ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายหมาแดงบ้าน บ้าน
  • เรื่องราคาโทรมาคุยกันครับ ติดต่อมาที่ 0873639208 BK imageimageimageimageimageimage
    ตอนนี้กำลังดำเดินการทำเรื่องใบ ABC อยู่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    1363929657079_2.jpg 118K
    341222.JPG 197K
    1363932950125.jpg 212K
    1363937836822.jpg 270K
    1363929996006.jpg 264K
    1363938666057.jpg 245K
    1363942706921.jpg 174K
  • เด็กๆ วัย 70 วันครับ
  • ว้าวๆเปิดตัวสักทีนะชุดนี้ที่รอคอย หยิบได้ทุกตัวเลยครับเรื่องกระดูกไม่ต้องห่วงเหลือๆครับ

เชียร์ทุกตัว ถ้าไม่มีใครสนผมเหมานะฮิ้วๆๆหล่อเหลือกินเห็นตัวจิงแล้วขอบอกน้ำยายไหย
  • อีกอย่างที่ลืมบอกไปว่าจี๊ดทุกตัวรับรองเจ็บกว่าอาเธอร์ ...แน่ๆๆๆ
  • "บ๊อกๆ"เสียงลูกหมาชุดนี้เห่าลั่นมาแต่ไกลว่า พ่อกรูอยู่หนายยย พ่อกรูม่ายช่ายอาเธอร์

พ่อกรูเป็นบ๊อก บ๊อก ๆๆ บ๊อกโดว์ ฮับ คิดถึงพ่อและพี่ชุดก่อนจังฮับ

ลูกหมาจะจดทะเบียนทำเพดABC ก็ควรจะซื่อสัตย์จริงใจกันหน่อย จะโกงสวมหมาแล้วขายในหนังสือใคร

ซื้อไปแล้วก็ซวยไป แต่จะมาโพสหลอกกันในที่แห่งนี้ไม่เกรงใจเจ้าของเวปหน่อยหรอ ผู้สมรู้ร่วมคิดที่เกี่ยวข้อง

ทั้งหลายรีบออกมามอบตัวหน่อยเร้ววว :-q
  • คุณ MU_Bully ครับ ถ้า มีคนมายืนยัน คุณจะรับผิดชอบ กับสิ่งที่คุณได้พูดยังไงครับ
  • ถ้าสิ่งที่คุณพูดไม่ใช่ความจริง คุณเลิกใช้ชื่อนี้ในพิทบลูโซนได้ไหมครับ
    แต่ถ้าไม่มีคนมายืนยัน ผมก็จะเลิกใช้ชื่อนี้ ในเว็บนี้เหมือนกัน
    เพราะว่า ในเมื่อมันมีคอมเม้นแบบนี้ออกมา ผมไม่อยากให้ฝ่ายผมเสียหายฝ่ายเดียวครับ
  • ระวังน่ะครับ การทำให้บุคคลใดบุคคลหนึ่งเสียหายต่อหน้าบุคคลที่สาม ไม่ว่าเรื่องนั้นจริงหรือไม่ เป็นทางมาแห่งการทำให้เสียทางทำมาหาได้หรือเข้าข่าย อาจโดนฟ้องหมิ่นได้น่ะครับ ใจเย็นๆครับ มีสติก่อนครับ
  • พอถึงบางอ้อครับ ฮาฮา ขออภัยครับผมไม่ค่อยรู้ที่มาที่ไปของการสนทนาในบอร์ดนี้เท่าไหร่ เลยเขียนออกมาแบบกลางๆ ไม่เอนเอียงข้างไหน ตอนนี้เริ่มชัดเจนครับ ถ้าคุณ MU_Bully ไม่พอใจสมาชิกหรืออะไรๆในบอร์ดนี้ ( เหมือนจะส่วนมากด้วยที่ท่านไม่พอใจ )ท่านก็ไม่ต้องเข้ามาอ่านให้เสียเวลาหรือนั่งพิมพ์ให้เมื่อนิ้วครับ ถ้าจิตใจท่านมีแต่ความอคติ อิจฉา ริษยา ท่านคงหาความสุขที่จริงยาก ปล่อยวางและปล่อยวางครับ ความจริงเป็นสิ่งไม่ตายแต่ความจริงอาจทำให้ใครบางคนตายครับ ตายไปจากเพื่อน สังคม สิ่งแวดล้อมดีๆครับ ขอให้หลับเป็นสุขน่ะครับ :-h :-h :-h

