ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องกลิ่นตัว
  • ช่วงนี้หน้าร้อน(มาก)ครับ ผมรู้สึกว่าหมาผมมันมีกลิ่นตัวแรงมากๆครับ อาบน้ำด้วยแชมพูสุนัขแล้ว กลิ่นก็ยังไม่หาย พาไปเล่นน้ำทะเล เพราะกลัวว่าจะเป็นขี้เรื่อน กลิ่นก็ไม่ยังหาย มีหมาใครเป็นเหมื่อนหมาผมบ้างครับ แชร์ประสบการ์ณ และวิธีแก้ไขหน่อยน่ะครับ (เหม็นสาปมันมาก 555++)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7995.jpg 92K
  • หูก็เป็นที่มาของกลิ่นเหมือนกัน อย่าลืมทำความสะอาดหูด้วยนะครับ
  • มีแชมพูที่ในกลุ่มทำใช้เองครับส่วนผสมจาก
    ธรรมชาติทั้งหมดครับมีทั้งแบบใช้อาบน้ำ
    ใช้ล้างพื้นกรงและเป็นสเปรย์ครับ
    สนใจส่งแบบทดลองใช้ให้ครับ ของเค้าดีจริง :o060:
  • เราสนใจ ส่งให้เราทดสอบด้วย
  • ความสะอาดของหู ผมเช็ดหูหมาบ่อยน่ะครับ
    :030:
  • เป็นแค่ส่วนนึงคับ
  • ทดลองอาบด้วยemดู อัตราส่วนให้อ่านข้างๆขวด
  • เอาน้ำเกลือเช็ดขนหลังทำกิจกรรม