ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ว่างจากงาน พาสุดหล่อ เล่นน้ำ คลายร้อน :013: image
    ไฟล์แนบ
    ทะเล 013 zone.JPG 99K
  • กัววววว!!!!พ่อเป็น ฮีสซ์สโตก สะก่อน555555 :-)) :-)) image
    ไฟล์แนบ
    ทะเล 014 zone.JPG 85K
  • ดีจัง หมาใกล้ทะเล
  • มันเลยนะ glock ( พี่อำนวยใส่กางเกงไหมอ่ะพี่555 )
  • ใส่สิครับ เก่ง กัวปลาตาย555 แชมป์เปี้ยนเปป็นไงบ้าง (บารมี) สุดยอดมากครับ
    จ้นแดงหระ ว่างๆๆอัฟหล่อให้ดูบ้างครับ
  • ช่วงนี้เด็กๆ กินกับนอนครับที่นี้ร้อนมากๆครับพี่อำนวย
  • เห็นแล้วอยากพาเด็กๆที่บ้านไปเล่นน้ำด้วยจังครับ พี่อำนวย , พี่เก่ง

ลองทดสอบให้เดินลากยางบนชายหาดดูนะครับ ได้กำลังดีมากๆครับ มันส์สุดๆครับ ขอบอก :063:
  • ต้องลองแล้วนะครับพี่อำนวย แต่เด็กๆของผมคงอดเพราะอยู่แต่บนภูเขา ขอบคุณครับพี่ประธานหนุ่ม :-D
  • พี่ผมอย่างหล่อimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 83K
    image.jpg 225K
  • พ.ค. นี้ เชิญนะครับซ้อมใหญ่ ISAN TEAM เวลาและสถานที่จะแจ้งอีกทีครับ ขอบคุณครับ :)
  • ถ้าไม่ติดภาระกจิ กอล์ฟ เก่ง ไปแน่นอน ครับ พี่ประธานหนุ่มขอบคุณครับ
  • อัยย่ะ...หายร้อนเลยนิ..