ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้มานำเสนอผลงานชุดล่าสุด ของกลุ่มเรา
    "Eastside Bangkok Bullies" ซึ่งผม เป็นผู้บรีด
    โดยลูกสุนัขชุดนี้เกิดจาก
    พ่อพันธ์ ที่ชื่อ EBB Bacon เบค่อนเป็นลูก virus x EBB crowns girl
    กับแม่พันธ์ ที่ชื่อ EBB Cookkie-crack คุ๊กกี้เป็นลูกของ louisi animal x EBB e-bey pucky
    ทั้งพ่อและแม่พันธ์คือผลงานการบรีดของกลุ่มเราเอง
    ลูกสุนัขคอกนี้จึงเป้นสุนัขที่เกิดจากการบรีดของคนไทยครับ
    โดยสายล่าง คือ สายเลือดทางแม่ ของทั้งพ่อและแม่พันธ์ก็เกิดจากการบรีดของกลุ่มเราเอง
    ถ้าหลายๆคนได้ติดตามผลงานของกลุ่มเรา EBB ท่านก็จะรู้ว่า พวกเราได้มุ่งพัฒนา หมาที่มีขนาดเล็ก
    เล็กกว่า pocket size มานาน จนถึงทุกวันนี้มากกว่า 4 เจนเนอเรชั่น
    เพราะฉะนั้น ในเรื่องของความเล็ก ความเตี้ย ในสายเลือดของสุนัขกลุ่มเรา
    จึงมีความนิ่ง ในการจ่ายลูกเล็ก เตี้ย และเราก็พยายามพัฒนา แก้จุดด้อยของสุนัขเรา
    ทั้งในเรื่องของหาง คิ้งคด ฟันอันเดอร์ ขาหลังตึง ไม่มีมุมขาหลัง ตัวยาวไม่กระชับ กระดูกเล็ก
    จนมาถึงทุกวันนี้ ผมคิดว่า เราทำได้ระดับนึงแล้ว และจะพัฒนาต่อไป
    ลูกสุนัขชุดนี้ ผมต้องการกระดูกจากพ่อ และแก้หางที่คดของพ่อ และอยากได้บอดี้ ที่เล็กและเตี้ยๆของแม่
    แต่หนาตันแบบพ่อ ซึ่งก้เป้นไปตามที่ได้วางแผนบรีดไว้

image
    image

พ่อหมา EBB Bacon virus x EBB crowns girl

image
    image

แม่หมา EBB Cookkie-crack louisi animal x EBB e-bey pucky

ขอบคุณพี่มาร์คมาเฟีย สำหรับพื้นที่เวปครับ

สนใจแลกเปลี่ยนพูดคุย ทัศนคติ เรื่องบลูลี่ ได้นะครับ ยินดีครับ
    ผม เอก อีไซด์แบ๊งค็อก Aek_EBB 081-375-2336
    หรือทาง เฟสบุ๊คก็ได้ครับ http://www.facebook.com/preciouzclothing
    หรือทางอีเมล www.preciouzclothing@hotmail.com

ไฟล์แนบ
    SAM_2994..jpg 82K
    SAM_3002.jpg 116K
    307767.jpg 179K
    312444.jpg 186K
  • EBB COSMOS MALE 70 DAY OLD FOR SHOW
    image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    EBB Cosmos 69 day.jpg 112K
    EBB Cosmos 69 day1.jpg 125K
    EBB Cosmos 69 day2.jpg 124K
    EBB Cosmos 69 day6.jpg 145K
  • ยินดีด้วยนะครับท่านเอก...

Made in Thailand แดนดินไทยเรา คนไทยทำได้ครับ
  • EBB DYNA FEMALE 70 DAY OLD FOR SHOW

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    EBB-DyNa 66 day5..jpg 114K
    EBB-DyNa 66 day2.jpg 110K
    EBB-DyNa 66 day5..jpg 114K
  • EBB O-CHIN FEMALE 70 DAY OLD FOR SHOW

image

image
    ไฟล์แนบ
    EBBO-CHIN.jpg 153K
    555449_10200099112014353_1355846427_n.jpg 97K
  • EBB RICH BOY MALE 70 DAY OLD FOR SHOW

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    EBB richboy.jpg 128K
    EBB richboy1.jpg 128K
    EBB richboy2.jpg 125K
  • EBB HAANA FEMALE 70 DAY OLD

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    EBB hana.jpg 129K
    EBB hana2.jpg 151K
    EBB hana3.jpg 119K
  • EBB HAARU FEMALE 70 DAY OLD

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    66 day4..jpg 123K
    66 day5..jpg 119K
    66 day3..jpg 98K
  • ขอบคุณครับ พี่โต :)
  • อยากได้อะพี่เอก...คริคริ =D> =D> =D>
  • สุดยอด
  • มาๆพี่ติ่ง จัดให้ อย่าช้านะ ;-)
  • ไอ้เหี้ยโล้น ไม่ไปโชว์ในเวปลูกพี่มึงล่ะ ฮ่าๆๆๆ ไอ้ตอแหล
  • :m01: โคตรมันชุดนี้
  • ซื้อหมาค่ายนี้ไป ใครประตูรั้วบ้านมีช่องระหว่างพื้นถึงรั้วสูง ผมว่า เสร็จโจรแน่ๆครับ ฮ่าๆๆๆ