• พี่วันชัยมาผสมผมในราคา30000จริงครับ
  • มันจะยากอะไรก็แค่ลงรูปตอนผสมก็น่าจะหมดเรื่ิองแล้วคับ เจ้าของแม่พันธ์ที่ต้องจ่ายค่าผสมราคาระดับนี้เค้าถ่ายรูปเป็นหลักฐานไว้อ้างอิงกันอยู่แล้วคับ
  • ปฏิบัติตามกฏของเวบครับ เพื่อความเป็นระเบียบและมาตรฐาน กฏระเบียบของเวบไหนๆก็เปรียบเสมือนกฏหมายของบ้านเมือง ของประเทศนั้นๆ ถ้าท่านไปอยู่ที่ไหนก็ต้องปฏิบัติตามกฏของที่นั่นครับ

http://pitbullzone.com/community/discussion/31282/ก่อนลงขาย-ขอความร่วมมือจากสมาชิก#Item_51
  • โอนตังค่าทำใบแล้วนะครับ อยู่ในระหว่างการรอรับใบของน้องหมา
    ไฟล์แนบ
    1364027888074.jpg 158K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1364027888074.jpg 158K
  • ลูกหมาชุดนี้เหมือนจะมีที่มาที่ไปชัดเจน แต่ข้อมูลของลูกหมาชุดนี้ที่ได้รับมาไม่ผิดเพี้ยนแน่นอนว่าลูกหมา

เกิดจากการใช้หมาพันธุ์อื่นมาผสมเป็นพ่อ แต่ตอนลงขายกลับสวมให้อาเธอร์มารับบทเป็นพ่อบุญธรรมแทน ส่วน

ข้อมูลจะหลุดมาจาก คุณ ต,คุณ ว,คุณ ป หรือคุณ น ลองไปถามๆกันเองเด้อว่าใครปากเปราะหลุดออกมา

สำหรับคนที่ซื้อลูกสุนัขชุดนี้ไปถ้ามีความสงสัยว่าลูกสุนัขที่ได้รับไป มีพ่อที่ถูกต้องตามที่ได้จดทะเบียนและ

ลงประกาศขายไว้หรือไม่ ก็สามารถทำได้ไม่ยาก

เพราะผมมีชุด DNA test kit เพื่อเอาไว้ตรวจ DNA ของสุนัขแบบมาตรฐานที่ได้รับการยอมรับและใช้กัน

ทั่วโลกเพื่อตรวจและรับรองในสุนัขตัวนั้นว่ามี DNA ที่ถูกต้องและตรงกับพ่อแม่ของมันหรือไม่ วิธีเช็คว่าลูกของ

พ่อแม่นี้จริงมั๊ย นั้นแสนจะง่าย แค่ฉีกซองแล้วเอาแปรงยาวๆนี้ ไปเก็บเซลล์กระพุ้งแก้มของลูกหมา และพ่อแม่

แล้วใส่ซองส่งกลับไปตรวจที่อเมริกา แค่นี้ก็จะได้รู้แล้วว่าลูกหมาเป็นลูกของพ่อแม่นั้นๆจริงหรือไม่

ใครซื้อหมาชุดนี้ไปแล้วข้องใจก็ติดต่อมาได้ ชุดตรวจ DNA test kit ผมมีหลายชุดแบ่งให้เอาไปเทสกัน

ได้ หวังว่าพอถึงเวลามีคนข้องใจขอเทสพ่อหมาและแม่หมาแล้วคงจะไม่บ่ายเบี่ยงไปเรื่อยๆนะ

งานนี้ใครผิดใครถูกก็ต้องดูกันย๊าวยาวต่อไปเน้อ ดูซิว่าจะสารภาพดีๆหรือดิ้นกระแด่วๆไปเรื่อยๆแล้วค่อยมา

ตายเพราะหลักฐานชัดเจน

ถ้าลูกหมาชุดนี้เจ้าของลงขายพวกนอกวงการในหนังสือผมกะว่าจะไม่เข้ามาพูด แต่ใจกล้าหน้าด้านเอามา

หลอกกันในที่นี้เป็นอะไรที่ผมยอมไม่ได้จริงๆ

เงิน45เหรียญค่าชุดตรวจผมออกให้ได้ ถ้ามันจะช่วยกระชากหน้ากากพวกเหลือบไรของวงการพิทบูลเมือง

