ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

/// ของดีมีน้อยมาแว้วววว ///
  • ขอเรียนแจ้งให้ลูกค้าทุกท่านทราบ
    ขณะนี้เรามีลูกสุนัข 2 ชุดคลอดออกมาแล้วครับ
    ทั้ง 2 ชุด บรีดโดยคุณบอย กำแพงแสน

ชุดแรก TOMMY x SEXY
    สายเลือดชุดนี้ขอบอกว่าต้องเก็บครับ
    มีลูกสุนัข 7 ตัว (ผู้ 1 เมีย 6)

image
    ไฟล์แนบ
    TOMMYxSexy_Resize.jpg 101K
    TOMMYxSexy_Resize.jpg 101K
  • ชุดแรก MACK10 x PINKY
    สายเลือดชุดก็ไม่ธรรมดาครับ
    มีลูกสุนัข 7 ตัว (ผู้ 3 เมีย 4)

image
    ไฟล์แนบ
    Mack10XPinky_700.jpg 98K
  • เอาน้ำจิ้มมากฝาก 555

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1460.JPG 41K
    IMG_1447.JPG 39K
    IMG_1513.JPG 42K
    IMG_1483.JPG 48K
  • ตัวนี้ตัวเมีย 1st pick เก็บครับ อิอิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1520.jpg 43K
  • เราสร้างสรรค์คุณภาพดีๆ แต่ราคาไม่แพงเว่อร์ครับ

Mack10 & Tommy...Open stud now!!!
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6959.jpg 42K
  • ชมรายละเอียดได้ทางเว็บไซต์

http://www.tnt-kennel.com

หรือเฟสบุ๊ค

http://www.facebook.com/tntkennel

:-D
  • ไอยะ มีแดงๆหลุดมาด้วย
  • ทีเด็ดครับพี่ต้อม!!!:063:
  • ขอบคุณครับ
    คุณเอก คุณตั้น คุณหนุ่ม คุณหนึ่ง

มีแดง 2 ตัว เพศเมีย เก็บเลยครับ 555 มาไงหว่า

:X
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1432.JPG 48K
  • สวยค๊าบบบบ
  • :063: :063: :063:
  • ขออนุญาติสอบถามนะครับ
    ทอมมี ปัจจุบันอายุเท่าไหร่ครับ
    ทอมมีี่ ขึ้นผสมครั้งแรกอายุเท่าไหร่ครับ
    ทอมมี ขึ้นผสม เซ็กซี่ ตอนอายุเท่าไหร่
    ปกติ บลูลี่ตามกฎหรือจรรยาบรรณของนักผสมที่ดีควรผสมตอน พ่อหมาและแม่หมาอายุเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณทุกๆ ท่านคร้าบบบ

:-D

ตามกฎและจรรยาบรรณแน่นอนครับ ไม่ต้องห่วง ลองศึกษาดูน้าา :)>-
  • รอคำตอบด้วยฮ่ะ เชื่อว่าหลายคนก็อยากรู้ อยากได้คำตอบจากคุณtntผู้ยิ่งใหญ่แห่งวงการบลูลี่น่ะ :-)) :p
  • แลบลิ้นปลิ้นตาไม่เอาซิฮ่ะ มันไม่ใช่คำตอบ [-X :-)) :-))
  • rag_phare ลงทุนสมัครใหม่มาถามเลยนะครับ
    det_cm เป็นสายตรวจแห่ง PitbullZone

จะชี้แจงให้ทุกๆ ท่านทราบละกันนะครับ

ปัจจุบันทอมมี่อายุ 1 ปี 1 เดือน กับอีก 25 วัน (13 เดือน 25 วัน) แล้วครับ
    ขึ้นผสมตอนอายุเกือบ 11 เดือนกว่าๆ
    ตามกฎของ UKC พ่อพันธุ์สามารถขึ้นทะเบียนได้อายุตั้งแต่ 10 เดือนขึ้นไป
    ส่วนแม่พันธุ์ต้องมีลูกหลัง 12 เดือน สามารถขึ้นทะเบียนได้

