชอบไม่ต้องถามกลับ 555+
  • ออกเสียงด้วย 1 เสียง
  • ให้หมากิน ขี้ ยังมีประโยชน์กว่าอีก เก็บไว้ใช้ในกลุ่มมึงเถอะ สาด...............
  • ขออนุญาตชี้แจงนะครับ

ช้างเอ้ย

กรุณาดูด้วยนะครับ ตกไปแล้วครับ ถึงจะใจหมาแต่มีความคิดครับ

ที่มัน ตก เพราะมึง มาอัพ..ตอนมึงยังไมตั้งกระทู้
    มันอยู่ท้ายสุด.....พอมึงมาอัพมันเลยตก
    กุดูอยู่ไอ้ช้าง...ไปนั่งนับ..กระทู้ดุก้ได้ มึงอย่ามามั่ว
    ...บ้าเอ้ยยยย...เอ้าเชิญมึงอธิบายต่อไปเลย...
  • ขอถามคำถาม สำหรับจีเอ็ม และช้างน้อย

1.ได้อะไรจากการมาลงโฆษณาในนี้ ? ได้เปอร์เซ็นต์จากยอดขาย ? ได้ความสะใจที่ เอฟวันมีคู่แข่ง ?
    **************************************************************************************************************
    ได้นำเสนอผลิตภัณฑ์สู่ผู้บริโภค ต้องการแค่นั้น ครับ

2.TWPA เห็นชอบหรือมีใครทักท้วงพฤติกรรมเหล่านี้หรือไม่ เพราะเห็นบอกว่า จีเอ็มเป็นอาหารของ TWPA ผู้ใหญ่หลายๆคนที่นั่นบอกว่าจะ ไม่มาเหยียบที่พิทบูลโซนอีกแล้ว แต่ทำไมอาหารของ TWPAจึงมาลอยหน้าลอยตา หน้าด้านขายอยู่ที่นี่ หรือผู้ใหญ่บอกไม่รู้ไม่เห็นช้างน้อยขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว
    ***************************************************************************************************************
    ไม่มีใครเสนอแนะให้มาที่นี่ แต่ผมเห็นว่าเป็นที่แห่งหนึ่งที่มีคนที่เลี้ยงพิทบูลเข้ามาดูมากที่สุด
    จึงลองนำผลิตภัณฑ์มานำเสนอ เผื่ออาจจะมีหลายๆท่านที่สนใจ และก็เป็นเช่นนั้นจริงๆ
    เพราะ ณ ปัจจุบัน ขายให้ผู้ที่ใช้บริการบอร์ดนี้แล้วประมาณ 5 คน ครับ

3.ไม่ถูกกับเจ้าของบอร์ดแต่มาอาศัยบารมีของเขาทำมาหากิน จัดงานลากครั้งหน้าต้องมีคำขอบคุณคุณมาร์คพิทบูลโซนที่ให้อาศัยใบบุญทำการโฆษณาสินค้า เพื่อให้TWPAมีรายได้สนับสนุนกิจกรรมของกลุ่มได้มั้ย ?
    ***************************************************************************************************************
    คงไม่สามารถทำตามที่เรียกร้องมาได้ เพราะการนำเสนอผลิตภัณฑ์ ไม่ได้อาศัยใบบุญเจ้าของพื้นที่
    และคงไม่มีความจำเป็นต้องยกย่องเทิดทูน เพราะเป็นแค่เจ้าของบอร์ด ซึ่งไม่ได้ทำคุณประโยชน์ให้เกิดกับ TWPA ครับ

4.ลงโฆษณาลงโลโก้กับคุณสมบัติก้อพอแล้ว แล้วทำลิ้งค์ไปที่เวปของอาหารเลย ไม่ต้องลงรายชื่อโจทก์ของเจ้าของบอร์ดเพราะคนพวกนั้นไม่ยินดีที่จะมีรายชื่ออยู่ที่นี่อยู่แล้วไม่งั้นจะไปตั้งกระทู้ถามความเห็นถึงที่เลยว่ายินดีมีรายชื่ออยู่ที่นี่มั้ย ถ้าอยากมีจะได้รู้ว่าด้านจริง
    โพสคราวหน้า จะดำเนินการทำตามที่ร้องขอ เพราะไม่มีผลกระทบกับคนที่สนใจในผลิตภัณฑ์ ครับ

