ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอางี้ช้างน้อยคอยรัก มันช้าไปถ้าต้องรอถึง 250 คนนะเพราะบางคนและบางคอกไม่อยากเอามือจิ้มขี้

เอาแบบง่ายกว่านั้นดีกว่า สมาชิกที่ล็อคอินเข้ามา ขอแค่ 10 คนก็พอที่เห็นว่าช้างทำถูกที่ทำการลักษณะนี้ (พึ่งสมัครสมาชิกไม่เอา)

เชิญช้างโฆษณาตามสบาย ผีมารไม่ขอยุ่งแล้วจะสั่งซื้อ 10 ถุงเลย

สมาชิก TWPA 5 เสียงเท่ากับ 1 เสียง อ้อ จากขอนแก่นก็ 5=1

ผีมาร
  • 555+ bowdangแสลงใจ มาช้าไปหน่อยนะกระทู้นี้

ผีมาร
  • ช้างน้อยคนที่บอกว่าไม่เหมาะสมมันก็คือ 1 เสียงนะนั่นทำไมไม่นับไปเรื่อยๆล่ะ

ว่ากันตามจริงมีคนมาออกเสียงให้เห็นก็น่าจะรู้ตัวเองนะ

เมื่อก่อนมีแต่ผี พออยากเห็นคนคนก้อมาแล้วจะเอาไงอีก
  • 555 พอดี ไปธุระมาน่ะครับคุณผีมาร พาเมียไปซื้อของ

อิอิ
  • อีกเสียงครับ ไม่ได้คิดอะไรกับ Product นะครับ แต่ไม่ชอบวิธีการ promote ดูไม่ค่อยมีมารยาทยังไงไม่รู้ ที่สำคัญคือผมว่าพ่อค้าที่ทำได้ทุกอย่างเพื่อให้ขายของได้โดยไม่คำนึงถึงวิธีการมักจะไม่ค่อยรับผิดชอบต่อลูกค้าครับ (อันนี้เป็นความคิดส่วนตัวนะครับ)

อีกเรื่องคือถ้าจะได้ดี คุณช้างควรตอบทุกคนที่ login ด้วย login เช่นกันครับ
  • 2.TWPA เห็นชอบหรือมีใครทักท้วงพฤติกรรมเหล่านี้หรือไม่ เพราะเห็นบอกว่า จีเอ็มเป็นอาหารของ TWPA ผู้ใหญ่หลายๆคนที่นั่นบอกว่าจะ ไม่มาเหยียบที่พิทบูลโซนอีกแล้ว แต่ทำไมอาหารของ TWPAจึงมาลอยหน้าลอยตา หน้าด้านขายอยู่ที่นี่ หรือผู้ใหญ่บอกไม่รู้ไม่เห็นช้างน้อยขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว
    ***************************************************************************************************************
    ไม่มีใครเสนอแนะให้มาที่นี่ แต่ผมเห็นว่าเป็นที่แห่งหนึ่งที่มีคนที่เลี้ยงพิทบูลเข้ามาดูมากที่สุด
    จึงลองนำผลิตภัณฑ์มานำเสนอ เผื่ออาจจะมีหลายๆท่านที่สนใจ และก็เป็นเช่นนั้นจริงๆ
    เพราะ ณ ปัจจุบัน ขายให้ผู้ที่ใช้บริการบอร์ดนี้แล้วประมาณ 5 คน ครับ

3.ไม่ถูกกับเจ้าของบอร์ดแต่มาอาศัยบารมีของเขาทำมาหากิน จัดงานลากครั้งหน้าต้องมีคำขอบคุณคุณมาร์คพิทบูลโซนที่ให้อาศัยใบบุญทำการโฆษณาสินค้า เพื่อให้TWPAมีรายได้สนับสนุนกิจกรรมของกลุ่มได้มั้ย ?
    ***************************************************************************************************************
    คงไม่สามารถทำตามที่เรียกร้องมาได้ เพราะการนำเสนอผลิตภัณฑ์ ไม่ได้อาศัยใบบุญเจ้าของพื้นที่
    และคงไม่มีความจำเป็นต้องยกย่องเทิดทูน เพราะเป็นแค่เจ้าของบอร์ด ซึ่งไม่ได้ทำคุณประโยชน์ให้เกิดกับ TWPA ครับ

