ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

### หมาแดงบ้าน ๆ สายเลือดดี ## (BJ+TIGER)
  • - ขายลูกหมาแดงเพศเมีย 3 ตัว สายเลือดดี มีต้นสายมาจากหมาแดงในตำนาน ทั้ง 2 ตัว คือ BJ / TIGER เหมาะสำหรับท่านที่มีความพร้อมและต้องการหมาแดงที่มีความชัดเจนในสายเลือด และมีความนิ่งในเรื่องของจิตประสาท เหมาะสำหรับไว้ต่อยอดเป็นแม่พันธุ์ในอนาคต ลูกสุนัขเกิดเมื่อวันที่ 21 กุมภาพันธ์ 2556 ทำวัคซีน และขึ้นทะเบียน ABC เรียบร้อยแล้ว (ตรวจสอบได้ใน เพดดิกรี ออนไลน์ ) ทุกตัวสุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ ไม่มีข้อบกพร่อง กินอาหารเม็ดแข็งได้แล้ว หากเพื่อน ๆ ท่านใดสนใจและมีความพร้อม โทรสอบถามรายละเอียดได้ที่ .081-3739549 (ส่งได้ทั่วประเทศ พร้อมเพด ABC และใบลำดับสายเลือด)
    - พ่อและแม่พันธุ์ จิตประสาทดีเยี่ยม พ่อ RED KOMODO (สูง 22 นิ้ว หนัก 43 -45 กก. แม่ RED NEMO (สูง 18 นิ้ว หนัก 33-35 กก.) (ตรวจสอบสายเลือดบรรพบุรุษได้ใน เพดดิกรี ออนไลน์) imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1 KOMODO.jpg 122K
    1 KO.jpg 84K
    1NEMO.jpg 126K
  • ปู่ DIAMOND EYE OF BJ ย่า RAMA III BAZUKA ตา RED MAMMOTH ยาย RED JUDY (ตรวจสอบสายเลือดบรรพบุรุษได้ใน เพดดิกรี ออนไลน์) imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    BJ.jpg 79K
    BAZUKA.jpg 78K
    MAM.jpg 92K
    JUDY.jpg 78K
    pet_.jpg 175K
  • F1 อกลึก หัวโต สีตาอ่อน ลักษณะคล้ายพ่อ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    KN- F1..jpg 75K
    KN F1...jpg 96K
  • F2 อกกว้าง หัวโต ลำตัวสั้นกระชับ มีสีขาวที่หน้าอกน้อยมาก ลักษณะคล้ายแม่imageimage
    ไฟล์แนบ
    KN - F2.jpg 78K
    KN F2...jpg 94K
  • F3 ขายาว สีตาอ่อน ลำตัวยาวออกแนวสูง คาดว่าน่าจะไปทางปู่

เพื่อน ๆ ท่านใดสนใจโทรสอบถามรายละเอียดได้ที่ 081-3739549 ขอบคุณครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    KN - F3.jpg 84K
    KN KN F3.jpg 96K
  • ขออนุญาตคุณมาร์คด้วยครับ ขอบคุณครับ :029:
  • สวยมากครับชอบF1อ่ะ
  • :063: :063: :063:
  • F1 กับ F3 จองแล้วครับ เหลือ F2 ตัวเดียวครับ สำหรับท่านที่ชอบแนวอกกว้าง และสีขาวที่หน้าอกน้อยมากตัวนี้ไม่ผิดหวัง ของดีมีน้อย ครับ :013:
  • ดันให้ F2 ครับ
  • - ขอปิดการขายครับ
    - ขอขอบคุณท่านมาร์คเจ้าของบอร์ดเป็นอย่างสูงครับ
    - ลูกสุนัขจองหมดตั้งแต่วันที่ 10 เมษายน แล้ว ครับ ต้องขออภัยเพื่อน ๆ หลายท่านที่ให้ความสนใจ
    โทรมาสอบถามกันมาก ผมติดภาระกิจไปต่างจังหวัดเลยไม่ได้มาตอบกระทู้ หากสนใจโปรดติดตามในครอกต่อไป ขอบคุณมากครับ :013: