ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Redโรบินฮูด Vs Red เจอา=Redเหมย
  • Redโรบินฮูด Vs Red เจอาimage

Red โรบินฮูดimage

Redเหมยimage

ตอนนี้ Redเหมย อายุ 4เดือน7วัน น้ำหนักตัว 20โล มีทั้งความจี๊ดและความนิ่งแบบสั่งได้

ตอนนี้เริ่มฝึกขึ้นลู่วิ่ง และผลการฝึกเป็นไปได้ด้วยดี ไม่ต้องล่ามโซ่ วิ่งเองโดยธรรมชาติ

ต่อไปจะเริ่มฝึกใช้สายจูง และจะดำเนิดตามรอยเท้าพ่อ เพื่อเป็นนักลากสาวต่อไป

ขอบคุณ กอล์ฟชัยภูมิ สำหรับผลงานชิ้นนี้ครับ :m75:

ไฟล์แนบ
    337054[1].jpg 280K
    285195_148134715330192_243963171_n[1].jpg 78K
    SAM_6970.JPG 132K
  • ตัวนี้ชื่อ BK ครับimageimageลางยางแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 206K
    image.jpg 206K
  • BK เป็นตัวผู้ตัวเดียวของคอกนี้ แดงดีจริงๆ สวยครับAoe
  • ดีใจมากๆครับที่เห็นเด็กๆไปอยู่กับคนที่รักและดูแลเขาจริงๆ พี่ป๊อปครับเท่าที่ดูผมว่าโตเต็มที่ใหญ่เหมือนแม่แน่ๆลำตัวหนาเหมือนแม่เจอาเลยพี่ท่าทางดูดุดันดีนะพี่ สวนพี่โอ้ก็กระดูกมาดีไม่เบาเลยพี่ Bk :063: ส่วนพ่อโรบินฮู๊ดไม่ได้หายไปไหนยังคงซ้อมลากอยู่เหมือนเดิมงานเมืองทองก็ไปแน่นอนครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    321141.jpg 261K
  • ผู้ชายเสื้อขาวกับเด็กเสื้อลาย ไม่ต้องบอกก็รู้ ว่าพ่อลูกกัน อิอิอิ
  • เอาใจช่วยเชียร์ครับ กับว่าที่ แม่เสือสาวนักลาก ค่อยๆจัดไปครับ :063:
  • tunyong เอามาโชว์ครับ ไม่ได้ขาย :m87:
  • BK วันนี้ลากยางสิบล้อปลิวเลย :063:
  • อร่าวใช่ ตัวที่ฝนจะขโมยกลับบ้านรึป่าวนิ แจ่มเลย