หุหุ ฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿฿

ขายได้ 5 ถุง ก็น่าจะทราบแล้วนะครับว่า คน ที่นี่ เค้าไม่เอา

ฉลาดไม่ใช่หรอครับ เเหมเห็นบอก มีคนเข้าเวบเป็นพัน โหวต 250 จะออก ฮ่าๆๆๆ ทำเป็นเด็กประถมเลือกหัวหน้าห้องได้

พูดเห็นแก่ได้เนอะ .....การนำเสนอผลิตภัณฑ์ ไม่ได้อาศัยใบบุญเจ้าของพื้นที่และคงไม่มีความจำเป็นต้องยกย่องเทิดทูน เพราะเป็นแค่เจ้าของบอร์ด ซึ่งไม่ได้ทำคุณประโยชน์ให้เกิดกับ TWPA .....

โธ่ ไอ้ห่า.... นี่มันเวบเค้า เค้าทำเวบใช้ใบไม้เสกรึไงครับ เงินทั้งนั้น ไหนบอกฉลาดไง บอกคนอื่นสมองน้อยฮ่าๆๆๆๆๆ

ไม่ได้อาศัยใบบุญ โธ่ อีกครั้ง ไอ้เหี้ย.... หมาบ้านกรูยังสอยง่ายกว่ามรึงเลยว่ะ พูดมาได้หน้าด้านๆๆๆ

รมย์เสียว่ะ
  • ผมรู้สึกไม่ดีเลยครับกับการทำแบบนี้ครับ แต่ผมคิดว่าเป็นความมันของคนบางคนไม่น่าจะเกี่ยวกับ T W A ครับ ขอนะครับหยุดนะครับ มันเสียถึง T W A ที่ผมรักครับ

จากผี บุรีรัมย์
  • ไปไกลๆ ชิ่วๆ 1 เสียง
  • ไม่รู้จักใครเป็นการส่วนตัวแต่ทำแบบนี้ไม่ถูกครับ
  • ผมติดตามบอร์ดนี้มาตั้งแต่สมาชิกส่วนใหญ่ของ twpa ยังอยู่กันที่นี่ ตั้งแต่ยังไม่เลี้ยงหมา จนเดี๋ยวนี้เริ่มเบื่อหมา
    เคยชื่นชมคนบางคนหลาย ๆ คนที่ย้ายบอร์ดไป ตอนนี้ก็ยังชื่นชม แต่ผมไม่ค่อยชอบแสดงความเห็น
    แต่วันนี้ผมเห็นความนิ่งเฉยของคนบางคน ไม่มีแม้แต่ห้ามปราม ไม่มีแม้แต่จะท้วงติง ทั้งที่สมาชิกบางคนก็ได้แสดง
    อาการต่อต้านออกมาก่อนหน้า
    เมื่อท่านก่อตั้งองกรณ์หนึ่งขึ้นมา ริเริ่มกิจกรรมที่ดี แต่ท่านกลับปล่อยให้คนที่ไร้ยางอายที่ใหนก็ไม่รู้มาบ่อนทำลายความเชื่อมั่น
    ที่คนอย่างผมเคยมี ถึงแม้ท่านจะไม่สนับสนุน แต่การที่ท่านนิ่งเฉยกับพฤติกรรมของสมาชิกของท่าน ผมถือว่าเป็นสิ่งไม่ควร
    ผมเป็นคนหนึ่งที่ไม่ใช้อาหาร f1 โดยไม่มีเหตุผลประกอบ เคยคิดอยากจะลอง gm เพราะว่าเงินส่วนหนึ่งไปสนับสนุน
    กิจกรรมคนรักหมา แต่นะบัดนี้จะไม่คิดแม้แต่จะมอง ตรงกันข้าม สมาชิกบ้านๆ ที่ไม่เข้าเวบ หรือกลุ่มที่เลี้ยงอยู่ด้วยกัน
    ผมก้จะบอกเขาในสี่งทีผมเห็นและคิด

