ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Dragon Formula ขออณุญาติขาย ผลิตภัณท์อาหาร
  • หวังว่าผลิตภัณท์ตัวนี้คงเป็นทางเลือกที่ดีสำหรับทุกท่านนะคะ...
    ขอบคุณเจ้าของพื้นที่(พี่มาร์ค มาเฟีย)มาณ.ที่นี้ด้วยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    1115.jpg 86K
  • แฮรี่ เพศผู้ : ลำตัวตัน หางดี ขี้สวย
    หลังจากทดลองใช้เป็นเวลา 2 อาทิตย์
    ไฟล์แนบ
    DSC09368.jpg 56K
  • สั่งซื้อ 2 กระสอบครับ ส่งทางเครื่องบินได้ป่าว และขอซื้อน้ำมันจิ้งเหลน 1 ขวดลิโพ ครับ ได้ยินสรรพคุณมานานแล้ว อยากลองทาดูนะครับ 555555555555
  • *** ดีน้า Uzi น่าสั่งจองนะคร๊าบๆๆๆ ได้โปรตีน เต็มๆๆๆตีนเลยนะ

ไม่รู้จะหาได้ที่ไหนสารอาหารครบซะขนาดนี้ๆๆๆๆ

สงสัยยอดสั่งเต็มๆๆนะ แต่คนที่สั่งคงไม่ได้กินเองนะคร๊าบๆๆ

สงสัยต้องซื้อไปฝากคนอื่นนะ55555.++++
    ไฟล์แนบ
    t24.jpg 30K
  • อิๆ หน้าสนใจว่ะอาหารเหี้ย ฮากลิ้งเลยเข้าใจหาของมาขาย ไอ้หน้าแมว
  • อย่าเลย เฮียเหลียง สนใจน้ำมันจิ้งเหลนเหมือนกัน ก็บอกมาเถอะ..... หวัดดี คิน แบ่งน้ำมันไปใช้บ้างป่าว ..........
  • บอร์ดมันมีพวกเกรียนเยอะกินซะมั่งจะได้แปลงร่างเหมือนหน้าถุง5555+
    ด่ากันยิ่งกว่าเด็กหัวเกรียนขาสั้นที่นั่งเล่นเกมตามร้านเกมบอกใครเค้าก้องง
    นิแม่งบอร์ดเด็กเกรียนหรือป่าวว๊ะ?กรูละเบื่อแม่งมีแต่เรื่องมาด่ากัน
  • *** 555.+ คงไม่ดีกว่าพี่ อูซี่ ผมกินข้าวละดีแว้วนะ

แบ่งไปให้คนที่เค้าอยากกินจิงๆๆดีกว่านะ555.++

เดียวของขาดละยุ่งแน่ๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    t22.jpg 28K
  • ใครเค้าด่ากันคะ ?
    สูตร 3 ราคากระสอบละ 850 ค่ะ
  • :019:ในที่สุดก็เจออาหารที่เหมาะกะกรูแล้ว ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ :018: ขอแบบ "โปรตีนนนนนนนนนนนน" สูง ๆ เลย

ที่ผ่านมา มันขาดก็แต่ ไอขนเม่นกับน้ำมันเลียงผา นี่แหล่ะ :032:

:013::062:
    ไฟล์แนบ
    2004_dec_05_b_1.jpg 18K
  • เย้ยยย เข้าท่าว่ะ

ไอ้ตัวนี้มันก็ไม่รู้หายไปไหนแล้ว ไม่งั้นได้อุดหนุนแน่ๆ
    ฮ่าๆๆๆ กร๊ากกกก ๆๆๆๆ :005:
    ไฟล์แนบ
    q25096.jpg 40K
  • ฮ่าๆผมเพิ่งเคยเห็นว่าตัวแบบนี้ก็มีอาหารเม็ด
    ปล.ความรู้อีกแว้ว ฮ่าๆๆๆ
    ^__^
  • ตัวที่คุณ Mafia โพสไว้ตัวนั้น ดูแล้วขาดแร่ธาตุ วิตามิน อย่างมากรับรองถ้าได่ใช้ผลิตภัณท์อาหารของ Dragon Formula สูตร 3 รับรองเห็นผลภายใน 2 อาทิตย์ค่ะ
    "ตัวเหี้ย" หรือ "ตัวเงินตัวทอง" หรือชื่อสากลว่า water monitor เป็นสัตว์เลื้อยคลานในกลุ่ม monitor lizard
    บรรพบุรุษของสัตว์สกุลนี้ถือกำเนิดในช่วงปลายของยุคไดโนเสาร์เมื่อประมาณ 65 ล้านปีก่อน จนกระทั่งปัจจุบันนี้เหลืออยู่เเค่ประมาณ 67 ชนิดใน 3 ทวีปคือ ออสเตรเลีย เอเชีย และแอฟริกา สำหรับชนิดที่มีความยาวมากที่สุด 2 อันดับแรกอยู่ในทวีปเอเชีย คือ มังกรโคโมโด (Varanus komodoensis) ชอบหากินของเน่าเปื่อย เศษซากอาหาร บางครั้งก็จะกินสัตว์เป็นๆ เช่นไก่หรือเป็ดที่ชาวบ้านเลี้ยงไว้
    ดังนั้นทาง ชางนาฮี (chng-na-hee) จึงได้เล็งเห็นว่าเราควรนำ ผลิตภัณท์อาหารของ Dragon Formula มาทำตลาดในเมืองไทย
    เราคืออาหารสัตว์แบนด์ใหม่ อย่างไรขอฝากไว้ด้วยนะคะ
    Crude Protein..........43.00% (min)
    Crude Fat...............22.00% (min)
    Crude Fiber.............2.00% (max)
    Moisture................9.00% (max)
    Ash......................7.50% (max)
    Omega 6 ...............0.80% (min)
    ไฟล์แนบ
    DSC09369.jpg 67K
  • โหห พี่มาร์ค ให้อะไรตัวนั้นกินอะมันคุ้นๆนะ
  • เมื่อก่อนให้มันกิน เอฟวันแอดวานซ์ มันโตไวมาก

แต่ตอนนี้ไม่รู้มันหายไปไหน นานๆมันจะแวะมาเยี่ยมสักครั้ง
    แต่พักนี้หายไปนาน ก็คิดถึงมันอยู่เหมือนกัน
    แค่มันมาเยี่ยมก็ดีใจ ไม่ต้องมาเอาใจ ไม่ต้องมาชื่นชม

ชื่อมันคือ เหี้ย แต่ผมเรียกมันว่า เจ้าเงินทอง นิสัยมันน่ารัก สุภาพ เรียบร้อย
    เวลามาก็ไม่เคยสร้างความเดือดร้อนให้แม้แต่ครั้งเดียว
    ทำให้นึกถึงเพื่อนเก่าบางคน แค่ขัดใจมันนิดเดียว มันแทบจะเหยียบเราให้จมดิน
    และก็แปลก หมาที่บ้าน ไม่มีตัวไหน แสดงอาการจะเข้าไปทำร้ายมันเลย :005:
  • เรื่องพี่มาร์น่ารักดี ให้มันกินF1ด้วย
  • รูปนั้นเทียบกับขนาดเม็ดแล้ว ดูท่า เพิ่งจะฟักออกจากไข่ได้ไม่นานเลยนะพี่มาร์ค

สงสัยป่านนี้คงพอๆกับในรูป ของ คุณ โรคอกหักซินโดรม
  • ที่บ้านเห็นไม่ได้ ขนาดมันอยู่บนต้นไม้ ไอ้พิทมันยังกระโดดจะเอาให้ได้ แต่ดันโดดไม่ถึงงับเอากิ่งไม้แทน ขำจะตายพี่มาร์ค ไอ้เงินทองของพี่มันนิ่งมาก มองแล้วเฉย แต่ไอ้พิทของหนูมันงับกิ่งไม้ตัวห้อยไปห้อยมา แล้วก็ร่วง
    .....สงสัยต้องเอาไปหัดที่ D 1 ซะแล้ว
  • มันมุดขึ้นมาจากท่อ มานอนอาบแดดที่หลังบ้าน พี่เอาอาหารไปเทให้ มันจิกกินแบบไก่เลย

เจ้าซินฯ ที่ว่าร้ายๆ เห็นหมาไล่ฟัดดะ ก็เดินผ่านไปมาแถวๆนั้น แต่ไม่มีอาการที่จะทำร้ายหรือเห่ามันแม้แต่ครั้งเดียว
  • สงสัยเป็นเพราะคนบ้านนี้ ใจดี หมาที่บ้านเลยใจดีตาม

ลูกนกเขา ตกลงมาเป็นประจำ แต่หมากลับไม่ทำอะไร แปลกจัง
  • ฮา กร๊าก เลย
    ชอบ ชอบ ขอบอก