ไทยให้โดนถีบส่งออกไป เพื่อวงการจะได้มีมาตรฐานและน่าเชื่อถือทัดเทียมกับสากล

ลูกหมาพันธุ์ผสมชุดนี้ทำหมันแล้วเก็บไว้เลี้ยงเองเหอะคับ แล้วผมจะถือว่าเรื่องเลวทรามเหล่านี้ไม่เคยเกิดขึ้น

คุณวันชัยคุณเป้ รับ test kit ซักชุดมั้ยคับ???

imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1774.jpg 88K
    IMG_1775.jpg 63K
    IMG_1776.jpg 75K
    IMG_1779.jpg 73K
    IMG_1780.jpg 48K
  • คุณอย่ามาทำให้ เจ้าของหมาเค้าเหนื่อย ทำตามใจคุณทุกเรื่องได้ไหมครับ คุณไม่ใช่ลูกเค้าที่เค้าต้องตามใจคุณทุกเรื่อง เดี๋ยวก็อยากได้โน่นอยากได้นี่ อยากให้ทำโน่นทำนี่ให้

เฮียเป้เจ้าของอาเท่อก็ยืนยันมาแล้ว ว่ามีการบีทอาเท่อกับเจลโลจิง ถ้าเขาไม่ได้บีทกันจิง เขาจะเสียเงินให้กันทำไม 30,000 แล้วถ้าไม่จ่ายตังค์ค่าบีทหมา เขาจะเอาคอมาพาดเขียงทำไม

• รายได้ก็ไม่ได้หาช่วยเขายังมาทำลายชีวิตเขาอีก ฝ่ายคุณวันชัยกับคุณเป้เค้าเสียหาย นะครับ
    ถ้าคุณสงสัย คุณซื้อหมา 5 ตัวไปนั่งตรวจเองไหม ถ้าจะมาจงใจปิดการขายหมาแบบนี้
    เขาไม่มีเวลามาลง ผมเลยลงโพสให้เขา ค่าแรงอะไรผมก็ไม่ได้เรียกร้อง ผมอาสาลงให้เขาเอง เพราะ ผมรู้ว่าคุณต้องเข้ามาคอมเม้น ผมอยากรู้ที่คุณเที่ยวว่า กระทู้คนนั้นคนนี้ คุณไม่พอใจเค้าเป็นส่วนตัวรึเปล่า เพราะปกติคนเราจะไม่แกว่งเท้าหาเสี้ยน
  • ไหนๆคุณก็สร้างความเสียหายให้กระทู้นี้แล้ว คุณก้อต้องมีส่วนรับผิดชอบด้วย
    ถ้ามันไม่จิง คุณค่อยไปฟ้องเจ้าของหมา ได้เลยครับ ฐาน หลอกลวง

ประมวลกฎหมาย อาญา
    มาตรา 271 ผู้ใดขายของโดยหลอกลวงด้วยประการใด ๆ ให้ ผู้ซื้อหลงเชื่อในแหล่งกำเนิด สภาพ คุณภาพหรือปริมาณแห่งของนั้น ต้องระวาง โทษจำคุกไม่เกินสามปี หรือปรับไม่เกินหกพันบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ

แต่ตอนนี้คุณมันไม่มีตัวตนไงครับ ทางเจ้าของหมาเขาเลยดำเนินคดีกับคุณในข้อหา กระทำความผิดฐานหมิ่นประมาท ทั้งทางแพ่งและอาญาไม่ได้
  • ถ้าเป็นบ๊อกโดจริง ขายง่ายกว่าเก่าอีก เขาคงไม่มาขายในนี้หรอกครับพี่
  • ลูกหมาชุดนี้น่าจะเทพครับ กว่าจะได้เจ้าของต้องทดสอบจิตใจกันเยอะสมควร เด็ดเดี่ยว กล้าได้กล้าเสีย ใจถึง นักเลง ตรงไปตรงมา สัจจะ ฯลฯ แซวกันเล่นครับ ฮาฮา ผมไม่รู้จักตัวตนที่แท้จริงของใครซักคนแต่ขอยุ่งน่ะครับ
    กลับมาสู่ประเด็นการซื้อขายครับดีกว่า