ฝากถึงเจ้าของอาหารหมา ผมคิดว่าท่านน่าจะรู้ความเป็นไปในนี้ ผมขอแสดงความคิดเห็นส่วนตัวว่า ท่านเป็นผู้ผลิตสินค้าที้แย่มากๆ
    ขาดจรรยาบรรทางสังคม ที่ยังปล่อยให้คนประเภทนี้นำเอาสินค้าของท่านมาโฆษณาเยี่ยงนี้
  • ไปไกลๆเถอะด้านโครต เจ้าของเวปก็ขายอาหารหมา แล้วมึงยังมาขายของทับของเขาแบบว่าแดกเขา

เจริญวะ ใช้บอร์ดเขาหากินแล้วยังไม่ให้เกียรติเขา แม่งกินบนเรือนขี้บนหลังคา

สถุนวะ.................................................( จากใจ ) ไม่เคยใช้ทั้ง F1 และไม่คิดที่จะใช้ GM แต่ไม่ชอบวิธีการขายของตาช้าง

ขอบคุณมากมาย

จากผีใจหมู
  • ไอ้ช้างมึงไปกินขี้ในส้วมไป หรือไม่ก้ไปตายไห้หนอนแดกนะ

มาโฆษณา ในบรอดเขา

พูดจาดีดีหน่อยก้ได้

แล้วที่คุน มึงบอกไม่ ลอคอินเพราะไม่อยากไห้แตกแยก

ตรงไหนวะที่แตกแยก อะ

กลุ่ม twpa อะไร ของมึง ก็ หัวจาหงอกแล้วนิ

คงไม่มาไส่ไจมั้งอีแค่ลอคอิน อะ

อาหารห่าเหวไรของมึง อะ

ถ้า มันดี จิง เก่าแค่ไหน ขอไห้ดี จิงเหอะ

มันก็ต้องรู้จักนิ เดกๆๆบางงคนไม่รู้จักเลย

กูบอก ตรงๆๆกู เชียf1

แล้วตกลงที่พี่มาคเขาบอกว่า

ข้ออ้างว่า ชื่อช้างซ่าส์ตายไปแล้วจากบอร์ดนี้ มันก็แค่คำพูดที่ทำให้ตัวเองดูดีขึ้นเท่านั้น และก็เป็นข้ออ้างที่จะไม่ล๊อคอิน
    แต่อย่าลืม สาเหตุจริงๆที่คุณตกม้าตาย ก็คือ คุณแปลงเป็นผี แล้วโดนจับได้ ใช่ไหมครับ ?????????

มึงตอบเขาไป ยังว่าไช่ไหม
  • รวมจากกระทู้ก่อนหน้านี้ที่เข้ามาขาย อาหารห่าไรนี่

ผมว่า คนด่าจะร้อยแล้วมั้ง

น่าจะพอแล้วนะ คงไม่ต้องถึง 250 มั้ง

สรุปได้ว่า ที่นี่ เค้า ไม่เอา.......GM ปัญญาอ่อนไรของคุณ

ช่วยแหกตูดเก็บ สัมภาระ แล้วอย่าสะเอะเข้ามาขายอีก เถอะ นะ....

...มันจบแล้ว....

