ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เด็กๆลูกของ "RED BEAUTY" ฝากพี่น้อยชมครับ
  • image
    image

แรกเกิดครับ

image
    image

ครบ 1 อาทิตย์ครับ

ไม่ค่อยได้โทรหานะพี่ ไม่ค่อยว่างเลยครับ ส่วนไลน์ตั้วไม่ได้เล่นนะ แฟนใช้ไอแพตออนครับ แต่แฟนบอกแล้วล่ะว่าพี่ทักมา เอาไว้ว่างๆจะเอาเบอร์แม่ยิงไปครับ วันนี้ดูรูปเล่นๆไปก่อน
    ไฟล์แนบ
    SAM_2281.JPG 155K
    SAM_2283.JPG 175K
    SAM_2363.JPG 158K
    SAM_2365.JPG 162K
  • โห แม่นี้จ่ายหลายตัวเลย
  • มี 12 ตายในท้อง 2 ตัวผู้ทั้งคู่ เหลือ 10 ผู้ 4 เมีย 6 ครับ
  • สุดยอดมาก ครับ
  • ออกมาแดงจัด ตามคาดเลยนะครับ
    ยินดีด้วยครับ :033:
  • ขอบคุณครับผม แต่ตอนนี้บางตัวมันก็เริ่มจะซีดๆลงมาบ้างแล้วครับ ไม่รู้จะจบที่สีไหน
  • สวยครับ หวังว่าจะโตมาจะเป็นซุปตาร์
  • มาแว้ววววว :o027:
  • image

พ่อหมา

เดี๋ยวให้โตอีกหน่อยจะถ่ายรูปเดี่ยวๆพร้อมไล่สายเลือดมาให้ชมกันครับ ^^
    ไฟล์แนบ
    SAM_0914.JPG 200K
  • .... ยินดีด้วยครับ พอดีติดธุระเลยตอบช้าไปนิดนึ่ง....
    ชุดนี้เรื่องสีน่าจะมาแน่นอน สำหรับท่านที่ชอบสายเลือดเก่าๆนะครับ รับรองไม่ผิดหวัง..
    ....ตั้ว เลือกมาร์คกิ้งน้อยที่สุด สีแดงเข้มๆตัวยาวๆหนาแหลมๆ (ตัวเมีย) ไว้ตัวนะครับ ....
  • ขอดูรูปแม่หมายืนด้านข้างหน่อยครับ
  • รูปแม่หมามีแต่ตอนเล็กๆนะครับ ตอนโตไม่ได้ถ่ายตอนนี้ก็สภาพโทรมมากเพราะลูกเยอะ

image

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_3343.jpg 254K
    DSC02590.JPG 161K
  • :o027: :039: :063: เปิดจองยังครับ..
  • ยังเลยครับ เดี๋ยวครบ 30 วันจะถ่ายรูปเดี่ยวมาตั้งกระทู้ใหม่ให้จองอีกที แต่ตอนนี้ก็มีคนที่อยากได้ เข้ามาคุยๆไว้บ้างแล้วครับ