ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Puppies for sale ...BACK TO THE FUTURE
  • ..บล๊อกหน้าสวยมาก เรื่องกระดูกใหญ่แน่นอน มีผลงานการจ่ายลูกทั้งพ่อและแม่หมา
    สายเลือดชัดเจน เจ้าของตรงไปตรงมา เยี่ยยมครับ..
  • อยากเห็นลูกหมายืนบนพื้นเรียบๆหน่อยครับ ยืนบนหญ้าเลยไม่เห็นข้อเท้าว่าปกติดีหรือเปล่า
  • ผลงานเบลูก้า ของน้องๆในทีมขอนแก่นครับ ตัวนี้ชื่อเรดเอ็นโซ่ ขอแจมหน่อยคร๊าฟ จะได้พอเดาทางถูกว่าจะจ่ายลูกออกมาแนวไหน ครับเมื่อโตขึ้นมา ตอนนี้ อายุแปดเดือนครับ image
    ไฟล์แนบ
    226511_2817498774521_440561291_n.jpg 46K
  • น้ำหนักตอนนี้ 30 ปลายๆครับ จะสี่สิบแล้ว อิๆๆ
  • สวยมากเลี้ยงดีจริงมินดูเอนโซ้มีความสุขยังไงเอาลากให้ได้นะ
  • สวยมากเลยเอ็นโซ่
  • ลูกหมาข้อเท้าเป็นยังไงคับ ขอดูหน่อยถ้าไม่มีอะไรต้องปิดบัง พ่อหมาข้อเท้าแย่แบบเห็นได้ชัด
  • พ่อหมาสวยสุดยอด :063:
  • pukyขอบคุณครับ