....มันจบแล้ว .....
  • ลงชื่ออีก 1 เสียงครับ
  • ผมไม่ใช่ทั้งลูกค้า F1 และ GM นะครับ แต่รู้สึกว่าการกระทำของคุณช้างแบบนี้มีแต่จะทำให้สินค้าดูแย่ลงไปเรื่อยๆนะครับ น่าจะมีวิธีโปรโมทที่สร้างสรรค์กว่านี่ครับ ***การที่มีคนเตือนคุณแสดงว่า เค้ายังไม่สิ้นหวังในตัวคุณครับ*** ลองเก็บไปคิดดูครับ ในฐานะคนรักพิทเหมือนกัน
  • 1เสียงกับพฤติกรรมที่ไม่รู้จักคิด อ่อนได้อีก จะค้าจะขายลงทุนอีกหน่อยเหอๆๆๆ
  • กูว่ามึงต้องเป็นโรคจิตแน่เลยไอ้ช้างกูเห็นหุ่นมึงระบอกตรงๆถ้าอยู่แถ้วบ้านกู
    กูจับเย็ดตูดเสียคนเลยมึงอย่างมึงเค้าไม่ได้เรียกนักเลงหรอกนักเลงจริง
    เค้าไม่ทำตัวต่ำแบบมึงจำไว้ด้วยไอ้ควายไม่มีความเกรงใจเจ้าของบอร์ดเค้าเลย
    ตัวกูเองก็เล่นทั้งสองบอร์ดกูบอกตรงๆกูไม่ชอบการกระทำของมึงเลยจริงๆ ไอ้ช้าง
    หรือไอ้ผีใจหมา กูออกเสียงด้วย 1 เสียงกูดูแล้วมึงไม่ตั้งใจมาขายอาหารหมามึงตั้งใจ
    มาป่วนบอร์ดเค้ากูบอกตรงๆ กูสงสารครอบครัวมึงจริงเลย:064::060:
  • jedpark tamwat phitsnu a time omochi jame kj chuangz tan79 uron aegtaigo นับโหวตได้ทั้ง หมด 11 เสียง ครับ ........... ยังไงผมก็คงจะลองซื้อผลิตภัณฑ์นะ แต่ไม่เห็นด้วยกับการโปรโมท.... ต่อไปใครจะออกเสียงให้เขียนลำดับต่อท้ายไว้ด้วยครับ ผมขอออกเสียงด้วย 1 เสียง .......... uzi 12.........
  • นั่งอ่านมาเป็นครึ่ง ชม.และ....อะไรจะขนาดน้าน...

ที่แรกผมสนใจอาหาร gm ตั่งแต่แรกที่เอามาลงกัน......ผมก็เคยตั่งทู้ขึ้นมาเพื่อสอบถามรายระเอียด

ของ gm ด้วยความสนใจ...ที่อยากจะซื้อ...

แต่ไปๆ มาๆ อ่านไป อ่านมา ตั่งนาน....รู้สึกไม่อยากซื้อมาให้หมาที่บ้านกินแล้วหละ...เพราะคุณทำแบบนี้

ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลใด้ก็ตาม....คุณทำพลาดมาตั่งแต่แรกแล้วหละ.....พลาดอย่างไงไม่ขอบอกรู้กันอยู่

แล้วจะบอกว่าสิ่งที่คุณกำลังพยายามทำต่อไปเพื่อขายของ...เพื่อให้คนที่วางตัวเป็นกลางพิจารณาอาหารของคุณ

หรืออะไรก็แล้วแต่.....จะบอกให้ว่าถ้าคุณยิ่งพยายามเท่าไรมันก็ยิ่งทำให้คุณขุดหลุมฝังตัวเองไปเลื่อยๆ

พอดีกว่าคับ.....แล้วจะบอกอีกอย่างคนที่วางตัวเป็นกลางแล้วคอยพิจารณาสิ่งที่คุณพยายามอยู่....เค้าคงไม่เห็นดีเห็นงามกับคุณหลอกคับ

ตรงๆ เลย....คุณ Uzi นับผมอีกคนแล้วกัน.....

