ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนชาวพิทแนะนำด้วยครับ
  • เรื่องแรก คือ การผลัดขนของพิท บูลลี่ มันจะผลัดช่วงสี่ห้าเดือนพอจะทราบมาแต่ ผลัดเยอะขนาดไหนครับ เรื่องด้วยว่า เจ้าฮอปเป้อ ผมมันล่วงเยอะมากๆกวาดทีเป็นร้านตัดผม แล้วตอยนี้เริ่มบางและสัมพัสกูรุ้สึกว่ามันเตียนๆมากและบางส่วนก็บางซะจนมากๆอะ เห็นผิว. ไม่รุ้ว่าผลัดปกติมันจะเยอะขนาดจนเป็นแบบนี้รึเปล่า แต่ขนก็เงาแล้วดูสุขภาพดี ครับ มันคืออาการแพ้รึเปล่า เลยสงสัยนิดนึงครับ

อีกเรื่ิองครับ. อยากใหเพี่ๆที่คลุดคีกับเจ้าพิทบูลมานาน และมีประสบการที่มากโข เกี่ยวกับ การทำหมากล้าม และตามวัยไปเรื่อย อยากให้พี่ๆเพื่อนๆมาแช ความรุ้เทคนิค ให้จะขอบคุณมากครับ (เอ้อ ตอนนี้ลูกชาย อายุ 5เดือน10วัน ประมานนี้ครับ).
  • ของผมตอนอายุ 3 เดือนมีอาการแพ้ มีตุ่มขึ้นที่ท้อง ขนบนหลังก็บาง แต่ตอนนี้ 5 เดือนกว่าไม่เป็นแล้วคับ คิดว่าไม่เกี่ยวกับการผลัดขน รอผู้รู้มาตอบอีกทีนะคับ
  • รู้คำตอบแล้น อาจให้เอกตรีม เยอะไป และก็ผลัดขน ตอนนี้ลองบาฟ ที่ดีที่สุดในไทยอยู่ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    black hopper.jpg 115K
  • คูท่าทางเอาเรื่องนะคับ ของผมตัวเตี้ยกว่านี้แต่ดูเหมือนจะหนากว่านะคับ บาฟดีที่สุดในไทยเป็นแบบไหนแนะนำด้วยคับ
  • ฮอปเป้อหนักล่าสุดช่างเมื่อเดือนที่แล้ว 20กว่าๆ เองเครับ ตอนนี้คิมให้บาฟ หรืออาหารเม็ดครับ 0892211875 แอดไลท์ ด้วยเบอร์ผม หรือ : gxxggxxg ครับ คุยกันๆ
  • ให้กินข้าวคลุกกับเนื้อต้ม , โครงไก่ทอด , ไข่ต้ม , ขาหมู ประมาณนี้ สนใจบาฟเหมือนกันแหละแต่รอให้โตก่อน
  • ออครับ มีเฟสบุคหรือ ไลท์ปะครับ แรกเปลี่ยนความคิดความรู้ประสบการกัน

• เนื้อวัวสันในสดหั่นเป็นลูกเต๋าให้กิน ได้ทั้งเรื่องขนผิวหนังแถมแน่นตั๊บด้วยครับ :063: :-D