ถ้าผมเป็นผู้ซื้อ : ติดต่อคนขายเองโดยตรงครับ ทางที่ดีไปหาและคุยรายละเอียดกันให้ชัดเจน วัดใจกันไปเลย จะขนาดต้องทำประกันหรือเปล่าตกลงกันเองน่ะครับ แต่ผมว่าไปเจอตัวจริงคุยกันด้วยความจริงใจตามประสาลูกผู้ชาย ผมว่าสุขกันทั้งสองฝ่าย

ถ้าผมเป็นคนขาย : ถ้าหมาราคาอัตรานี้ นอกจากมีความจริงและซื่อสัตย์เป็นที่ตั้งแล้วบวกกับคุยกันแบบลูกผู้ชาย ผมคงตกลงกับคนซื้อเกี่ยวกับความมั่นคงและมั่นใจหรืออะไรสักอย่างเพื่อรับประกันผลงานครับ

ส่วนใครมีวิธีนอกเหนือจากนี้ก็ตามสบายครับและผมหวังว่าคงจบกันข้างนอกน่ะครับ คุยกันในบอร์ด มันไม่รู้เรื่องหรอกครับ ไม่แนะนำด้วยครับ พอเรื่องคลี่คลาย คนขายไปชี้แจงกับคนซื้อกันเอาเอง เมื่อน้ำเริ่มตกตะกอนเดี๋ยวก็รู้ครับว่าหัวหรือก้อย ขอสมปราถนาทั้งคนซื้อและคนขายน่ะครับหลับเป็นสุขครับ :)
  • ผมชัยโยหมาแดง ขอโทษด้วยครับที่เข้ามาอ่านกระทู้ช้าไปนิด เพราะติดภาระกิจหลายเรื่อง ผมขออธิบายสั้นๆ ดังนี้ แม่หมาชุดนี้เป็นหมาของผม ผมได้ผสมกับอาเธอร์ ค่าผสม 30000.-ครับ
    ส่วนรายละเอียดต่างๆคุณ mu_bully โทรหาผมได้เลย 0819098842 ดีกว่าครับ อย่าทำให้เรื่องราวใหญ่โตเพราะมันไม่เป็นผลดีกับทุกฝ่าย เพราะในวงการหมาแดงทุกวันนี้ก็แตกแยกเพียงพอแล้ว เพราะไม่มีความรักไม่มีความสามัคคีทำให้วงการหมาแดงถดถอยลงเรื่อยๆไม่เดินหน้าไปในทางพัฒนาให้เจริญขึ้นเหมือนช่วงแรกๆที่ผมเริ่มเลี้ยงหมาแดง แต่ก็มีเหตุปัจจัยหลายเรื่องหลายประการที่ทำให้วงการหมาแดงถดถอย(ตกต่ำ)
    ผมชัยโยหมาแดง ขอสรุปว่าท่านใดๆ ที่มีข้อสงสัย หรือ มีความคับข้องใจประการใด ที่ไม่สามารถอธิบายกับผู้ใดได้ โทรหาผมได้เลยครับ ผมยินดีรับฟัง ขอย้ำ เบอร์โทร 0819098842
    (ถ้าท่านมีความรักความจิงใจให้กับผู้อื่น ท่านก็จะได้ความรักความจริงใจกลับมาฉันนั้น)
  • ----@namkhang ผมไม่ได้โยเย ให้เจ้าของหมาทำอะไรซักหน่อย ผมบอกว่า"ผู้ซื้อ"ท่านใดสงสัยมาขอ

แบ่งtest kit ผมได้ คุณเป้จะมายืนยันนั่งยัน คุณวันชัยจะมานอนยัน เท่านั้นแหละ เพราะพวกเค้าทีมเดียวกัน

----เขาไม่ได้เสียตัง30000กันซักหน่อย อยากรู้ป่ะล่ะว่าทำไมไม่เสีย?? ก็เพราะลูกหมาพันธุ์ผสมชุดนี้ เกิด

จากเจโลผสมกับบอกโดว์ไปแล้ว ก่อนที่คุณเป้จะได้เป็นเจ้าของอาเธอร์ไงล่ะครับ พอคุณเป้ได้เป็นครอบครอง

อาเธอร์แล้ว คุณวันชัยก็มาขอให้คุณเป้ช่วยรับว่าเป็นลูกอาเธอร์ให้ที เพื่อความสมจริงจึงต้องลดอายุลูกหมาลงให้