ู้
  • ไม่มีมารยาทเลยหว่ะ ผมโหวต หนึ่งเสียง
  • อีก 1 เสียง สำหรับความไม่เหมาะสมของพฤติกรรมผู้นำเสนอ ไม่เกี่ยวกับตัวผลิตภัณฑ์
  • ขอด้วย1เสียงเบื่อวะป่วนอย่างแรง
  • ผมเห็นด้วยกับคุณผีบุรีรัมย์ครับ การที่คุณจะไม่แสดงความเห็นบ้างมันก็ดีนะ ช้างงงงง
    ผมว่าถ้าคุณไม่ออกมาโพรสหรือมาแถลงเลยมันไม่ตายหลอกพอเหอะ ผมไม่อยากให้อะไรๆมันแย่ไปกว่านี้สำหรับGM TURBO
    และที่สำคัญนะ TWPA ที่ผมรักและไม่ต้องมาตอบผมด้วยผมรำคาญคงไม่จำเป็น

ด้วยความเคารพครับ
    ไม่ได้ว่าอาหารไม่ดีนะครับ ของใหม่เป็นทางเลือกอะดีแล้ว
    แต่พฤติกรรมของคนที่มานำเสนอ คือนายช้างนี่ต่างหากที่ทำให้คนเขาแอนตี้อาหารกัน
    ส่วนใหญ่ที่มาด่าก็มาด่านายช้างเรื่องพฤติกรรมของมันนี่แหละ

มันมีปัญหากับเจ้าของบอร์ดก็เลยมากวนตีนเขา ดูมันลงประกาศมันล็อคอิน
    แต่ตอบปัญหามันเป็นผี ประมาณว่าไม่อยากยุ่งไม่อยากใช้บอร์ดนี้แต่อาศัยบอร์ดเขาโฆษณาสินค้า
    ลงชื่อตัวแทนส่วนใหญ่ที่มีปัญหากันกับเจ้าของบอร์ด มันเจตนากวนตีนใครๆก็ดูออก

ถ้าโฆษณาแบบปกติเหมือนชาวบ้านผมว่าไม่มีใครแอนตี้หรอก เป็นทางเลือก ดีซะอีก
    คนที่จะลองใช้อาหารมาเจอยังงี้ก็พาลเกลียดไม่อยากใช้ ทั้งๆที่อาหารก็ไม่ใช่ของนายช้าง
    มันทำให้อาหารเขาเสียเพราะพฤติกรรมของมัน TWPA ก็เสียชื่อเพราะมัน

แต่จะว่าไป TWPA เองก็ทำเป็นไม่รู้ไม่เห็นพฤติกรรมของมันอ้างว่าไม่เข้าบอร์ดนี้ไม่รู้เรื่อง
    ผู้ใหญ่ไม่ดูแลเด็กปล่อยให้มาทำเหี้ยๆ ไม่ตักเตือนก็สมควรให้คนเข้าใจผิดนั่นแหละ
  • ไม่รู้ว่ะ แต่เมื่อวานไปหา F1 แถว กม 10 สัตหีบ บอกชื่อร้านก็ได้ ชื่อร้าน นว การเกษตร เห็น ไอ้ GM TURBO วางคู่กับ F1 เลย F1 จาก 860 เหลือ 830
    ส่วน GM TURBO 800 บาท เจ้าของร้านเป็นเจ๊ผู้หญิงบอกว่ามาใหม่ อันใหม่นะเก็บขี้ง่ายมันเป็นก้อนแข๊งดี นึกขำอยู่ในใจ เน้นเก็บขี้เหรอเจ๊
    เลยซื้อมาลอง 1 ถุง ถุงจะยาวๆนะ
    ดีไม่ดีไม่รู้ แต่ว่าจะลองใช้ดู ตอนนี้ยังไม่ได้แกะ ถ้าหมากินดีก็โอเค คิดว่าสารอาหารคงพอๆกัน อยากให้หมามันกินได้เยอะๆ คุณจะมีความสุขขนาดไหนถ้าเห็นหมาตัวเองกินเอากินเอา
    อยากด่าก็ด่าแต่กูมีสิทที่จะเลือก เพราะกูคือผู้บริโภค เจ้าของปากหมานิสัยเหี้ยกูไม่สน อยากด่าก้ด่ากันไป สนเพียงขอให้ลูกกูโตเล็บงามเป็นพอ เหะๆๆๆ
  • รออัลโป้กับบ้อกด้อก หมดก่อนจาลองเหมือนกัน
  • กี่เสียงแล้วเนี้...ย..ตาลายว่ะ
    ...อัพหน่อยแร้.....วๆ...
  • ก็ 16 ที่คุณ bovy ไง เพราะบางคนเข้ามาออกความคิดเห็นแต่ไม่ได้ออกเสียงก็เลยไม่นับ
  • น้าอู่ บวกผมไปยังนี้ 1เสียง
  • บวกไปแล้วครับ
  • ทุกคนที่มีสำนึกก็ติดตามดูเอาจากกระทู้นี้ดูแล้วกัน

