ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่ๆท่านใดมีคลิปการลากบ้างครับ
  • ขอรบกวนพี่ๆท่านใดมีคลิปการลากตามงานต่างๆ รบกวนช่วยลงให้หน่อยได้ไหมครับ พอดีจะทำเป็นคลิปเอาไว้เชิญคนแถวบ้านไปงานลากกันเยอะๆอ่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • ลองหาดูตาม youtube ก่อนก็ได้ครับ ถ้ามีเวลาเหลือก็แถมของต่างชาติไปด้วยก็ได้ครับ เพื่อบอกว่ากีฬาหมาลากน้ำหนักเป็นของสากลมีทั่วโลก อิอิ ( อันนี้ความคิดผมครับ ถ้าผิดพลาดขออภัยครับ )

image

image

ขอขอบคุณภาพจาก youtube และที่มาของภาพครับ
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 186K
    5.jpg 194K

• ไฟล์ภาพของผมเองดาวน์โหลดไปเลย
  • อยากได้แบบที่ประเทศไทยอ่ะครับงานที่เชียงใหม่หรือที่ไหนก็ได้แต่ขอที่ประเทศอ่ะครับ

ป.ล.ถ้าได้แบบซูมใกล้ๆจะดีมากเลยครับ
  • ขอบคุณครับคุณKorn_YoungTurk

มีใครมีอีกไหมครับอยากได้เยอะๆ