หนุก หนาน ฉิบ
  • ตัวนี้กินได้ไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    kwea.jpg 40K
  • มีบริการส่งข้าม webboard ไม๊ครับ

อ้อ อีกอย่าง ให้ช้างกินได้มั๊ยครับ เห็นมันมาเร่ร่อนแล้วสงสาร..............
  • รุ่นใหม่สำหรับสัตว์ทานยาก แนะนำอาหารเปียก สูตรเนื้อควาย 100%
    ไฟล์แนบ
    453.jpg 29K
  • แล้วอย่างงี้ต้องลากไปกินในน้ำด้วยป่าวอ่ะค่ะ- -*
  • :m001::m001::m066::m001::m000:
  • ** เอางานนี้ยอดสั่งจองเพียบๆๆๆๆๆๆ

มีทุกรูปแบบ ทั้งเม็ดและกระป๋องๆๆๆๆ

ใครสนใจจะสั่งไว้กินเองเค้าคงไม่ว่านะคร๊าบๆๆๆๆ
  • น่าสนใจ แล้วอย่าลืมน้ำมันจิ้งเหลนของผมนะ ..... ไอ้น้ำมันจิ้งเหลนนี่เค้า ว่ากันว่า ทาตรงใหนใหญ่ตรงนั้นนะ..55555555555555555555 จัดมาด่วน 1 ขวดลิโพ
  • คุณ อนาคิน ครับ เสื้อยืด เดอะเหยิน ไทเกอร์ สุดยอดตำนานหมาแดง นิรันด์กาล ขวัญใจ ของผมนี่ ขายป่ะครับรวมทั้ง รูปGr ch Machobuck ด้วยครับ.
    ป.ล.ไอ้ยับสุดสวย ของพี่ โจ88 ตัดหูยังครับ.
  • ตกลง มาตั้งกระทู้ด่าคนในบอร์ดนี้ หรือว่าทำมาแค่ ขำ ๆ :012:

*** พี่โอโมชิ มีเหน็บด้วยนะท่าน จะส่งข้ามบอร์ด >>> บอร์ดไหนเหรอเพ่ ? ... 555+

*******************************************************************************************

สงสัยต้องนั่งเฝ้ากระทู้นี้แล้วม้างงงงงงงง :032: เด๋วมาใหม่ แดร๊กกก "ข้าว" ก่อน !!!
  • มีแปลกๆเยอะเนอะ....อิอิคนเราก็ช่างสรรหามา(ให้ด่า)เล่นๆ
    .....สบายตัวไป...
    ไฟล์แนบ
    DSC_0038[1]3.jpg 82K
  • จะส่งไป บอร์ดไหน ก็เรื่องของกรู ไม่ต้องเสือก นี่คือคำตอบที่กะว่าจะตอบ ไอ้คนที่มาถามอ่ะ 5 5 5

แต่คนถาม ดั๊นเป็นโก๋โอ๊ค ซะได้................ถูกตัวเรย กร๊ากกก

จะถาม ว่าให้ช้างไหนอีกป่าว โก๋โอ๊ค เดี๋ยวจัดคำตอบให้ หรูๆ เรย
  • :m056: สั่งด้วยถุงนึง น้ำมันจิ้งเหลนไม่เอาที่มีอยู่พอใจแล้ว 555+
  • โห c4 มีคุยทับด้วย อย่างนี้ผมก็แย่ดิ
    5555555555
  • :o034:โอทำกันไปได้+5555ไม่รู้เรืองขอหัวเลาะอย่างเดียวกากกกกก:o023:
  • ***** tee_mustang เสื้อผมยังไม่ได้ทำมาขายนะคร๊าบๆๆๆ เพราะว่าถ้าทำน้อยมันแพง

ถ้าสนใจจริงจะทำให้นะคร๊าบๆๆๆแต่ต้องดูราคาก่อนนะคร๊าบว่าแพงไปไหม

ถ้าแพงก็คงไม่ทำนะคร๊าบๆๆๆ กลัวว่าจะแพงเกิ้นเอามาขายกันเดียวโดนสอยเอานะ55.+

** ส่วนไอ้โหด หน้า เหี่ยว ของพี่โจนั้น ยังไม่ได้ตัดหุนะคร๊าบๆๆๆๆ

พอดีช่วงนี้ไม่ว่างๆๆจิงๆๆๆ กลัวดูและไม่ดีเลบยังไม่ได้ตัดนะคร๊าบๆๆ

แต่คงไม่เกินเดือนหน้าตัดแต่ ตั้งชื่อใหม่ให้มันแว้วนะ ชื่อ จี-สติง นะคร๊าบๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    t23.jpg 27K
  • ทางบริษัท ชาง-นา-ฮี ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่สนใจในผลิตภัณท์อาหาร Dragon Formula เป็นอย่างมาก

