ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• MICRO BULLY by TSG
    Tossagan Bullies proudly presents 2xDax puppies.

Sire: Boomer(Dax x BlackStorm)
    BlackStorm is Prince spade and Kryptonite littermate sister.
    Dam: Ms.Phantom(Dax x FLB Cookie)
    FLB Cookie is Black code and Butterbean littermate sister.
    D.O.B. 19 March 2013

TSG Chakris
    image

TSG NaDej
    image

Any interested please contact 081-6115577(Tui)

Many thanks to Pitbullzone and P'Mark krub. :-D
    ไฟล์แนบ
    Chakris.jpg 173K
    Nadej.jpg 196K
  • ชาคริด มันคือ Kryptonite กลับชาติมาเกิดในร่าง Micro เลยครับพี่ ^_^
    ส่วน ณเดช ไม่ต้องพูดถึง คอเป็นคอ หัวเป็นหัวจริงๆครับ ^_^
  • :063: :063: :063:
  • สวยครับพี่ตุ้ย อยากได้แบบMICRO น่ารักมากๆๆๆ :)
  • Microจิ๋วๆแจ่มมากๆครับพี่ตุ้ย :063:
  • สวยทั้งคู่คับผม :063: ;-)
  • มีแต่สวยๆอ่า :063:
  • มีสองตัวเองหรือท่าน ทำไมออกมาน้อยจัง น่าเสียดาย
  • สวยทั้งสองตัวเลยครับผม :063: :063: :021:
  • อย่างงามครับ
  • แก้ไขข้อมูลนะครับ ต้องเป็น Ms.Phantom ครับที่เป็น Littermat sister ของ Black code กับ Butterbean ส่วน FLB Cookie เป็นแม่ของ Black code กับ Butterbean ครับ :-D
  • AB8 - ขอบคุณครับตั้ม มันเหมือนจริงๆครับ Micro Kryptonite ;-)
    A_LBR - :-D :-D :-D
    ฺีBuspitt - อยากได้ก็จัดเลยครับบัส :)
    Goals, koy_o, Best bully cadet, eak_Photaram - ขอบคุณครับผม :X
    Bully_Bully, Korat1, Boybam - ขอบคุณทุกท่านครับ ;-)
    Pitbullzone - ครับพี่มาร์ค เสียดายเหมือนกันครับ แต่ไม่เป็นไรพี่ ทำใหม่ได้ครับ :)>-
  • สวยมากเลยอ่ะพี่ตุ้ยยยยยย.. =D>
  • เสียดายเหมือนกันนะคับคุณตุ้ย แต่ที่อยู่ก็สุดยอดคับ สวยมาก :063:
  • ราคาครับ???
  • ผมชอบChakris555+
  • KAN_BM55 - ขอบคุณครับสุ :015:
    sp_bully - ขอบคุณครับพี่หมู :018:
    popparang - ได้ครับ แจ้งทางข้อความนะครับ :)>-
    GarageBullies - ครับบ๊อส เดี๋ยวบอกวุ้นเส้นให้นะครับ :030:
  • ถึงจะออกมาน้อยแต่คุณภาพ2ตัวนี้คับแก้วเลยครับ :021: :063:
  • Thank you krub TOB. :018:
  • อื้อหือ ของแรงสุดยอดครับเฮียตุ้ย:063:
  • คุณ TT ครับ

ขอราคาด้วยครับ

ขอคุณครับ
    :m15:
  • หลบหน่อย พระเอกมา (มาเป็นคู่ด้วย) :021:
  • NUENG_BURAPA - ขอบคุณครับคุณหนึ่ง :-D
    tanwan2 - ได้ครับ แจ้งทางข้อความนะครับ ;-)
    Bookham - แต๊งกิ้วครับบุ๊ค :)>-