ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE FUCK LINE :::::::T-DED MALE 43 DAY FOR SALE.
  • ขอนำเสนอ ลูกสุนัขอเมริกัน บูลลี่ เพศผู้ สายเลือดดี ไว้เป็นทางเลือกครับ
    FRANKY และ DUMMEE สุนัข เป็นลูกของ THE FUCK
    ลูกสุนัขทำวัคซีน เรียบร้อยแล้วครับ สุขภาพดี ราเริง สมบูรณ์ หางตรงปกติครับ
    พร้อมทำใบประวัติ UKC ให้ครับ สนใจกรุณาติดต่อ 087 647 0234 ครับ
    ขอขอบคุณ พี่มาร์ค PITBULL ZONE เจ้าของพื้นที่ดีๆแห่งนี้ด้วยครับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    franky X dummee.jpg 123K
    DSC_0815.jpg 180K
    DSC_0816.jpg 184K
  • สวยครับ
  • PJ PIT ฝีมือไม่เคยตก สุดยอดดด =D>
  • :063: :063: :063:
  • NEUNG_BURAPA
    Best_Bully_Cadet
    koy_o
    Bully_Bully
    A_LBR
    TNT
    ขอบคุณทุกท่านมากครับผม :X image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0811.jpg 173K
  • หมานอกอายไปเลยครับ..ชื่นชมจากใจจริงสำหรับการบรีดออกมาได้ขนาดนี้...

มีแค่วัตถุดิบดี ๆ บวกกับฝีมือการจับคู่ กับน้ำเลี้ยงที่ดี ผลงานยอมดีเสมอครับ..

...Made in Thailand...
  • ขอบคุณทุกท่านที่แวะเข้ามาติชมกันนะครับผม

สำหรับตอนนี้ใครชอบสาย ก๊อตติ ขอ ฝากไว้อีชุดหนึ่งนะครับ เป็นแนวขาวๆอวบๆ
    มีให้จับจองสามตัวด้วยกัน
    เป็นลูกของ CHABA (OLIVER + MADAM ) X FRANKY (THE FUCK X FUNG)
    ฝากไว้เป็นทางเลือกนะครับผม สนใจรายละเอียดอย่างไร ติดต่อกันได้เลยครับ imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    chaba franky.jpg 84K
    DSC_0832.jpg 183K
    DSC_0828.jpg 151K
  • ราคาแพงไหมค่ะ
  • สำหรับชุดนี้ ขอเปิดราคาไว้ที่ 35000 ครับผม สนใจยังไงติดต่อได้เลยครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • ชุดนี้สุดยอด