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6130&page=1#Item_0

คนในสังคนดีๆที่นี่เขาทำกันอย่างนี้ อิอิ

ผีใจหมา

*ปล.ตอนแรกอ่านไป เออว่ะ ตลกดี อ่านไปเรื่อยๆ อ้าว..เรานี่มันความรู้สึกช้า
    พวกผู้ดีเขาตั้งกระทู้ด่าเรานี่หว่า อ่านไปเรื่อยๆอีก ขำกว่าเดิม ไม่มีเลยที่จะโมโห
    มีแต่นึกสมเพชพวกผู้ดีเขาทำกันอย่างนี้นี่เอง คนตรงๆไม่ชอบ ชอบนักพวกเลียไข่
    อิอิอิ (รึว่าจะเป็นคุณผีเทพหว่าที่ตั้งกระทู้ ก็เข่เดือดร้อนนิ)
  • คนในสังคนที่นี่เขาทำกันอย่างนี้แหละ ผีใจหมา อ่านแล้วรู้สึกว่าตลก การกระทำของคุณก็ตลกเล่นกันคนชุมชนนี้ไม่ต้อนรับคุณ ผีใจหมา หรือ ช้างซ่า TWPA หรืออาหารอะไรที่คุณ อุปโหลก ขึ้นมาจะดีคุณก็อุปบริโภคกันไป คุณจะไปโกธรใครในนี้ได้ เขาก็ไม่ให้คุณโกธรหรือโมโหหรอก บักช้าง เขาจะเลียใครคุณไป....อะไรกับเขา แต่แน่ๆในนี้เขาไม่ต้อนรับคุณไหนคุณว่าคุณสุภาพไง ก็อีหลอบเดียวกันหละว้า พ่อนักเลงใหญ่ อย่างช้าง พูดตรงๆไม่ต้องถึงผีเทพ ผีสวรรค์ห่าอะไรหรอก แค่ผีบ้านๆ คงพอแล้ว เชิญบรรดาผีทั้งหลายออกมาก็ได้ คุณก็จุดธูปลองอัญเชิญ ผีก็ได้ ถ้ากล้าพอนะช้าง หัวดอ
  • ช้างน้อย ไหนว่ามีแต่ผีออกมาด่าไงล่ะ
    ตอนนี้คนมาด่าเพียบเลยพอใจยัง
  • ตรงไหนไม่ทราบที่ผมโกรธ ผมโมโห อิอิ