โดนขโมยแน่ๆ ฮ่าๆๆๆๆ เล็กสั้นจริงๆครับคุณเอก ^_^
  • สวยครับบอดี้หน้าจับจอง =D>
  • สุดยอดเลยครับพี่เอก :063:
  • ได้ตามที่ใจหวังเลยนะพี่เอก
  • ชอบ COSMOS ครับ สุดติ่ง :021:
  • ไปดูตัวเป็นดีกว่าครับ
    เดียวจะหาว่ารูปมันหลอก
    ถ้าหลอกเม้งก็ผีละครับ อิอิล่อเล่นนะครับ
    ตัวจริงเม้งสุดโคตรๆ :o026:
  • HAANA อีนี้เม้งสุดๆตัวเมีย แต่เหมือนตัวผู้(เป็นทอมอะป่าวผมก็ไม่รู้นะ)แต่เม้งกระดูกได้ใจมาก
    ใจรักใจชอบก็แวะไปพี่เค้าคุยดีออกเท่าที่ได้เจอกัน ของดีคนไทยทำได้ ตัวนี้ขอให้อยู่ในไทยนะครับ :o010:
  • :021: น่าร๊ากอ๊ะ cosmos เมพขิงๆ
  • ขอบคุณครับคุณตั้ม
    /aod./ ขอบคุณครับ
    bingo ขอบคุณครับ
    มันเป้นไปตามแผนที่คุยกันจริงๆจ้อน อยากได้อะไรได้อย่างนั้น :o003:
    พี่โตเอาแดงๆมาแลกกัน :-D
    แป๊ก ตัดหูแล้วเอามาโชร์บ้างนะ
  • :063: :063: :063: ชุดนี้สวยครับพี่เอก..
  • ขอบคุณครับพี่เอ ชุดต่อไป เพี้ยนสุดๆครับ :-D
  • อย่างเตี้ยเลย กร่างมากครับ :021:
  • เล็กเตี้ย สุดๆ ครับพี่เอกชุดนี้ :063:
  • ชอบการวางแพลนที่มีแบบแผนอดทนมุ่งมันพัฒนาจนมายืนจุดนี้ได้นับถือครับพี่เอก
  • TOB_RBP ขอบคุณครับ
    tarbully ขอบคุณครับ
    ขอบคุณครับชาน
    ขอบคุณมากครับจ่า ผมจะไม่หยุดพัฒนา ต้องเดินหน้าต่อไปครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    EBB Cosmos 69 day4.jpg 129K
  • มาดีนะ หมาบอนไซเปล่า
  • ไม่ใช่บอนไซ ธรรมดานะครับพี่เคน ต้องบอนไซจิ๋วๆ(sohin) ด้วยอะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    mini_t10.jpg 71K
  • ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    bacon aka bonk.jpg 56K
  • เห็นเเล้วเกิดกิเลส
  • ตัวแรกโคตรเร้าใจเลยพี่เอก.... :021:
  • ทำวงการสะเทือนอีกแล้วนะพี่เอก =D>
  • :063: :063: =P~ O-CHIN มันดีดูไม่เบื่อเลย
  • หน้าภูมิจริงๆครับใช้ทรัพยากรที่บรีดขึ้นมาเองแล้วเอามาต่อยอด
    ใด้ทั้งความภูมิใจและสวยอีกต่างหากขอชื่นชมครับ
  • bee_kp รับซักที่มั้ยครับ :)
    rangc2 ผมก็คิดแบบนั้นเหมือนกัน
    beijing ไม่ขนาดนั้นหรอกครับพี่แมว
    natty2t ไม่เบื่อจริงๆครับ
    Natee_falconpit ขอบคุณครับ :-D
    โปรดติดตามตอนต่อไป
    ไอ้บ็อง มาประจำการที่ EBB บัวขาว แล้วครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    804080_517563788287569_313496903_n.jpg 105K
  • เยี่ยมไปเลยครับพี่ :063: ;-)
  • koy_o ขอบคุณครับผม :-D
  • เเล้วเรื่องราคาอะครับ......ประมาณเท่าไหร่อะครับ
  • พัฒนาออกมาได้ดีมากเลยครับ =D>
  • bee_kp ผมไม่ได้ลงขายครับ เอามาโชร์ครับ ถ้าลงขายแล้วจะลงราคาครับ

KAN_BM55 ขอบคุณครับ

image
    ไฟล์แนบ
    306290_386319354726610_1399656608_n.jpg 90K
  • รับทราบครับ....
  • ยังไงคนไทยทำเองย่อมจริงใจกับคนไทยกันเอง
    ไปดูตัวจริงๆดีกว่าครับ :o044: