ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ตังกวน อายุ 4 เดือนกว่าครับ เป็นหมาแดง โซลิต ไม่มีสีขาวเลย ลูกของ จูล่ง กับ ปูเป้
    หน่วยก้านสูงยาว ปั้นไว้สิงห์นักลากอีกตัวครับ แห่ง พิทบลู มิหลา ฝากคอหมาแดง และผู้ชื่นชอบ กีฬา
    ลากน้ำหนักไว้ด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    G zone.jpg 79K
  • ท่านใดมีสายจูล่งบ้างก็โพสน์ให้ชมบ้างนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    G5.jpg 248K
  • ตอนนี้ผมมีลูก บิ๊กบอส กับ กิ๊ฟซ่า ตอนนี้4เดือนกว่าหนัก 30โลแล้วคับ
    แต่รูปมันยังไม่ได้ภาพมันใหญ่เกิน
  • 4 เดือน 30 โลใหญ่มากๆ
  • สวยจิงจิง :063:
  • อยากเห็นตัวเป็น ๆ อยู่ที่ไหนครับ ขอเบอร์โทรไว้หน่อยเผื่อมีโอกาศมาดูครับ
  • ผมอยู่ ประตูน้ำพระอินทร์ ใกล้ๆกับนวนครอะคับ
    ถ้าหมายถึงผมนะคับ
  • ตังกวน หนักเท่าไรคับ

• ผมก็มีลูกบิ๊กบอสคับแต่แม่ชื่ออะตอมบีมตอนนี้อายุ36วันแล้วครับ อยากเห็นลูกบิ๊กบอส ช่วยเอารูปลงให้ดูหน่อยนะครับ
  • สวยครับ วันงานทุ่งสงพาไปโชว์ตัวหน่อย
  • ที่ว่า4เดือน30โลนั่นไหญ่สมส่วนป่าวครับหรืออ้วนระวังขาหลังนะครับ
  • หมาผมไม่อ้วนจนท้องกลางครับ แต่มันใหญ่มากและก็หนาสุดๆ
  • ตังกวน...อยู่คอก..พิทบลู มิหลา..หาดสมิหลา ครับ..
  • รอชมลูกบิ๊กบอส ด้วยคนครับ