ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายกัดไช่รึป่าวครับ
  • พี่ๆครับช่วยดูหน่อยครับสายกัดหรือโชถ้ากัดจะใด้ตั้งรับมือกับมันครับขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    15.JPG 105K
  • ตัวเดียวกันครับ
    ไฟล์แนบ
    24.JPG 98K
  • อีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    32.JPG 97K
  • ใช่เลย ครับ
  • 100%ครับ:o060:ระวังหนอยนะพี่เดียวไปจี้ดใส่หมาคนอืน:o002:
  • จะสายกัด หรือโชว์ มันก็กัดกะจายอยู่แล้ว รับมือไว้เลยดีกว่า ขอบอก เมื่อวานเจอหมาเพื่อน 5 เดือน เป็นหมาแดง มันเห็นหมาตัวอื่นมันก็จะฟัดแล้ว มันเป็นพิทนะครับ
  • ตัวนี้ก็5เดือนย่าง6เดือนครับพี่ ถ้าตัดหูจะเท่เหมือนโชรึเปล่าครับ ตัวนี้แหละครับมันชื่อลำซำผมไปรับมากับมือครับ
  • นี่ตอนเด็กๆนะครับ2เดือนครับแตกต่างกับตอน5-6เดือนราวฟ้ากับดินเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    222.JPG 96K
  • เดี๋ยวความหนามันจะตามมาทีหลังครับ
  • คืออย่างนี้คับ ต้องใจเย็นๆหน่อยนะครับหมา ช่วง5-6เดือนมัน ก็จะประมาณนี้ในสไตล์พิทบลู ปกติ เดียวความหนา ความใหญ่หล่ำตาม มาและ ก็เจ้าของก็ต้องพามันฟิตด้วยนะครับ ถึงจะสมบูรณ์แบบ 5-6เดือนเนี้ยกำลัง ยืด ตัว ลักษณะมันจะออกแปลกๆหน่อยนะคับ
  • ต้องให้กินอะรไครับถึงจะบึกเหมือนพิทครับ
  • มีคนดูว่ามันจะไม่จี้ดหรอก เหมือนดูถูกครับ
  • พี่ kim ขายของเร็ว.....(ไม้งัดปากหนะ)....อิอิ
  • จำได้ครับลำชำ เดียวก็กัด+5555
  • ของผมตอนเด็กๆกับตอน 3เดือนครับ ดูความแตกต่าง
    ไฟล์แนบ
    stag 8.jpg 124K
    Copy of 09122008080.jpg 115K
  • bankpitblue เค้าอยู่ในช่วงวัยกำลังยืดตัว อายุสัก 8 เดือน น่าจะเห็นความหนา ล่ำ กระโหลกใหญ่ อัดอาหาร ออกกำลังกายเพียงพอ ตัวนี้ใหญ่แน่นอน ฟันธง!
    ไฟล์แนบ
    PIC_7293.jpg 16K
    PIC_69852.jpg 16K