ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สวัสดีครับ ชุดนี้ 39East ขอเอาใจสาวกRomeoแบบจัดเต็มครับ พ่อพันธุ์ Dough Boi (Romeo x Wcg's Sexy Lexy) แม่พันธุ์ 39East's Vinny( Romeo x Wcg's Buckcherry)
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 102K
    image.jpg 117K
  • แปดตัวครับ ผู้ 5 เมีย 4
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 101K
  • image
    image
    ตัวเมียทั้ง2ตัวครับ Romeo's Clone ชัดๆ555 :032:
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 66K
    image.jpg 86K
  • โห อะไรกันเนี้ยพี่ราง ตัวลายเข้มน่ารักอะพี่ราง :063: :021:
  • imageimage
    image
    :m15: หน้าบี้มาแบบนี้ไม่มีแหลมชัวๆๆ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 122K
    image.jpg 144K
    image.jpg 111K
    image.jpg 123K
  • ลืมบอกไปครับ Dough Boi เป็นพี่น้องพ่อแม่เดียวกันกับ Big Money พ่อพันธุ์ตัวเก่งแห่ง Westcoast Gottilinตะครุบ
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 260K
  • โดบอย ตอน11เดือน
    image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 201K
  • สนใจติดต่อมาได้เลยครับ0841118343 email thirtynineeast@hotmail.com.
    โอ้โห.....พี่ชาญมาไวมากๆ แฟนพันแท้Romeoตัวจริง หมาบ้านพี่นี่ลูกหลานromeoเกือบทุกตัวเลย :063:
  • ครับผมพี่ราง หายเร็วๆนะครับผมเป็นกำลังใจให้ครับผมสู้ๆ :X :021:
  • อยากจะกลับมาเดินได้ใจจะขาดแล้วพี่ชาญ เมื่อวานลูกน้องแม่งดันมาลาออกอีก ไม่ไหวจะเคลียจิงๆ :m03:
  • หน้าบี้มาเลยครับพี่ราง หายเร็วๆนะครับพี่โคราชเอาใจช่วยคับผม :063: :-bd
  • ชุดนี้สุดๆเลยครับ :063:
  • หน้าสวยครับคุณราง แนวนี้กำลังมาแรง เดียวฟอร์มออกแล้วต้องของไปแบ่งมาเลี้ยงสักตัวนะครับ :)>-
  • สวยครับ!!!' :013:
  • หน้า สุกฤษฎิ์ มาเชียววว :-bd
  • ขอบคุณครับ ^:)^ ตอนลืมตาจะเอามาอัพให้ดูกันอีกทีครับ
  • โห เข้ามดูหมา มาเจอ พี่ sp_bully เล่นมุกทีเดียว ผมไปไม่เป็นเลยครับ ฮ่าๆๆๆ

สายเลือดแน่นดีจริงๆนะครับคุณราง โตมามี Big Money jr. ทีหละ มันส์ถึงกึ๋นเลยครับ ^_^
  • มีริงเกิ้ลด้วย หน้าสั้นจิงๆ
  • จัดสวยๆส่งขึ้นเหนืออีกสักชุดดีไหมครับเสี่ย
    ป๋าผมฝากชมชุดที่แล้วมาดีจริงๆครับ
  • สวยครับ
  • เเหม๋พี่หมู สุกฤษฏิ์เลยเหรอ5555 ผมว่าหม่ำดีกว่าพี่อิอิอิ :O :016:
  • พี่หมูหมายถึง ริท เดอะสตาร์ ชิมิ
    ลูกหมาหน้าหักมากเลยครับพี่ราง :063:
  • สวยครับพี่ราง
  • นานๆ พี่หมูจะปล่อยของที เล่นเอาน้องๆ ฮา เลยนะพี่ :m86:

หัวชุดนี้จะได้แม่ได้พ่อก็แจ่มแน่นอน :063:
  • ผมไม่ฮา แต่ผมงง พี่หมู ขออีกสักเม็ดสิพี่ :-)) :-))
  • มุกแบบนี้คนอื่นเล่นคงจะไม่ฮาแน่ๆ ต้องอาจารย์หมูเท่านั้น :-)) :m01:
  • สีน่ารักดีอะ ไอ้ตัวจุดๆอะ ชอบๆ
  • แหม๋ เห็นร้อนๆๆ เลยเครียด เจอแบบเดียวกันกับคุณราง นานๆๆทีครับ :-D
  • หายไวๆครับพี่ หมาสวยมากครับ โตมาไม่ผิดหวัง
  • เพิ่งทราบข่าว ขอให้หายไวๆนะท่าน และก็ขอแสดงความยินดีกับลูกหมาชุดนี้ด้วยครับ หน้ามันแบนเข้าไปเลย สุดยอด
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากๆครับ ตอนนี้ดีขึ้นมาเยอะมากแล้วครับ

:)
  • หายไว้ๆนะคุณราง ชุดนี่โดนมา
  • สวยมากครับคุณราง..หายไวๆนะครับจะได้เจอกันที่งานต่างๆอีก
  • น้องมาสวย+สายเลือดเทพมาก

ขอให้หายไว้นะครับคุณราง
  • ขอรูปและราคาตัวทีเหลือด้วยครับsakaew_pitprison@hotmail.com
  • จะได้เก็บตังค์ถูกตัวเมียนะครับดั้งยุบทุกตัวเลย