5.ข้อนี้สมมติเฉยๆนะห้ามโกรธนะตะเอง

ควยยย

ไอ้เจสสสแม่

ไอ้หน้าตัวเมีย

ไอ้หน้าด้าน
    ++++++++
    ////////

ช้าง หน้าบ้านช้างมีที่ว่างผมขอไปขายไก่ย่างหน้าบ้านหน่อยนะ ควันเข้าบ้านนิดหน่อยคงไม่รำคาญมากหรอกนะ
    ที่ด่าไปไม่ถือสาใช่มะอิอิ

ผีมาร ไม่ใช่ผีเทพ 5555++
    ****************************************************************************************************
    ที่ว่างเยอะแยะเลยครับ แต่บ้านผมมันอยู่บ้านนอก ไม่รู้ว่ามาขายแล้วจะขายได้รึเปล่านะครับ หากอร่อยและถูกจริง ไกลแค่ไหนก็มีคนมากินแหละ ครับ

ผีใจหมา

*ปล..ผมไม่โกรธหรอกครับ เพราะไม่รู้ว่าใครด่า ไม่รู้จะโกรธใคร ขำๆมากกว่าครับ
  • ถูกครับ ที่ว่าผมมาโพสหัวข้อใหม่มันเลยตก
    หากไม่ถูกไม่ควรต้องขออภัยเจ้าของพื้นที่ด้วยครับ

รวมของ คุณ tanawat เป็น 2 เสียง แล้ว ครับ

ผมแนะนำว่าทางที่ดีหากไม่อยากให้ผมมาโพสลงชื่อมาดีกว่าครับ
    และแนะนำว่าสมัครมาใหม่เพื่อมาโพสลงคะแนน 100 สมาชิกใหม่ นับให้ 1 นะ ครับ กันพวกไร้ความคิด
    จะให้ดีผมว่ามีคนไม่ชอบเยอะครับ ชวนกันมาเลย ไม่ได้ท้าทายนะครับ อยากรู้ความเห็นจริงๆ
    หากรำคาญไม่ชอบผมจะไป

ผีใจหมา
  • ผมรู้จักกลุ่ม TWPA ดีครับทั้ง ครูเพิ่ม ท่านรอง น้าแอ๊ด เก่งก็รู้จัก
    ถ้าผมล็อคอินพวกท่านเหล่านั้นก็คงไม่พอใจผมแน่ครับ แต่ขอ 1 เสียงสำหรับความไม่เหมาะสม
  • ช้าง แก้ไข คำนี้นะ

คงไม่สามารถทำตามที่เรียกร้องมาได้ เพราะการนำเสนอผลิตภัณฑ์ ไม่ได้อาศัยใบบุญเจ้าของพื้นที่
    -// แต่เขาเป็นเข้าของเวฟ..คำว่าให้เกียรติ นะพอจะเข้านะ
    ถึงแม้คุณจะมีปัญหากับคุณมาร์ค..มาก่อนตั้งนมนานมา..มันจำฝังใจคุณมาริอย่างไรผมไม่รู้
    -------ผมว่าคำข้างบนไม่น่าใช้
    ----------------
    ส่วนข้อนี้
    และคงไม่มีความจำเป็นต้องยกย่องเทิดทูน เพราะเป็นแค่เจ้าของบอร์ด ซึ่งไม่ได้ทำคุณประโยชน์ให้เกิดกับ TWPA ครับ

**//..ผมก้ไม่ได้เทิดทูนคุณมาร์ค แต่ผมให้เกียรติ...นะ..

---คือ แนะ นิดนึงนะ.........
    การไม่โต้ตอบบ้างมันก้ดีนะ....หรือชอบแบบนี้ก้ตามสะบายถ้าใจมีความสุข
    .....ผีหวังดีนะ...................
  • หากไม่รู้คุณขนาดนี้ผมคงไม่เห็นด้วยอีกคน หากไม่มีพี้มารคก็คงไม่มีพิทบูลโชน และคงเราคงไม่มีที่จะพบปะพูดคุยกัน และคงไม่มีใครมาอ้าปากงาบงาบได้อย่างนี้ ปกติแล้วผมก็ไม่เคยเลือกฝายไม่เคยเข้าข้างใครแต่เมื่อเห็นอย่างนี้ คงไม่ไหวกว่าพิทบูลโชนจะหายไป คงไม่ทำอย่างนั้นใช้ไม่พี่มารคผมมาจากต่างปะเทสยังไม่มีเพือนมากเลยพึ่งจะได้คนเดียวคือพี้วุทนี้เองอย่าใจร้ายนะ+5555พี่มารคได้ยินแล้วคอนเฟรีมด้วย
  • ผมไม่ได้หมายถึงคุณ
    ผมบอกว่าทำธุรกิจแข่งกันผมชอบ ท้าทายดี แต่ไม่ชอบใครก็ตามที่มาอาศัยบอร์ดนี้ต้มตุ๋นหลอกลวง พูดแบบนี้ โอเคไหมครับ