ขอบคุณค่ะ
    ไฟล์แนบ
    91.jpg 25K
  • :m032:เออ ดี ฮ่า ดี :m032:
  • หยั่งงี้คน....เฮีย เฮีย กินก็เป็นคนเฮียที่สมบูรณ์ใช่มั้ยคะ
    555+
    คุณค่าที่.. ..คู่ควร จริงๆ
  • รับทราบครับผม Thanksหลายๆเด้อ คุณ อนาคิน
  • ขอเบอร์หน่อยสิ
  • :o028:บริษัท ชาง-นา-ฮี

(บริษัทนี้ชื่อคุ้นๆนะครับ)
  • :013:สงสัย บริษัทในเครือเกาหลี ล่ะมั๊ง ตาเจด:013:
  • เล่นกันแรงว่ะ ฮาดี 555
  • พอดี มีคำถามอย่างนึง ขอรับ

ที่ผมนำเข้ามาจาก อูกานดา มันเป็นสายพันธุ์นี้ ไม่ทราบหากรับประทานแบบกระป่องแล้ว

จะมีผลดีผลเสียอย่างไรบ้างขอเม้นท์ด้วยนะ

ตอนนี้อยากรู้จัก เจ้าของผลิตภัณท์อย่างแรง ไอเดียการตลาด เก๋มาก สนใจรับเข้าทำงานทันที

ด้วยความที่ว่าคุณมีคุณสมบัติกวนตรีนได้ใจจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    1349432.jpg 25K
  • ทุกคนที่มีสำนึกก็ติดตามดูเอาจากกระทู้นี้ดูแล้วกัน

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6130&page=1#Item_0

คนในสังคนดีๆที่นี่เขาทำกันอย่างนี้ อิอิ

ผีใจหมา

*ปล.ตอนแรกอ่านไป เออว่ะ ตลกดี อ่านไปเรื่อยๆ อ้าว..เรานี่มันความรู้สึกช้า
    พวกผู้ดีเขาตั้งกระทู้ด่าเรานี่หว่า อ่านไปเรื่อยๆอีก ขำกว่าเดิม ไม่มีเลยที่จะโมโห
    มีแต่นึกสมเพชพวกผู้ดีเขาทำกันอย่างนี้นี่เอง คนตรงๆไม่ชอบ ชอบนักพวกเลียไข่
    อิอิอิ (รึว่าจะเป็นคุณผีเทพหว่าที่ตั้งกระทู้ ก็เข่เดือดร้อนนิ)

--------------------
    ไอ้ช้าง มัน บอกว่ากำลังด่ามันอยู่

มันคิดมากไปเปล่าวะ
  • มันสำคัญตัวเองผิดน่ะครับ คุณผี

ทางบ้านมันคงขาดความอบอุ่นมาก เนื่องจาก โดนลุงแท้ๆๆ ของตนเอง บังคับให้อมนกเขาตั้งแต่อายุ 3 ขวบ

ทุกวันนี้มันเลยฝังใจครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ต้องขอโทษด้วยนะคะ ที่บริษัท ชาง-นา-ฮี ของเราอาจจะสร้างความเดือดร้อนให้กับ บางท่าน
    หลังจากการประชุมกลุ่ม ชาง - นา - ฮี ทางเราเห็นสมควรที่จะย้าย โรงงานกลับ เกาหลี (บ้านเกิด) คะ
    ขอขอบพระคุณนะคะที่ให้ความสนใจในผลิตภัณท์ของเรา
    จึงเรียนมาเพื่อทราบ
    จันทร์กระจ่าง ชางนาฮี
    กรรมการ ฝ่ายการตลาด
  • ขอร้อง........... กลับ มาต่อโปรโมชั่น อีกซัก อาทิตย์ เถอะ

ก่อนกลับ เกาหยี.............. เผื่อ ช้างน้อย มันจะคันหนี ที่หน้าบ้าง

ขอเสียง สนับสนุน 2.5 เสียงก็พอมั้ง
    ใครเอาด้วยมั่ง เอ่ย?