ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ซื้อหนังสือบริจาคพระ
  • ขอเชิญร่วมกันทำบุญ สร้างบุคลากรที่ดี เพื่อพัฒนาประเทศชาติของเรา
    เงินที่ได้รับบริจาค ผมและอาจารย์พิเศษ ซึ่งท่านเป็นผู้พิพากษาและท่านเคยเป็นเด็กวัดมาก่อน จะนำเงินของผู้บริจาคซื้อหนังสือเข้าห้องสมุดพระสงฆ์ ที่กำลังร่ำเรียนศึกษาวิชารัฐศาตร์ อยู่ ณ ตอนนี้ครับ ทำด้วยใจ ตามกำลังศรัทธา ไม่เป็นภาระของใคร ครอบครัวของเราไม่เดือดร้อน นี่คือบุญกุศลของตนทำ ครับimage
    ไฟล์แนบ
    15151515151.jpg 90K
  • ติดต่อ บริจาคได้ทาง เฟรชบุ๊ค ชื่อ สารคาม อุดร
    เพื่อป้องกันการแอบอ้าง และ หลอกหลวง ผู้มีใจศรัทธา ครับ
  • หมดเขตรับบริจาค วันที่ 20 เมษายน 2556 นี้ครับ
  • ด๊อดฟันพาร์คขอรวมทำบุญด้วย 2000บาทครับ
    ช่วยส่งชื่อ-นามสกุล เลขที่บัญชีธนาคารทาง FB
    ของด๊อกฟันพาร์คด้วย
  • ขอบคุณมากครับ ขอให้ร่ำขอให้ ขอให้บุญกุศลเกื้อหนุนคำชู สุภาพแข็งแรง ครับ