ต่อมา ประโยคนี้
    การทำธุรกิจ หากขาดความจริงใจ ไปไม่รอดสักรายหรอกครับ

ความหมายก็คือ คุณพยายามให้คนโน้นคนนี้ ล๊อคอินเพราะคุณไม่รู้ว่าใครด่าคุณ แต่คุณเองกลับทำในสิ่งที่ตรงข้าม กับสิ่งที่คุณเรียกร้อง

ข้ออ้างว่า ชื่อช้างซ่าส์ตายไปแล้วจากบอร์ดนี้ มันก็แค่คำพูดที่ทำให้ตัวเองดูดีขึ้นเท่านั้น และก็เป็นข้ออ้างที่จะไม่ล๊อคอิน
    แต่อย่าลืม สาเหตุจริงๆที่คุณตกม้าตาย ก็คือ คุณแปลงเป็นผี แล้วโดนจับได้ ใช่ไหมครับ ?????????
  • ช้างครับ คุณประโยชน์ของเจ้าของเวปบอร์ดแห่งนี้คือ การที่เข้าให้คุณเข้ามาอาศัยเวปบอร์ดเค้าหากินขายอาหารอยู่นี่ไงครับ

การทำเวป ไม่ใช่คิดจะทำก็ทำกันฟรี ๆ นะครับ อีกทั้งการจ้างเวปมาสเตอร์ดูแลเวป เจ้าของบอร์ดเค้าก็เป็นคนจ่าย อย่างนี้จะไม่เรียกว่ามีคุณประโยชน์มหาศาล ต่อ TWPA ได้อย่างไรครับ

การที่คุณ เป็นคู่แข่ง แล้วเข้ามาขายของแบบนี้ มันดูไม่มีจรรยาบรรณทางการค้าเท่าไหรนัก ถึงแม้ว่าเวปแห่งนี้เค้าเปิดเสรีก็เถอะ
    มันเหมือนกับการที่มีร้านขายของ ที่ขายของเหมือนกันอยู่ 2 ร้าน สมมุติว่ามีร้าน ก กับ ข มีร้านของใครของมัน สินค้าทั้ง 2 ร้านว่างอยู่หน้าร้านของใครของมัน
    แต่อยู่ ๆ มีร้าน ก นำสินค้ามาวางขายสินค้าที่หน้าร้าน ข ถ้าเป็นคุณคุณจะยอมไหม เหมือนกันในกรณีนี้ เวปแห่งนี้ให้คุณใช้พื้นที่ในการโฆษณา เจ้าของเวปนี่แหละครับที่เค้าเรียกว่า ผู้ที่มีบุญคุณต่อ TWPA

ผมไม่ได้ว่าคุณช้างนะครับ แค่ชี้แจงให้ฟังเฉย ๆ
  • เสียเวลาครับ ไม่ล๊อคอินไม่ขอนับครับผม

ไม่ได้ต้องการให้แตกแยก

และผมเข้าใจว่าไม่มีใครว่าหรอกครับ

หากจะลงความเห็นว่าไม่เหมาะสม

เพราะไม่ได้ด่าว่าผลิตภัณฑ์แต่ต้องการแจ้งแค่ว่าไม่เหมาะสม

ทุกคนใน TWPA เปิดใจกว้างรับฟังครับ

ดีไม่ดีเจอกันกับชาว TWPA ผมอาจจะโดนว่าก็ได้ว่ามาอาศัยบอร์ดนี้ทำไม

เพราะหลายๆท่านอาจจะไม่อยากว่าผมในบอร์ด เจอพวกท่านเมื่อไหร่คงรู้ผลครับ

ผีใจหมา
  • บอร์ดนี้ไม่มีทางปิดครับ และไม่มีเหตุผลที่จะปิดด้วยครับ คอนเฟิร์ม
  • thanks lot sir:022::063::o030:
  • ขอบคุณครับ คุณ A_TIME หากอ่านดูกระทู้เก่าๆ จะเห็นว่าผมให้เกียรติเจ้าของพื้นที่เสมอ
    แต่คุณ A_TIME ต้องแยกแยะให้ออกนะครับ คำว่า ให้เกียรติ กับคำว่า อาศัยใบบุญและยกย่องเทิดทูน ความหมายมันต่างกันนะครับ

