ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สรุป Meeting ที่เชียงใหม่คับ
  • :o010:วันอาทิตย์ 24 พค นี้ บ่าย 2 โมงครึ่งนะคับ ที่หนองเขียว หวังว่าคงมากันเยอะๆนะคับ ลูกหมาก็พามาด้วยได้นะคับจะได้ดูคึกคัก :o032:
  • ถ้าฝนไม่ตก เจอกันครับ...
    ไฟล์แนบ
    IKONG2.jpg 105K
  • อยู่ 700 ปี ไม่มีหมาแต่ชอบมากๆ ไปคุยด้วยได้มั๊ยครับ
  • อดไปผมไม่ว่างครับ
  • มีลูกหมามาขายด้วยมั๊ย
  • ท่นใดที่สนใจลูก bully..Hot..!Hot.. ! !

มีลูก อาก้า ตอนนี้ อายุ 2 อาทิตย์ อยู่ สันกำแพงครับ

สนใจโทร 081-716 7952

อาทิตย์ เจอกันครับ.....อาก้า....(ลูก เฮอร์ริเคน)
  • โอเค เจอกันวันอาทิตย์
  • น้องหมาเท้าบวมไม่รู้หายทันก่
    ไฟล์แนบ
    no113.jpg 67K
  • คุณ yai_cm อยากเห็นรูปน้องหมา พ่อ แม่ ช่วยลงได้มั้ยครับ ผมอยู่หางดงครับ สันกำแพงตำบลไรครับเผื่อแวะไปเที่ยว(กำลังศึกษาหาข้อมูล):065:
  • ไป! จะพาสาวน้อยยเอ๊าะๆๆ ไปด้วยยย บ้านเรายังเหลือลูกหมาน้อยยขายไม่ออกอยู่อีก 1 ตัว ฮาาา.. ใครสนใจก็ไปดูกันได้นะ จะพาไปด้วยยยยยย
  • พาหนูไปอยู่ด้วยยยยยย ได้หมายยค๊าบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    Picture 0482.jpg 97K
    Picture 0493.jpg 73K
  • หมาน้อยชื่อน้องเบียร์ด้วยปะเจ้า
  • ขนุนก็จะไปเจ้า
    ไฟล์แนบ
    IMGP06992.JPG 85K
  • ลำปางขอไปด้วยคนดิครับ
    แต่ไม่รู้จักทางทำไงดีครับ
    ไฟล์แนบ
    0016.jpg 88K
  • ^____^
    ไฟล์แนบ
    map2.jpg 95K