ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Open for STUD (Gr.Ch.Machobuck ROM.DOY.2004)
  • เปิดรับผสม พ่อพันธ์ุนำเข้า สายเลือดดี สนใจติดต่อ 081-7774554 (มีเวลาจำกัด สำหรับท่านที่แม่พันธ์ุยังไม่พร้อมสามารถเก็บน้ำเชื้อแช่แข็งกับทางคอกได้)
    Open for STUD!!! Imported with great bloodline. Contact 081-7774554
    Limited time and frozen semen is also an option
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=208522image
    ไฟล์แนบ
    2013-04-17 07.13.26.jpg 155K
  • image
    E-mail: 7dayskennels@gmail.com
    ไฟล์แนบ
    2013-04-17 07.15.49.jpg 202K
  • :063: :063: :063:
  • โอกาสดีของคนรักในสายเกมส์แบบเข้มข้นสายเลือดระดับโลกครับ
  • ขอบคุณครับ ผมถือว่าเป็นคำชม :* .
    กว่าที่ Bazooka จะได้มาอยู่ที่คอกผมยากเอาเรื่องเลยครับ เพราะครั้งแรกที่ผมจองลูกของ Bazooka Joe ไปนั้น ราคาเนท 2,500 $ มีเงื่อนไขต้องไปรับลูกหมาที่คอก R.E.K. เอง และก็ไม่มีคิวให้ผมเพราะ Bazooka Joe ในกลุ่มของเขาเองก็จองกันเยอะมาก มันให้ลูกที่แข็งแรง, ขยันออกกำลังกาย, ปอดดี, น้ำหนักปากดี, โครงสร้างสวย(เกือบทุกตัวภายนอกจะคล้าย Gr.ch.Machobuck ROM) ลูกทุกตัวจะตัวใหญ่, สูงหนา พิทเวทจะประมาณ 20-25 kg. ถ้าเลี้ยงปล่อยปกติก็จะน่าประมาณ 30-40 kg. ขึ้นอยู่กับเพศ ยกตัวอย่าง Bazooka เวทในโซ่อยู่ที่ 25 kg. กระโหลกของมันใหญ่, กล้ามเนื้อสวย, พลังเหลือๆที่สำคัญมันบ้าในการออกกำลังกายมากถึงมากที่สุด เรียกได้ว่าถ้าไม่ได้เป็นหมาฟาร์ม เลี้ยงลำบากครับ สีแดงเข็มและจมูกแดง) ผมไม่ได้ซื้อลูกของ Bazooka Joe ในคอกปี 2011 แต่ผมมีโชคนิดหนึงหลังจากผิดหวังกับทางคอก R E.K.ในการจองลูกหมา ผมได้นำเข้าลูกของ Gr.ch.Machobuck ROM ในครั้งนี้ทางเจ้าของคอก Openhouse knls. ได้เป็นคนกลางในการตกลงเนื้องด้วยค่าตัวมันอยู่ที่ 20,000 $ จึงจำเป็นต้องนำคนกลางมาเป็นหลักคำประกัน เกิดโชคดีเข้าข้าง ทางเขามีลูกของ Bazooka Joe และเป็นอินบรีดเข็มข้นกับลูกสาว Gr.Ch.Mayday ROM. ถึง 3 ตัว. เขาก็ซื้อมาจากคอก R.E.K. ผมจึงขอแบ่งมาไทย 1 ตัว. นั้นก็คือที่มาในการได้ Bazooka มาอยู่ที่คอก 7days kennels.
