ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บูลลี่สายเลือดดีไม่แพง
  • คุณปอนด์ โมเดิร์นด๊อก คนเก่าแก่ยุคแรกๆ ช่วงนี้ไปเปิดร้านของของฝากอยูพัทยา ส่งเมล์มาให้ช่วยลงขายให้หน่อย สายเลือดบิซ พ่อชื่อ บีเจ แม่เป็นสายฟิวเจอร์ ราคาประมาณหมื่นต้นๆครับ ใครสนใจโทร 080 567 1314

ตัวเมียสองตัว
    image
    f1
    image
    f2
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 128K
    F2.jpg 128K
  • image
    m1

image
    m2

image
    m3

image
    m4

image
    m5
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 130K
    M2A.jpg 159K
    M3.jpg 125K
    M4.jpg 130K
    M5.jpg 104K
  • ผมช่วยเอาลงให้ในฐานะที่สนิทกัน ตอนจัดงานพัทยาก็ได้ปอนด์ช่วยประสาน
    จากรูปลูกหมาไม่ขี้เหร่ สายเลือดใช้ได้ และราคาไม่แพงด้วย
    ใครสนใจก็ติดต่อกันโดยตรงเลยนะครับ :-D
  • :063: =D> :013:
  • ลูก หมา มี ใบเพ็ด รึเปล่าครับ
    รึผม มองไม่เห็น
  • เห็นชื่อคนตั้งขายแล้วตกใจ ว่าตัวจริงหรือเปล่า :-D
    ชอบ M 2 อะ หน้าหักได้ใจ
  • ปกติเรื่องซื้อขายหมาไม่อยากยุ่ง แต่ช่วงนี้ปอนด์เลิกทำคอกแล้วไปทำธุรกิจส่วนตัว หลายวันก่อนโทรมาขอให้ช่วยลงกระทู้ให้ผมก็ลืมทุกที วันนี้โทรมาย้ำก็เลยลงให้ แต่รายละเอียดอื่นๆลองถามโดยตรงจะดีกว่าครับ พ่อเป็นลุกนอกนำเข้าน่าจะทำใบ UKC ครับ

โปรดอย่าด่าหรือตำหนิผมเลยนะ สมัยก่อนเคยขอให้เขาช่วยงานหลายๆอย่าง อย่างการจัดงานบูลลี่โชว์ที่พัทยา ปอนเขาก็ประสานงานเรื่องสถานที่ให้ วันนี้น้องเขาโทรมาขอให้ช่วย เห็นว่าไม่เหลือบ่ากว่าแรงก็เลยทำให้ครับ ^:)^
  • แล้วราคา เริ่มต้นที่เท่าไรค่ะ

บอกหนูที

สนใจค่ะ
  • :063: :063: :063:
  • หมาทุกฟาร์มคง1x,xxx หลังเหมือนเเน่นอน เเต่ไม่รู้ฟาร์มนี้หูฉีกอะเปล่าคับ
    อยากรู้ราคาF1อะคับ
  • ชื่อนี้มือหนึ่งจับหมาโซนตะวันออก :-D
  • มีใบเพดป่ะคับ

ขอคุณครับ

:m15:
  • ก็บอกอยู่ว่าukc ค้าบจ้าวนาย. เชียๆครบเครื่อง