ผีใจหมา
  • คิดได้แค่นี้หรือ TWPA ส่งช้างน้อยมาป่วนบอร์ด

ค้าขายก็ควรต้องมีจรรยาบรรณ การประชาสัมพันธ์เช่นผิดหลักยุทธศาสตร์การค้า

สินค้าที่ดีออกมาควรให้คนชื่นชม ในตัวสินค้า

แสดงถึงจุดเด่นในตัว และ คุณสมบัติ ของสินค้า

กลับหาศัตรูทางการค้าด้วยวิธี ให้ผู้ที่มีสิทธที่จะซื้อใช้

เกิดความชังในตัวสินค้าทั้งที่ยังไม่เคยเห็นเลย

โดยเฉพาะกับลูกค้าโดยตรง ดีมากๆเลย สินค้ายี่ห้ออะไรนี่

แผนการตลาด ของทีมงานผู้ประชาสัมพันธ์ยอดเยี่ยม

เอาความเกียด นำหน้าผลิตภัณฑ์
  • คุณ kn1ไม่ใช่ว่าผมไม่ให้เกียรตินะครับ ผมให้เกียรติเสมอ

อีกอย่างต้องยอมรับครับว่าเวปนี้คนเข้าชมเยอะมากที่สุด

แต่ยังมีอีกหลายๆเวปครับที่พูดคุยเรื่องสุนัขพิทบูล

ผีใจหมา
  • ชี้แจงไปจะยืดยาว เดี๋ยวทำให้หลายๆท่านเข้าใจผิดได้อีก

ขอรอดูผลโหวตเงียบๆนะครับ

ไม่ได้หนีปัญหานะครับ แต่ผมตัดปัญหา

ผีใจหมา
  • no comement ครับ
    เชิญตามสะบาย
  • ผมโหวต ให้เอามาลงได้ตามสบายครับ :005:
  • พอเถอะครับ ต่างชาติที่เข้ามาเวบนี้ไม่ได้มีแค้ผมครับ เดียวเขาจะคิดว่าคนไทยเป็นแบบนี้หมด เพราะเพื่อนๆผมหลายคนก้อ่านภาษาไทยได้เราแต่เขียนถูกบ้างผิดบ้างขอโทศเจ้าของภาษาด้วยแล้วกัน ที่ผมพูดเพราะอยากเห็นคนไทยมีน้ำใจให้กันจิงๆ ขอบคุณมากนะขอรับที่ให้แสดงความเห็น ต่างชาติแต่เป็นเพื่อนคนไทยคนหนึง:022:
  • กูถามหน่อยสูตร Performance โปรตีนแมร่งสูง แต่ไขมันทำไม แม่งตำว่ะ ไอ้ช้าง ไอ้ผีใจหมา
    ตอบกูหน่อย

ผีบันได
  • ไม่ชอบว่ะ....คนที่เท่าไหร่แล้ว..เนี้...ยย
    ไฟล์แนบ
    Caldwell%27s%20Maverick[1].jpg 38K
  • คุณ jedpark คุณ tanawat คุณ AOSTO = 3 เสียง แล้วครับ

ผีใจหมา
  • ผมอีกเสียงครับ
    ปล.อาหารดีไม่ดีผมไม่รู้นะแต่ผมว่าคุณอะชอบป่วนบอร์ดครับ
  • ถึง GM และ TWPA,ผีใจหมา

เบื่อครับ บอกตามตรง
    ไม่ได้เบื่อ สินค้า GM หรือ TWPA แต่เบื่อ คน หรือ คำพูด ที่แสดงความเปรียบเทียบ คุณค่าคน โต้ตอบ ในหลายๆ กระทู้
    ผมได้ติดตามมาโดยตลอด เข้าใจ ครับว่า มีคนไม่ชอบใจ หลายๆท่าน ใน ณ ที่แห่งนี้
    คุณอาจมาเป็นทางการ หรือ ไม่ ทางการ ในฐานะ ของ GM หรือ TWPA
    มันไม่ใช่แค่ ไม่ซื้อ ไม่เปลี่ยน ไม่เอา ไม่ชอบ ดูแล้วก็ออก แค่นั้นเอง แบบที่คุณบอกกล่าวมาข้างต้น
    คุณจะสรรหา คำพูด คำด่า ว่าอะไรมา ก็แล้วแต่
    ผมก็มีคีย์บอร์ดอันเดียวไว้คุย ไว้แสดงความคิดเห็น แสดงความในใจ เหมือนคุณ
    ยิ่งคุณพูดมาก ในรูปแบบที่เป็แบบนี้ ยิ่ง ทำร้าย GM และ TWPA