มันตลกอ่ะนะ แล้วมันไม่สุภาพตรงไหนที่ผมโพสไป

เข้าใจอะไรผิดมั้ยครับ ผมมันคนขี้โรคครับ ไม่นักเลงหรอก

เชิญเล่นกันให้เต็มที่ มีความสุขก็ทำไป ผมว่ามันก็ผ่อนคลายดี

ผีใจหมา

ปล*ขอเงียบต่อดีกว่า อิอิ
  • 16 คนนี่อ่ะนะที่ว่าเพียบ

คนเข้าบอร์ดกี่คนกันครับ

วันนึง วันนึง ผมว่ายังไม่ถึง 1 %

เลยมั้งที่เข้ามาลงรายชื่อ

อีกอย่างหลายๆท่านก็บอกว่า

ที่มาลงเพราะไม่ชอบการกระทำของผมเท่านั้น

ผีใจหมา

ปล.พูดไปสองไพร่เบี้ย นิ่งเสียตำลึงทอง
  • เอาเรื่อง% มาคิดกับเรื่องของคุณไม่ได้หรอกช้างมึงแหกตาดูบ้าง
    -บางคนเขาเข้ามาขายสุนัขเขาก้ไป
    -บางคนแวะมาตอยกระทู้ที่เข้าต้องการเขาก้ไป
    -บางคนคุยกันเฉพาะกลุ่ม.
    -บางคนก้แวะไปเวียนมา
    แล้วมึงจะไห้ทุกคนหันมาสนใจในตัวมึงได้ไงวะ
    ที่มึงคิดเป็น% นี้มึง กลั่นกรองไหม
    มึงเป็นไคร
    ถามตัวเองก่อนชิ
    มึงจะให้คนทุกคนมาสนใจมึงนี้
    มึงเป็น พี่ เบิร์ด หรือบี้ วะ ไอ้ห่า
    แถไถ ไปเรื่อยๆๆ
    มึงมาตอบกูด้วย พ่อ super statช้างช่า
  • เอาเรื่อง% มาคิดกับเรื่องของคุณไม่ได้หรอกช้างมึงแหกตาดูบ้าง
    -บางคนเขาเข้ามาขายสุนัขเขาก้ไป
    -บางคนแวะมาตอยกระทู้ที่เข้าต้องการเขาก้ไป
    -บางคนคุยกันเฉพาะกลุ่ม.
    -บางคนก้แวะไปเวียนมา
    แล้วมึงจะไห้ทุกคนหันมาสนใจในตัวมึงได้ไงวะ
    ที่มึงคิดเป็น% นี้มึง กลั่นกรองไหม
    มึงเป็นไคร
    ถามตัวเองก่อนชิ
    มึงจะให้คนทุกคนมาสนใจมึงนี้
    มึงเป็น พี่ เบิร์ด หรือบี้ วะ ไอ้ห่า
    แถไถ ไปเรื่อยๆๆ
    มึงมาตอบกูด้วย พ่อ super starช้างช่า

อ้ออีกอย่างนะคนที่บอร์ดโน้นนะ เขาไม่คุยกับมึงนะ
    แล้วเขาก้ไม่อยากจะคุยกับมึงแล้ว...
    ที่เขานิ่งเพาะเขา ไม่อยากจะยุ่ง มึงรู้ตัวใว้ด้วยนะ
  • สำคัญตัวเองผิดไปป่ะ คิดว่าตัวเองเป็นใคร ทำไมคนอื่นในนี้ ต้องให้ความสำคัญ เป็นร้อย สองร้อย กระทุ้ เข้าใจคำว่าไม่อยากเอานิ้วจิ้มขี้ม่ะ (เหมือนที่เพื่อนบางท่านบอก)

โง่นี่หว่า จิตสำนึกอ่ะมีม่ะ พูดไปนี่สอนหมาที่บ้านยังง่ายกว่า ลองไปนับใหม่ไป ตั้งแต่เอาอาหารเหี้ยนี่เข้ามา คนด่าเท่าไหร่

บางทีเค้าขี้เกียจให้ความสำคัญกับพวกขาดความอบอุ่นน่ะ เเหม ต้องล๊อกอิน ถึงจะนับ โธ่ ไอ้ควายยยยย