ท่านใดอยากทราบรายละเอียดการขึ้นทะเบียนลูกสุนัข UKC
    โทรถามอาจารย์ UKC น้าจักรBB ได้เลย 086-302-0755

\m/ \m/ \m/
  • เปิดตัวแรงดีครับพี่ แดงๆมันก็ร้อนแรงอย่างนี่ละครับพี่ 555
  • คุณtnt
    ขอบคุณนะครับที่เป็นธุระตอบคำถามให้ผมกระจ่างในระดับหนึ่ง
    ทอมมี่ ขึ้นตอน 11 เดือนกว่าแสดงว่าพอเปลี่ยนมือจากเจ้าของท่านที่ 2 (ต่อจากบรีดเดอร์) มาเป้นท่าน tnt ตัวทอมมี่ก้ทำงานเลยนะครับ
    เจ้าของเก่าท่านที่ 2 (ต่อจากบรีดเดอร์)คงเสียดายที่ไม่รู้กฎของ ukc แบบผมแน่ๆครับ พอดีผมเห็นว่าตอนอยู่กับเจ้าของเดิมหลายๆคนคงเห็นว่า สวย เชื่อสายดี ตระกูลดี พี่น้องในครอกเดียวกันก็สุดยอด แต่ไม่มีใครอยากยุ่งด้วย ท่านtnt สายตาแหลมคมดีแท้
    ส่วนที่ท่านบอก ผมลงทุนสมัครใหม่นี้ เค้าดูกันตรงไหนครับ ตอบคำถามก็พอกล้อมแกล้ม แต่ที่บอกว่าลงทุนสมัครใหม่นี่ อืม กลายเป้นมีพิรุธ อีกแล้ว ไม่แน่ใจว่าท่าน เดามั่วเพื่อเหตุใด เพราะพอเดาว่าผมลงทุนสมัครใหม่ คนอื่นท่านอื่นเค้าเข้าไปดูกระทู้ที่ผมเข้าไปแสดงความคิดเห็น คุณtnt จะเสียนะครับ
    -----------------------------------------------------
    คุณนที
    ผมว่ามันไม่ได้แรงเลยครับ ถ้าจะแดงๆร้อนแรงผมว่าครอกเดียวกันทั้งตัวผุ้อีกตัวกับตัวเมียอีกตัวที่เจ้าของที่บรีดเองเก็บไว้เองและยังไม่ได้ทำอะไร ร้อนแรงกว่าเยอะครับ
  • เหรอออออ เออออ พิทบูลโซนนี่ไม่ธรรมดาจริงๆ

(:| (:| (:|

เฮ้ย เห็บขึ้นบ้านอีกแล้ววววววว นี่ขนาดเอาน้ำยาราดกำจัดไปแล้วรอบนึง คราวนี้มากันอีกแล้ว สงสัยหมาหน้าบ้านเห็นพาหะมาให้แน่นอน เฮ้ออออ

:-)) :-)) :-))
  • ครับ
    ถ้าเปรียบหมากับคน การทำความดีก็เหมือนเกราะป้องกันไม่ให้เห็บมาทำร้ายได้ แต่ถ้า ทำเลว แล้วก็ต้องระแวงระวังตนตลอดเวลา :-@
  • เหรอออออ
  • ทุกๆ ท่านก็ทราบดีนะครับ ทอมมี่ เป็นสุนัขที่บรีดโดยพี่หมู SP KENNEL เป็นลูก Tombstone x Faith ผมเองก็ชื่นชอบในตัว Tombstone อยู่แล้วครับ เพราะสายเลือด Hennessy Line จ่ายหน้าสวยมากๆ

คุณสุชาติได้ซื้อทอมมี่ไปตั้งแต่เล็ก แต่เลี้ยงได้ 8 เดือนเขาเกิดไม่สบายหนัก ผ่าตัดไส้ติ่ง แถมแผลก็อักเสบ เขามีหมาหลายตัว ก็เลยอยากขายครับ

