ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดท แบรคฮอปเป้อ (แบรคฮอกxเมเปิ้ล)
  • imageimage 33day
    src="/community/uploads/FileUpload/4/352164.jpg" />image164day
    src="/community/uploads/FileUpload/5/352165.jpg" />

ดำขี้เหล่โชกะเค้ามั่ง
    ไฟล์แนบ
    33day.jpg 17K
    164day.jpg 25K
    164dayy.jpg 24K
  • รูปขึ้นป่าวไม่รุ้
  • ยินดีด้วย ในที่สุดก็หาจนเจอที่ถูกใจนะคับ :-D ของผม Mugleston line เกือบ 6 เดือนแล้ว Size XXL เหมือนกัน
  • มาให้ชมบ้างสิ :">
  • ของผมก็ห้าเดือนละ รุปไม่ขึ้น. ไม่ใช่สายใหญ่ๆอะครับ อต่ถูกใจเลยเอามา แต่จะพยายามให้ใหญ่ๆ
  • หนักกี่โลแล้ว
  • ยี่สิบหน่อยๆ ค้าบ
  • เอามาโชกันบ้างสิคับ โทดนะผมจำชื่อไม่ได้คุณชื่ออะไรนะครับ
  • ผมคิมคับ หมาผมก็ 20 กิโล ชั่งเมื่อ 2 อาทิตย์ที่แล้ว แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยกินอาหารสงสัยอากาศจะร้อน
  • ให้กิน บาฟหรือ อาหารเม็ดหรอครับ พาเดินว่ายน้ำ หรือไม่ลองอาหาร บาฟน่าจะ เกลี้ยง เอารุปมาให้ชมบ้างสิ ผมก้อง แต่เรียกว่าแก๊งก็ดี จะได้ไม่ซ้ำพี่ก้อง วินเซ้น (อิอิ) ครับ
    แล้วอยู่แถวไหนครับ
  • น่ารักจัง ชอบตรงขามีลาย
  • เคยให้บาฟครั้งนึงก่อนหน้านี้แต่แฟนเห็นแล้วทำใจรับไม่ได้ เค้าเลยขอไว้ให้กินตอนโตแทน ผมอยู่ห้วยขวาง กทม. คับ มีแต่รูปตอน 1.5 เดือน รูปถ่ายปัจจุบันยังไม่มีคับ คุณแก็งค์เอารูปให้ดูบ้างนะครับ
  • ครับผมเปน เรเซ่อเอจ กอต อยากได้สายเก่าจิงๆอ้าาา ขอเบอติดต่อที
  • ลองดูใน web : Royal Blue Generation - King liger รอบหัว 28.5 นิ้ว น้ำหนักประมาณ 68 กิโล
    RBG + Butthead line ไม่รู้ว่าบ้านเรามีใครนำสายนี้เข้ามาบ้างคับ
  • ผมเจอที่เมกาละ สาย เกงกิชคาน + มัคเรสตอท + โรยอล ลาย ขายให้700ดอล แต่จะมาถึงไทยน้ไม่รุ้เท่าไหร่
  • ของผมนี่แหละครับ Pure muglestons line อยากเห็นสาย เกงกีสคาน บ้างนะครับ
  • ที่คุยทางเมกา เค้าบอกว่า เป้น มัคสตอน,เกงกิช,โรยอล มิ๊กก แล้วได้เ็นรุปแล้ว มโหลานมากก xxl พิทบูลลี่ของจริง