ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมานู๋ร้อนค่ะ
  • :) image
    ไฟล์แนบ
    521905_415805208507823_296479156_n.jpg 36K
  • ร้อนแล้วใส่เสื้อทำไม 2 เด้งเลย น่าฉงฉานจัง
  • ส่งฮอลคูลไป
  • เออแฮะ... ร้อนแล้วใส่เสื้อทำไม :o034:
  • รีบถอดครับๆ 555
  • พาไปสาดน้ำครับ
  • หมานู๋มันซนค่ะ มันชอบไปมุดตรงนั้นตรงนี้ ตัวมันโดนข่วนเป็นแผล นู๋เลยใส่เสื้อให้มันค่ะ :)
  • ขอคำปรึกษาจากพี่ๆคะ คือนู๋อยู่อุบลฯคะ เห็นตะวันก่อนใครในสยาม(ร้อนมากกกกค่ะ) นู๋เลยอาบน้ำถูสบู่ให้หมาสัปด่ห์ละ 2-3 ครั้ง นู๋อาบให้มันบ่อยเกินไปรึเปล่าค่ะ แต่ว่ามันชอบมากเลยคะ
  • ถ้าอาบบ่อยนํ้าเปล่าก็พอครับผิวหนังเค้าได้ไม่แห้งจนเกินไป สบูหรือแชมพูอาบสัปดาห์ละครั้งก็พอครับเพราะpitbullผิวหนังแพ้ง่ายมากๆ :-D
  • ขอบคุณค่ะ :)
  • ของผมอาบให้ทุกวัน ถ้ายังไม่เหม็นก็วันเว้นวันและที่สำคัญมันชอบมว๊ากกก :-D
  • ปัญหาคือจะใส่เสื้อให้มันทำไมหน้าหนาวว่าไปอย่าง ตัวโดนข่วนดดนเกี่ยวคงไม่ร้ายแรงถึงขั้นต้องหาหมอ ช่วงนี้ระหว่างโดนเกี่ยวกับฮีทสโตรกเลือกเอาละกันว่าจะเอาอันใหน ถ้าวิธีคลายร้อนของที่บ้านเอาน้ำแข็งใส่กะละมังไปวางไว้ให้กก รับรองนิ่งทั้งวัน