ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พร้อมที่จะใช้ไม้ง้างปากให้เป็นยัง
  • ข้อความที่เขาบรรยายใต้คลิบ
    บูลล์ด็อกฟัดลูกแมวน้ำดับ ขอล่ะดูแลไม่ได้อย่าเอามันออกมา อเมริกันบูลล์ด็อก ขาโหด เจ้าของพาไปเดินเล่นริมชายหัด เจอลูกแมวน้ำ มันวิ่งเข้าไปฟัด กัดไม่ยอมปล่อย เจ้าของห้ามก็แล้ว ตีก็แล้ว มันฝังเขี้ยวจมมิดไม่คายเลย สุดท้าย ลูกแมวน้ำ ที่น่าสงสารขาดใจตายคาปาก เจ้าบูลล์ด็อก จอมโหดเลย น่าสงสารมากๆ ชีวิตหนึ่งเลยนะเนี่ย อเมริกันบูลล์ด็อกโหด แบบนี้ ขอได้มั้ย! ถ้าดูแลควบคุมไม่ได้ เก็บมันไว้ที่บ้านเถอะ จะได้ไม่มาทำลายชีวิตคนอื่นเข้าแบบนี้
  • Rerun กันอีกครั้งกับวิธีใช้
  • ผ่านมาแล้วผ่านไป เฮ้อ
  • เลี้ยงพิตบูล แต่ไม่มีปัญญาแยกหมา ได้แต่แหกปาก ระยำจริงๆ

ในบ้านเราก็เยอะ คนเฮงซวยแบบนี้ อยากให้หมากัด แต่พอมันกัดเห็นความโหด
    เสือกกลัวไม่กล้าเข้าไปแยก ทำเป็นอย่างเดียวคือ แหกปากดังไปทั้งซอย
  • ผมพยายามบอกพิตบูลมันดุ มันโหด แต่ก็มีพวกโลกสวย ดัดจริตโวยวาย พร้อมพยายามแสดงภาพประกอบเพื่อหักล้าง ผมอยากเห็นตอนหมาเขาฟัดแมว หรือ หมาจรข้างทางจัง ภาพความน่ารักแบบที่เขาโชว์ให้ดูมันจะเป็นแบบนั้นอยู่หรือเปล่า

ถ้าคิดจะเลี้ยงพิตบูล ต้องยอมรับในสิ่งที่มันเป็น แล้วควบคุมมันให้ได้ แต่ไม่ใช่พยายามไปฝืนธรรมชาติของมัน
  • นี่เลยครับ ที่อังกฤษ เด็ก 14 โดน 4 พันธุ์ดุรุมขย้ำตายครับ
    http://hilight.kapook.com/view/83940

เป็นผมโดนแค่ 1 ใน 4 ตัวนี้ก็ ไม่ไหวครับ แต่ล่ะโหดๆทั้งนั้น
  • ห่วงที่ให้หมากัดซื้อที่ไหนครับ
  • ทำเองครับ