คนด่ามรึงร้อยกว่าแล้ว แหกตาดูมั่ง
  • แหมกรูเข้าไปอ่าน ที่บอร์ดโน้น เเม่งเหมือนหนังเทพสังวาลย์ที่หลานกรูดู เสาร์อาทิตย์ตอนเช้าเลยว่ะ แม่ง .....................กราบเรียน กราบบอก ด้วยความเคารพ..... ทุกกระทุ้แม่งเจอแต่คำพวกนี้

ทีหลังกราบตีนเลยครับ

กับบิดามารดา มรึงเคยพูดกับท่านเเบบนี้ม่ะ โธ่ กะแค่คนเลี้ยงหมาด้วยกัน

เอ่อ อีกอย่าง คุณผีข้างบนบอกก็ถูก คนในบอร์ดโน่นเอง เค้ายังด่ามรึงเลย หุหุหุ นี่แสดงว่าที่ไหนเค้าก็ไม่เอามรึง ครับ

ไอ้สังคมรังเกียจ ..... มรึงไปขุดรูอยู่ไป๊ ..... อ่อ เอาอาหารเหี้ยไปนั่งเเดกในรูมรึงด้วยนะ
  • หนี่งเสียงครับ ไม่คิดจะลอง
    ไม่ชอบพฤติกรรมของ...พีใจหมา
  • คนลงคะแนน 16 คนที่ไม่ชอบพฤติกรรมแบบที่ช้างทำอยู่ ไม่ใช่คนด่า 16 คนเข้าใจใหม่นะช้างซุเปอร์สตาร์
    ถ้านับคนด่าที่มาแบบผีด้วยก็เป็นร้อยแล้วละ
    สังเกตุดูไม่มีใครเขาว่าจีเอ็มหรอก เขาด่าช้างกันทั้งนั้นแหละ และลองดูมีใครชื่นชมกับพฤติกรรมของช้างที่ทำแบบนี้ไหม
    จีเอ็มซวยเพราะช้างนี่แหละ คนหลายคนอยากลองแต่เจอพฤติกรรมแบบนี้ก็หนีกันหมด

ลองถามคุณเมธีเจ้าของอาหารดูซิ ว่าเขาพอใจพฤติกรรมแบบนี้ป่าว เขาคงกลืนไม่เข้าคายไม่ออกละตอนนี้
    ถ้าเขาพูดอะไรออกมาช้างก็คงจะบอกว่าทำเพื่อ TWPA ใช่มะ
    ลองดูให้ดี TWPA ก็มีหลายคนมั้งที่เข้าเล่นบอร์ดนี้ แต่ว่ามีแม้แต่คนเดียวมั้ยที่ชื่นชมกับการกระทำแบบนี้

ลองถามดู TWPA ทุกๆคนนะ ว่ามีใครพอใจพฤติกรรมแบบนี้บ้าง

เอางี้มั้ยพ่อช้างซูเปอร์สตาร์เดี๋ยวไปตั้งกระทู้ถามที่บอร์ดนู้น ว่ามีคนพอใจพฤติกรรมแบบนี้บ้างไหมขอสมาชิกที่เล่นประจำที่นั่นแค่สองคน
    (คนที่โพสต์เกิน 250)ออกมาสนับสนุน ผีมารตัวนี้ จะช่วยโฆษณาทุกรูปแบบและสั่งซื้อให้ก่อนสิบถุงเลย
    ในทางกลับกันถ้าไม่มีคนสนับสนุนช้างเลิกมาป่วนบอร์ดที่นี่ซะที

ลองกลับไปอ่านที่บอร์ดนู้นแล้วคิดดูบ้างก็ได้ เริ่มมีคนเข้าไปถามผู้ใหญ่ที่นู่นบ้างแล้วว่าที่นิ่งเฉยกับพฤติกรรมแบบนี้
    มันหมายความว่าไง คำตอบก็คือไม่รู้กับพฤติกรรมของช้าง ไม่มีใครว่าช้างทำดีแล้วซักคน
    บางคนเริ่มหมดศรัทธากับ TWPA แล้วด้วยซ้ำ

ผีมาร