ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาลูกหมาเพศผู้ ราคาไม่เกิน 5000
  • ต้่องการมาเลี้ยงเป็นเพื่อนไว้ที่บ้านอ่ะครับ

ผมอยู่เเถวพระประเเดง
  • ใครมีช่วยลงรูปให้หน่อยนะครับ

ขออยู่ไม่ไกลมากนะครับ ผมจะไปรับเอง
  • ผมมีเรสโนสเพศผู้อยู่ 2 ตัว
    ...ถ้าสนใจลองโทรมาคุยกันคร๊าบ..081-777-2711...อ๊อดคับ
    (ขออภัยไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้.....อยู่รังสิตคร๊าบ...ง่ายๆคับ)
  • ช่วยถ่ายรูปปัจจุบันให้ดูทีครับพี่
  • ราคานี้หาในเวปมีเพียบเลย
  • มีเบอร์ไหมคับ?ส่งข้อความมาให้พี่ก็ได้คับเดี๋ยวพี่โทรกับ....คร๊าบ :009:
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/34503/...red-nose.....for........sale
    ลองดูก่อนนะครับ ของน้องชายครับ
  • พ่อแม่คู่นี้พอไหวป่าวคับ เดี่ยวจะแบ่งให้ตัวนึง ลูดคลอดประมาณเดือนห้าimage
    ไฟล์แนบ
    349704[1].jpg 72K
  • มีเยอะบอกเบอร์มาเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    COVER สี BROWN-WHITE-BLACK.JPG 242K
    KURO สี BLACK-WHITE.JPG 210K
    MOMMY สี BROWN-BLACK.JPG 187K
    NONGPHO สี BLACK-WHITE.JPG 212K
    OVALTIN สี BROWN-WHITE.JPG 158K
    PUMA สี BLACK-WHITE.JPG 181K
    แม่พันธุ์ ชื่อ NUMTAN ตัวใหญ่ แข็งแรง ท้องแรก คลอดลูกเมื่อวันที่ 13 ก.พ. 2556.JPG 199K
    พ่อพันธุ์ ชื่อ CHOCOLATE อายุ 4 ปี หุ่นสวยมาก แชม์ 2 สนาม.JPG 152K