ก่อนที่จะมาถามคนในนี้ 250 คน ลองไปถาม GM และ ผู้หลักผู้ใหญ่ของTWPA
    ว่าเค้าเคยคิดอย่างไร วัถุประสงค์อย่างไรที่ คุณมาหาลูกค้า แบบหาเรื่อง ในที่แห่งนี้
    เข้าใจครับว่า มีคน ด่า ต้องโต้ตอบ แต่มันถูกหรือไม่ กับการที่จะทำแบบนี้กับส่งที่คุณเปิดตัวอยู่
    กลยุทธ ทางการตลาด ของ GM และ TWPA เป็นแบบนี้หรือ

คุณจะหาลูกค้าแบบ แกว่งเท้าหาเสี้ยน ทำแล้วได้ประโยชน์อันใด
    มันมีแต่จะทำให้คุณค่าของสินค้าหมดไป รวมทั้ง TWPA เพราะตัวคุณ
    GM เปิดตลาด ป่าวประกาศชื่อเสียงในนี้ คนรู้จัก เพระคุณ
    มันก็อาจเสียชื่อ และปิดตลาดได้ด้วย กลยุทธทางการตลาดของตัวคุณเอง

ผมเป็นคนที่เคยคิดจะลองซื้อ อยากลอง ไม่ถึงขนาดต้องหา
    ปัจจุบันไม่เอาแล้วครับ เพราะเหตุผลดังกล่าวข้างต้น
    ผิดถูก เดินทางใหม่ได้ ไม่เสียหาย ถ้าจริงใจ
    ขอบคุณครับTWPA ที่จะรับฟังความคิดเห็นไว้พิจารณา

ใจยังไม่ให้ลูกค้าเลย แล้วจะเอาใจลูกค้าไปได้อีกหรือ

จาก
    ผู้บริโภค คนหนึ่งในสังคม พิทบลู
    โอ้ย คอมกรู คียืตั้งแต่ บ่ายโมงครึ่ง พึ่งประสพความสำเร็จ

ไม่ต้องมานับผมด้วยหรอกครับ
  • วันนี้ว่าง
    มาคุยกระทู้นี้ดีกว่า
    รอดู ช้างซ่าๆๆ ว่าจะตอบกระทู้ข้างบนอย่างไง

สวนอาหารGM ลายละเอียดส่วนผสม ผมชอบ..นะ
    แต่ ผม ไม่ชอบ วิธี ทาง ของช้างเท่านั้น...
    นับผมไปด้วยนะ......ขอนับผมเป็นคนที่99 ได้เปล่าเลขสวยดีผมชอบนะ
    ช้างเชิญลุยต่อเลยยยยยยย
  • :064:1 เสียงครับ
  • เดอะ โอ มาได้งัย เย้ๆๆๆๆ
  • โหวต ด้วยอีก 1 เสียงครับ

ไม่ได้มีอคติกับคุณช้างนะครับ

แต่ไม่สนับสนุนการกระทำแบบนี้ครับ
  • ถ้าไปโฆษณาในเวบอื่น ผมจะขอตังเมียไปซื้อทำบุญซะถุงว่ะ

แต่นี่ เข้าใจคำว่ามารยาทม่ะวะ มารยาทน่ะ สังคมไทยนะโว้ย

เจ้าของเวบเค้าน้ำใจขนาดนี้ ควรจะสำนึกบ้างงง

สมองอ่ะมีม่ะ จิตสำนึกอ่ะมีม่ะ เวบหมามีเป็นร้อย ในไทย

เจตนา ดัจริง ไม่ได้เเอบแฝง เวบอื่นก็ได้

ผิดตั้งแต่เข้ามาโพสแระ

ดูกันที่เจตนา

โธ่ มามาอ้างโน่น นี่

ถามใจตัวเองดีกว่าว่ะ
  • แหม อยากให้ผู้บริโภคมีทางเลือกอื่น

โทษนะ ผู้บริโภคไม่ได้โง่ ทุกวันนี้ คนเลี้ยงพิตบุลไม่ได้เข้าเวบนี้เวบเดียวนี่

อย่างผม เข้าไปหาความรุ้เรื่องอื่นอีกตั้งหลายเวบ

แต่ชอบเวบนี้ อบอุ่นดี

เจตนา มันก็ผิดเเระ อย่าอ้าง

โพสครบ กี่คนถึงจะออก

โธ่ .......สมองมีม่ะ

คิด คนเค้าด่าคุณเกินสิบคนไม่มีใครชมซะคน เอ่อ มีสิ (ชมว่าหน้าด้าน สู้ดี) น่าจะออกได้เเล้ว

นะ มารยาทครับ แค่นี้จริงๆๆๆๆ