อยู่ในช่วงที่คุณเป้ครอบครองอาเธอร์แล้ว namkhangคุณมาออกตัวช่วยโดยที่คุณก็ไม่ได้รู้อะไรเลย

----ผมไม่ได้ไม่พอใจใครเป็นการส่วนตัว ไม่มีส่วนได้ส่วนเสียอะไร แต่เห็นมาโกงในบอร์ดนี้ผมทนไม่ได้ ถ้า

ผมไม่พอใจส่วนตัวจริงๆ ผมตั้งกระทู้แฉที่หลอกขายในหนังสือฉบับเดือนก.พไปนานแล้ว แต่ผมก็ไม่ได้ทำ

อะไร แต่พวกคุณขายลูกหมาในหนังสือได้ไม่หมด คุณจึงกลั้นใจเสี่ยงมาลงในบอร์ดนี้ทั้งๆที่คุณก็รู้ว่าอันตราย

อาจโดนแฉได้ ผมทนไม่ได้ที่มาหลอกคนในวงการ ในสถานที่ที่ผมเคารพแห่งนี้ และคุณมาร์คที่ผมนับถือ

----@james_mis บอกโดว์ขายง่ายกว่าก็จริง แต่หมาลูกผสมแบบนี้มันขายยากครับ

----@minoriorange ขอบคุณมากครับเรื่องกฎหมาย คงทำให้คนโกงประหวั่นไม่ใช่น้อย คราวหน้าจะได้ไม่มัก

ง่ายอีก ผมโคตรอยากให้เรื่องถึงตำรวจเลย อยากให้เรื่องยาวไปถึงโดนบังคับตรวจDNAกันสักที ความจริงๆจะได้

เปิดเผยจะได้ปรากฎเห็นกันไปเลยว่าใครเพชรเทียม ใครเพชรแท้

----@mks ไปนั่งคิดคำแก้ตัวอยู่หลายวันเลยนะนี่ เรื่องแบบนี้ต้องถึงหูคุณตั้งแต่วันแรกแล้วล่ะครับ ผมไม่มีความ

จำเป็นต้องคุยกับคุณหรอก ผมกลัวจะได้รับการเสนอค่าปิดปาก หรือการไกล่เกลี่ยหลังไมค์ มีอะไรก็แก้ตัวมาตรง

นี้ได้เลยครับ จะได้เห็นโดยทั่วกัน วงการหมาแดงเมืองไทยมัน "ตกต่ำ" เพราะคนแบบไหน?? ผมคงไม่ต้องเน้น

อีกนะ คุณประมาทไปหน่อยนะที่ไม่รู้ว่ามีคนไทยบางส่วนมีความรู้เรื่องการตรวจDNAสุนัข แล้วถ้าผมสืบได้ว่าลูก

หมาไปอยู่กับใครบ้าง คุณรอรับโทรศัพท์ขอเซลล์กระพุ้งแก้มอาเธอร์เจโลได้เลยครับ แต่ถ้าผมหาไม่เจอว่าอยู่ที่

ใคร ไม่แน่ผมอาจให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆโทรไปขอซื้อมาซักตัวก็เป็นได้

----"ผู้ใดก่อกรรม ผู้นั้นก็ต้องรอรับผลกรรมไว้เอง" (พี่น้องทุกคนในบอร์ด ปูเสื่อรอได้เลย ว่าคนซื้อลูกหมาจะ

ขอตรวจDNAตอนอายุเท่าใด และได้รับการบ่ายเบี่ยงอย่างไร สุดท้ายนี้ผมหวังว่าคงไม่คิดผสมอาเธอร์เจโลจริงๆ

ฮีทหน้า แล้วเอาลูกหมาจริงๆโกงอายุ มาท้าตรวจDNAนะครับ)