ผมตั้งใจจะไปดูเจ้าตี๋เล็ก สีขาว แต่วันนั้นไปเจอทอมมี่เข้า เขาอายุได้เกือบ 10 เดือน แต่ผมว่าหน้าตามันเหมือนปีกว่า!!! มันเห่าครับ มันจะกัดผมแน่ๆ ผมก็เลยท้ามันออกมา ก็ฟัดกันสนุกเลย เละครับ 555

กลับมาผมก็ไม่ต้องคิดนาน อีกวันสองวันก็รีบไปรับทอมมี่มาเลยครับ

ทุกวันนี้ทุกๆ ท่านก็เห็นแล้วว่า ทั้งรูปร่างหน้าตา นิสัยใจคอ และ Pedigree ของทอมมี่เป็นอย่างไร?

ระยะทางและกาลเวลา จะพิสูจน์กันครับ

image
    ไฟล์แนบ
    421411_145864662241475_2058110688_n.jpg 119K
  • ภาพนี้ต้องขอขอบคุณน้องเจี๊ยบ Pj Pit Suphanbullies ด้วยครับ

:)>- :)>- :)>-
  • วันแรกที่ไปเจอเค้าครับ น่ารักไหมล่ะๆๆๆๆ

• ไอ้หมา2ราง ผู้ซึ่งได้ฉายาว่าเป็นเห็บของวงการบลูลี่ เล่นดรีฟแถซะจนสีข้างถลอกหมดเลย อุ๊อุ๊ :-D :-)) :-S
  • มีโอกาศจะไปดูที่ฟาร์มนะครับสุดยอดครับ
  • ว่าใครวะ det_cm ??? [-X

ขอบคุณครับคุณ jote ยินดีมากๆ ครับ
  • แหม!! กระทู้นี้พวกขี้อิจฉาเยอะดีจังครับ 555 :-))
  • เอก...ก็มีอ้ายพวกนิสัยแบบนี้แหล่ะ ทำให้บอร์ดไม่เคยอยู่สุข

"พวกมีปมด้อย" พยายามจะกลบเกลื่อนตัวเอง

จะไม่มีการตอบกระทู้แล้วนะครับ ท่านใดสนใจติดต่อได้หลายทาง

ทางเว็บไซต์ : http://www.tnt-kennel.com
    หรือทางเฟสบุ๊ค : http://facebook.com/tntkennel

ขอบคุณครับ :-c
  • อิอิ ไอ้ต้อม ไอ้หมาขี้เรื้อ2ราง :-)) เป็นอย่างไงบ้างว่ะ ช่วงนี้หาแดกกับหมาไม่ค่อยคล่องเลยช่ายป่ะ
    บอร์ดไม่เคยอยู่สุข แต่มึงก็ขยันมาหาแดกที่นี้เนอะ

ไอ้eak_Photharam ด่าไอ้ต้อมทำไม ?? :-)) :-)) มึงก็รู้ไม่ใช่เหรอว่าไอ้ต้อมมันขี้อิจฉา่
  • เสร็จล่ะ det_cm รอหมายเรียกได้เลย

\m/
  • rag_phare ด้วยนะ การโพสต์แบบนั้น มีเจตนาทำให้ผมเสื่อมเสียชื่อเสียง

เตรียมตัวไว้ได้เลย

:-q
  • มึงมีชื่อเสียงให้เสื่อมด้วยเหรอว่ะ คริคริ ไอ้เห็บ :-D :-@
    หมายเรียกมาเต็มบ้านกูเบย :m18: :m02: กูชอบสะสมหมายเรียก :-)) :-))
  • เอาอีกแล้ววงการนี้ ทำลายกันเองอีกแล้ว ทุกวันนี้มีแต่จะแย่ลง แย่ลง
  • กูว่ามึงมากกว่านะที่เป็นเห็บ ดีแต่ปากหมาไปวันๆ ไอ้เด็ดเฮี้ย

หน้าก็เป็นหมา แถมปากยังหมาอีกนะ กร้ากกก :m36:
  • ระวังจะเจอคุกไม่เกิน 5 ปี หรือปรับไม่เกิน 100,000 บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ ตาม พ.ร.บ...คอม..2550
    ม.14(1)