ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Mr. CRUISE. BEST EXTREME 1-2 YEAR MALE
  • ถือโอกาสอัพรูปล่าสุด ครบ 1 ปีพอดีครับ ;-)
    ตัวนี้เป็นหมาที่เกิดใน บรีดโดย SP_BULLY
    :-D image
    ขอบคุณพี่มาร์คเจ้าของ PITBULL ZONE. ด้วยนะครับ ^:)^
    ไฟล์แนบ
    IMG_1525.JPG 87K
  • สุดยอดจริงๆเลยครับ ขอบอกตามตรงชอบมากเลยตัวนี้ :021: :063:
  • หมาผมหมาผมเอามาแลกGorumเลย
  • :063: :063: :063: งามมากครับ...
  • สุดยอดมากกก
  • สุดยอดครับพี่หมู
  • ว้าวววสวยบาดใจ เเลกกอลั่มเลยเหรอบอส5555พี่หมูสนป่าวว :021: เดียวก็มาโคราชอยู่ดีอะพี่จัดมาๆ >:/ :-)) :-))
  • มาโคราชหรือจะ อเมกาหว่าพี่หมู หรือจะจีนดี :013: :013: :013: งานนี้คิดหนักเลยนะเนี้ยพี่เรา มีแต่คนอยากได้ มามามามา จบที่น้องเลยละกันง่ายดีใหญ่ แผล็บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-)) :-))
  • ผมว่าพี่หมูเก็บไว้ทำ cruise line แข่งกับเมืองนอกไปเลยครับ คุณภาพขนาดสู้ได้ สู้ได้
  • ได้ข่าวว่าก่อนลงสนามมีต่างชาติมาให้เลข 6 หลัก เลยเหรอครับพี่หมู สุดๆ ไปเลยพี่ใหญ่ A.O.I อาโออิ ตัวเมียพี่น้อง ทอมครูส ครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0233.JPG 113K
  • ไม่ต้องมีคำบรรยายใดๆ ให้มันลึกซึ้ง เพราะมันอธิบายตัวมันเองนะครับพี่ ^_^
  • ภูมิใจแทนคนไทยที่มีบรีดเดอร์คุณภาพเยี่ยมอย่างนี้...
  • spสุดยอดครับ ^:)^
  • ขอบคุณทุกคอมเม้นเลยนะครับ ^:)^
    เค้าเอาเงินมาให้ถึงบ้านแล้ว :-?
  • พี่ทอมครูซหล่อจังรอหนูโตก่อนนะครับเดียวหนูจัดให้ :033:
    image
    ไฟล์แนบ
    539699_425071987578521_611348224_n.jpg 96K
  • พี่หมูเครียส ใจแข็งเข้าไว้นะพี่ งานนี้ยังไง ใครเร็งๆ ทอมครูสติดต่อด่วน :012: :-"
  • พี่หมูครับผมไม่ได้สอนนะครับพี่ถ้าฝรังจะซื้อบอกแม้งแพงๆ
    เหมือนเวลาทีมันขายเราครับพี่ ทอมตรูสสวยมากครับ =D>
  • ทอมครูซ สวยมากๆครับไม่ต้องมีคำบรรยายเลย =D>
  • เจ้าตัวนี้ครบจริงๆครับพี่หมู เห็นตัวจริงแล้วต้องยอมรับครับว่า สุดๆๆ :-bd
  • คิดไม่ขาดเหมือนกันคุณชาญ เค้าให้ราคาสูงมาก แต่เราจะหาหมาอย่างที่เราถูกใจนี่ก็อยากแสนอยาก คิดดูถ้าสองปีจะแค่ใหน
    Uzi. บางทีอาจจะยังไม่ขายคับรออีกหน่อย คับผมว่ามันยังมาได้อีก คือเห็นแล้วต่อไม่ลงไปเลย
    B_m_p. ขอบคุณครับ
    ขอบคุณครับคุณตุ้ย ^:)^
  • 555ยังอยู่ดีอะเป่าพี่หมูลูกรักผม :016:
  • เห็นพัฒนาการของหมาตัวนี้ตั้งแต่วันแรกจนถึงตอนนี้ ต้องบอกว่า อลังการมากๆ :021: :021: :021:
  • หากขายไปจริงๆ คนไทยคงร้องไห้ T_T
  • โก อินเตอร์ แล้วหรอพี่หมู... =D>
  • ไปแล้วคับ คุณสุ :002: image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1542.JPG 73K
  • บูลลี่แบบนี้ใช่เลย หมาในฝันสวยมากๆ ครับ