• @ MU_Bully ผมก็ไม่ค่อยรู้อะไรกับเขาหรอกครับ แค่คิดว่าถ้ามีใครบางคนพยายามปั่นกระทู้ให้วุ่นวายมันคงไม่เหมาะ ผมว่าคุณ MU_Bully ปล่อยให้เป็นเรื่องการตัดสินใจของคนซื้อดีกว่าครับ การซื้อขายมันเป็นเรื่องระหว่างคนซื้อกับคนขายเท่านั้น ถ้าบุคคลที่สามเข้าไปมีส่วนให้การซื้อขายเกิดความเสียหายหรือการซื้อขายไม่สมบูรณ์ คุณ MU_Bully อาจโดนฟ้องได้ครับ การพิจารณาคดีเขาจะดูที่เจตนาและพิจารณาเป็นส่วนๆครับ คือตอนนี้ผมคิดว่าถ้าคุณ MU_Bully หยุดและปล่อยวาง มันก็จบคุณก็ไม่เสี่ยงในทางคดีและศีลธรรม ส่วนหลังจากการซื้อขายแล้วผลจะเป็นยังไงก็เป็นเรื่องของเขาอยู่ดี อย่างผมผมก็ไม่ได้ไปแนะนำให้ซื้อหรือไม่ซื้อเพราะ
    1. คนที่จะซื้อไม่ได้มาขอเงินผมไปซื้อหรือส่วนหนึ่งส่วนใดจนกว่าจะเสร็จสิ้นการซื้อ - ขาย
    2. ผมไม่ได้มีส่วนเกี่ยวข้อง รับผิดชอบหลังการซื้อ การขาย
    3. ผมไม่ได้ทำธุรกิจนี้จึงไม่จำเป็นต้องทำลายคู่แข่ง
    4. ผมไม่ได้มีอคติกับหมา กับคนหรือกับอะไรก็แล้วแต่ที่จะทำให้ผมคิดไม่ดี

ต่างคนต่างทำธุรกิจหาเลี้ยงชีพของตัวเอง ต่างคนก็ต่างพัฒนา คิดค้น วิธีที่จะทำให้ผลผลิตออกมาดีเพื่อตอบแทนเงินที่ลูกค้าจ่ายให้ เอาเวลาทั้งหมดมาเพื่อศึกษา ค้นคว้า ค้นหา สายพันธุ์ แก้ไขจุดบกพร่อง ฯลฯ มันยากและต้องใช้ต้นทุน พอจะถึงเวลาขายถ้ามาโดน สาดโคลน จบครับ ผมว่าลองคิดเอาใจเขามาใส่ใจเราดีกว่าครับ
    ส่วนเรื่องของการพิสูจน์ DNA ปล่อยให้เป็นข้อตกลงระหว่างคนซื้อกับคนขายดีกว่าครับ เพราะถ้าซื้อหมาเกรดนี้ผมคิดว่าเขาคงมีความคิดพอสมควร ลองย้อนกลับไปดูที่ผมเขียนไว้ด้านบนครับ

เรียนผู้ต้องการซื้อมือใหม่ทุกท่านมันเป็นอำนาจการตัดสินใจของท่าน มีอะไรสงสัย ก็เคลียร์กับคนขายเองน่ะครับ ผมบอกไว้ด้านบนแล้วว่าลูกหมาชุดนี้เทพครับ เจ้าของต้องมีคุณสมบัติดีหลายข้อถึงจะครอบครองได้ ฮาฮา

ส่วนคุณ MU_Bully ถ้าคุณบริสุทธิ์ใจก็ควรจะหยุดและปล่อยวางครับ ( ถ้าคุณไม่ได้เกี่ยวข้องกับการซื้อขายเลย )
    เรื่องของเขาครับ
    ด้วยรักและปราถนาดีครับ

ฟังเพลงเพราะๆกันดีกว่าครับ " แง้มใจ - คาราบาว "
  • คนจริง คนกล้า ต้องกล้าเผชิญความจริงได้แล้วนะ MU_Bully

ไม่งั้นหลังจากนี้ไป เอา หัวมุดไปซ่อนไว้ในกระโปรงเมียจะดีกว่า
    หรือไม่ หากยังมีสำนึกอยู่บ้าง ก็รีบออกไปจากวงการ หรือ สถานที่ที่คุณอ้างว่าเคารพแห่งนี้
    ออกไปจากชีวิตคุณมาร์คที่คุณอ้างว่านับถือนับถือได้เลย ถ้าไม่สามารถ"แฉความจริง" ที่คุณหลงเชื่อเอาเองได้

ถ้าแค่นี้คุณไม่สามรถ พิสูจน์ความจริง

ที่คุณกล่าวอ้างได้ "ผมทนไม่ได้ที่มาหลอกคนในวงการ ในสถานที่ที่ผมเคารพแห่งนี้ และคุณมาร์คที่ผมนับถือ "

ไอ้ MU_Bully ไอ้ คนลวงโลก โง่แล้วยังอวดงั่ง

http://pitbullzone.com/community/discussion/34614/mu_bully-คนขาดความรับผิดชอบ