ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงลำน้ำมาส2
  • สมาชิกใหม่ที่เป็นผลผลิตที่บ้านครับ เรดปฐพี
    :m75:
  • imageimageimage
    ตอนนี้7เดือนพอดีครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 129K
    image.jpg 178K
    image.jpg 111K
  • image
    พ่อเรดบอย แม่น้องน้ำครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 224K
  • src="/community/uploads/FileUpload/9/352269.jpg" />image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 140K
    image.jpg 144K
  • imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 143K
    image.jpg 84K
    image.jpg 94K
  • ผลงานที่ผ่านมาครับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 59K
  • น้องสาวคลานตามกันมาครับ เรดควีน ประจำการ red pd Korat ของคุณหนึ่งimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 151K
    image.jpg 95K
    image.jpg 120K
  • ชอบมากเลย ทรงนี้
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 122K
    image.jpg 91K
  • ตัวหนาดีจัง ค่ะ ชอบๆๆๆๆ :033:
  • สวยทั้งคู่เลยคับพี่โจ้ :063: ;-)
  • ขอบคุณครับคุณก้อย koy_o
    หุ่นหนาๆตันๆต้องยกเครดิตให้เรดบอยครับคุณtangthai จ่ายลูกหุ่นถังเบียร์
    คุณYoyosonic ถ้าชอบทรงนี้ต้องตามผลงานpitbullpowerครับ มาแนวนี้มั้งนั้นครับimage
    อันนี้ปฐพีก่อนตัดหูครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 175K
  • image
    สาวน้อยเรดควีน ตอนซัก4-5เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 52K
  • แจ่มมาก
  • สุดติ่ง ตลิ่งพัง :067:
  • สวยครับ
  • ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ
    image
    หมอนี่เรดเรเบลครับ หมาอีสานแต่พลัดหลงมาอยู่กรุงเทพ ตัวนี้ีอเวลาอยู่ครับ มาแน่image
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 187K
    image.jpg 70K
  • ลำน้ำมาส คือที่ไหนคับ
  • อำเภอลำปลายมาส จังหวัดบุรีรัมย์ครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 161K
  • อ.ประโคนชัย ก็มีพิทบูลสวยนะครับ
  • ลำปลายมาส ประโคนชัย นางรอง บ้านกรวด เราอยู่กลุ่มเดียวกัน เล่นด้วยกัน กินด้วยกัน ลากด้วยกันครับคุณKimmy :m59:
  • ทีมบุรีรัมย์ :063: ครับ
  • ไม่ใช่บุรีรัมย์ทีมหรอกครับ บุรีรัมย์ยังมีพี่ๆที่เล่นพิทบลูอีกหลายท่านครับ ยังกระจายกันอยู่อีกหลายๆที่
    ยังไงขอประชาสัมพันท์เลยนะครับ ทุกวันจันทร์เรามีซ้อมหมาลากกันที่รีสอร์ทของเฮียต๋ีพี่ใหญ่ของเราที่อ.ประโคนชัย ตั้งแต่17.000น.เป็นต้นไปครับ พี่น้องกันทั้งนั้น มาร่วมกันได้ครับ เราจะไปลุยงานเมืองทองกันครับ ถ้าสนใจติดต่อที่เบอร์โทรผมได้ครับ 085-9482200 โจ้ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 71K
    image.jpg 145K