ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• imageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 171K
    image.jpg 183K
  • image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 180K
  • สงสัยบรรยากาศดี ทำหน้าเคลิ้มเลย หล่อครับ
  • ถ่ายจากรีสอร์ทไหนครับ? บรรยากาศดูดีทีเดียว :o034:
  • อยู่ วังเวียงครับ อยู่ ลาวครับ กอนจะถืง หลวงพะบาง
  • โอ้ววว วังเวียงน่ะเอง ผมเคยไปมาแล้ว 2 ครั้ง ฝรั่งเยอะดี

แต่ผมชอบที่สุดคือหนองเขียว กับเมืองงอยนะครับ ผู้คนเป็นมิตรไป 2-3 ครั้งก็ยังจำกันได้ (หลายๆ เมืองก็น่ารักครับ เดี๋ยวปีนี้ก็ว่าจะหาโอกาสไปอีก) :o034:
  • ผมอิจฉาชาว สปป.ลาวจังภูมิประเทศสวยงาม อุดมสมบูรณ์ ธรรมชาติสะอาด คนไทย คนฝรั่งยังต้องหาโอกาศมาเที่ยว
  • ยินดีตอนรับนะครับทาง ลาว เรา ก้อ มี ทีมงานพิทบูลเวียงจัน ครับ ว่างๆ มา เทียว มา นังคุยกันครับ
  • สวยงามหลายๆ