  • อยากจะลองเลี้ยงแบบนี้ดูสักตัว แต่เนื้อที่ไม่อำนวยเลยจริงๆ อยากเอามาฝึกแบบสุดๆสำหรับแนวเอกซ์ตรีมโดยเฉพาะ ไม่ทราบว่านิสัยกับคนเป็นอย่างไรบ้างครับ
  • ครั้งที่แล้วก็เห็น...ไชน่าแมน+เอริเกเตอร์....ค่ายพี่.มุ๊....ด๊อกฟันปาร์ค(ขออ้างอิงชื่อนะคับ) ^:)^
    ครั้งนี้ได้เห็น...ตระกลูROM(เด็ดๆทั้งนั่น)
    อนาคตต้องมีไว้ในคอเล็คชั่นแน่นอน \m/ \m/ \m/
  • ต้องรองครับพี่มาร์ค เอาออกไปครอสกับสายที่พี่มีอยู่อาจจะเลี้ยงในบ้านได้ง่ายขึ้นครับ
    นิสัยของ Bazooka นิสัยดีขี้เล่น (เล่นแรงมาก) ไม่ก้าวร้าวกับคนไม่มีอาการแว้งกั
  • ต้องลองครับพี่มาร์ค ครอบครัวของ Bazooka ถ่ายทอดในเรื่องโครงสร้างสวย, ตัวใหญ่, ชอบการออกกำลังกายและสีแดง จมูกแดง ทุกตัวครับ เอาออกไปครอสกับสายที่พี่มีอยู่อาจจะเลี้ยงในบ้านได้ง่ายขึ้นครับ เลี้ยงง่ายผมหมายถึงว่า เชื้อฟังคำสั้ง ลดความดุดันกับแรงขับในตัวลงหรืออดทนในการรอ อะไรประมาณนี้ครับ
    นิสัยของ Bazooka นิสัยดีขี้เล่น (เล่นแรงมาก) ไม่ก้าวร้าวกับคนไม่มีอาการแว้งกัดหรือเรียกว่าแมนไบติ่ง เนื้องด้วยเป็นหมาฟาร์ม ในกรณีที่อยู่ในโซ่ถ้าแปลกหน้ากัดครับ แต่ถ้าออกนอกอณาเขต ยกตัวอย่าง ตอนมาฟรีโซน, ไปหาหมอ, และฝึกนอกสถานที่ คนอื่นสามารถเข้ามาเล่นได้สนิทใจครับ
  • แม่พันธุ์ใครผสมกับbazooka]'ลงกระทู้ให้ดูด้วยครับถ้าสายแม่เเน่นยิ่งดีสนใจครับ
  • ถ้าเวทประมาณM.20-22 มีจิกโก๋เชียงใหม่รอ t....อยู่ครับ
  • ถ้าหมายถึงต้องการจะแข่งกับผม ยินดีมากเลยที่มีคู่ โทร มา ได้ เลย ครับ
  • 7daysknls ช่วงนี้มีแต่ของดีๆนะครับ...อยากเห็นเวทใหญ่ๆ
  • เห็นสายเลือดแล้ว ซี้ดเลย รอมทั้งตระกูล
  • อยากเห็นเหมือนกันเวทใหญ่ๆรบกวรคูณyai_cmโพสท์รูปให้ดูได้ไหมครับ
  • ขอบคุณครับ ปีที่แล้วนำเข้าหมดไปเกือบ3ล้านหยวน ถูกใจบ้างไม่ถูกใจบ้าง เสียเงินฟรีบ้าง ปลอมบ้างจริงบ้าง ผสมกันไปครับ
  • :063: ชอบครับ เอารูปมาโชว์เยอะๆนะครับ =D>
  • :021: สุดแล้ว :063:
  • ขอบคุณสำหรับท่านสมาชิกที่โทรติดต่อเข้ามาและคำชมที่โพสเอ่ไว้ครับ ผมตั้งใจเปิดรับผสม Bazooka เท่านั้นครับ
  • Bazooka :m44: :m44: :m44:
  • บอกตรงๆว่าอยากได้มาก แต่เนื้อที่มันจำกัดจริงๆ แต่เอามาบรีดต่อคงไม่ไหวจริงๆ กลัวการเลี้ยงลูกหมามาก 55

จะให้แก้ข้อความตรงไหน ส่งมาหรือยังครับ
  • นักกีฬา สุดๆ ครับ :063:
  • :021: :021: :021:
  • ขอบคุณที่ชอบและให้ความมั่นใจในตัว Bazooka
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=461029
    ไฟล์แนบ
    Bazooka.jpg 27K
    1146691_569401499789014_1782972577_n.jpg 49K