ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มา cnp มาเจอ กันหน่อย.
  • เข้าไปอ่านดูหรือยังคับ ดราม่าน่าสมเพช น้ำตาจะไหล :022: :006:

ผมสงสารลูกช่วยพาลูกผมกลับบ้าน ฮือๆๆๆๆ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/28914/ผมสงสารลูกช่วยพาลูกผมกลับบ้าน
  • อ้าวอ่านเหมือนเหรอเพราะไร้เดียงสานึกว่าคนในนี้จะมีความจริงใจให้กันสรุป...เฮ้ย...ของกูมีเยอะมึงเอามาอีกสิอันนี้มันแค่น้ำจิ้ม...โธ่ไอ้ควาย
  • ดูนะความยุติธรรม....มึงเอาแต่ของกูมาลงแต่ทำไมมึงไม่เอาของมึงมาลงบ้างว่ะรึเห็นว่ากูเล่นคอมไม่เก่งก็เลยลงกันใหญ่...มึงรีบไปเอาของกูมาลงให้หมดเลยนะ.... :006:
  • รึว่ามึงไม่เคยโพสเหี้ยอะไรเลย...เป็นล็อกอินสำรองไว้คอยสกัดดาวรุ่ง...5555ถุย :006: :-))
    ล็อกอินหลักเอาไว้สร้างภาพทำตัวโก้หรูดูดีมีชาติตระกลู :006: :-))
  • พี่โจ้ พวกนี้แม่ง ก็แค่ เด็กใส่กระโปรง ทาปากกแดงไปวันๆๆ มันก็เก่งได้แค่นี้ ใจถึงงหน่อยยย :064: >:/
  • แม่งเหี้ยจริงๆนักเลงคียส์บอรด์
  • คิดไว้ไม้เคยพลาด 5555
  • ไอ้เหี้ย.cnpไปไหนว่ะรึตายห่าไปแล้วมึงรีบมาเอาลิ่วล้อมึงกลับไปเลยไอ้เหี้ยเอ้ย...
  • กูจะบอกให้น่ะว่ากลุ่มกูเป็น...เอกราช...ไม่ขึ้นกับใครและฝักใฝ่ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งเป็นที่ตั้ง... :044:
  • พล่ามเหี้ยอะไรกันครับ :-)) :-))

ไอ้Gio โม๊ะๆๆๆๆ =D> มาหากูหน่อย วิ่งไปบอกลูกพี่มึงด้วย กูรอคำตอบอยู่ อย่าเอาหัวมุดอยู่แต่ในรู :-)) :-))

ปล. ขอบคุณมิตรรักแฟนเพลงที่ติดตามผลงานของผมครับ เรื่องนี้ผมขอลุยคนเดียว ต่อให้พวกมันยกฝูงมาด้วยครับ :X
  • Gio_ 1:42PM Permalink
    กูจะบอกให้น่ะว่ากลุ่มกูเป็น...เอกราช...ไม่ขึ้นกับใครและฝักใฝ่ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งเป็นที่ตั้ง...

------------------------------------

ที่มึงพูดออกมาเนี๊ย ถามไอ้haDICKหรือยัง
  • มาแล้วเหรอไอ้เหี้ยcnpพอดีเลยมึงมากูไป...บ๊ายบาย :006:
  • คำถามปัญญาอ่อน มึงมีสมองปล่าวคิดเองไม่ออกหรอ

ไอ่เต่ามึงว่างๆ ไปตรวจโรคจิตบ้างนะ

อันตรายต่อคนรอบข้างจริงๆ

แล้วไอ่คำว่าหมา2ราง พี่มาร์คเค้าก็พูดเด่นชัด

แปลไม่ออกอีก มึงนี่ช่างปัญญาอ่อนจริงๆ

ลากมามั่วซั่ว เอาประเด็นเต่าของมึงดีกว่า

เมื่อไหร่จะกล้าเปิดตัวซักที รออยู่ นานไปเชค ict ได้

กูไม่มาถามให้เสียเวลาละนะ ไอ่เต่า
  • Chevy_not_Pitbull พฤษภาคม 1 Permalink

- ที่มึงสงสัยว่า เจ้าของเวปพิทบูลโซนจ่องจะข่มขืนอีหนูดีน่ะ (โดยที่มึงฟังข่าวมาจากพวกไอ้แป๊ะ) มึงหายสงสัยยัง มึงตัดสินได้หรือยังว่าใครตอแหล
    -------------------------------------------

แหม่ พี่เชฟวี่ เล่นถามกันแบบนี้ ใครจะไปตอบได้
    จะตอบว่าพี่มาร์คตอแหลก็ไม่ได้เพราะมาถึงเวลานี้แล้ว หลักฐานก็ไม่มี แถมเด็กสาวเจ้าทุกข์กับพวกพี่แป๊ะก็เงียบเป็นเป่าสาก เพราะโดนพี่มาร์คตอกซะจนหน้าหงาย สรุปแล้วเป็นเรื่องโอ้ละพ่อ ไอ้คนที่คาบข่าวก็ต้องทำหน้าเป๋อเหลอ ร้องแบะๆๆซิครับ 55555 และอาจจะโดนประชาทัณฑ์ได้ง่ายๆด้วย

และเป็นไปไม่ได้แน่นอนที่พี่ฮ่าดีส เขาจะตอบว่าพี่แป๊ะแม่งโครตตอแหล แม่งเหี้ย ใส่ไฟให้ร้ายพี่มาร์ค
    ก้อ แหม่ พี่แป๊ะเขาเป็นถึงผู้ยิ่งใหญ่ในวงการ มีอิทธิพลซะขนาดนั้น พี่ฮ่าดิสเจอหน้าพี่แป๊ะ ยังต้องรีบก้มหน้า เอามือกุมไข่ ผงกหัวงกๆ มือไม้สั่นเทาไปหมด

แล้วพี่จะบังคับให้เขาตอบได้ยังงัยคร๊าบบบบบบบ 5555
  • ความคิดมึงนี่บรรเจิดจริงๆวะ สมองมึงคงมีน้อยนิด

ถึงคิดได้นี้ 555

• เอาเว้ย เห้ยย ผีมากัน ครบเลย เตรียมเรียกลงหม้อได้ 5555 เรียก คุณ cnpก่อนเลย ไอ้เต่า มาเห่าต่อสิ
  • ไอ้ควายเว้าไอ้คำตอบนั้นเค้าชี้แจงไปเรียบร้อยแล้วมึงจะมารื้อฟื้นหาเหี้ยอะไรไอ้ควาย :-$
  • คริ คริ :-)) :-))

ของจริงเหี้ยไรครับ กูยังไม่ได้รู้สึกอะไรเลย
    แต่เมื่อคืนไอ้haDICKลูกน้องมึงน่ะ จะหลับตาลงหรือป่าวไม่รู้ว่ะ อิอิ :-)) :-D :-))

image
    ไฟล์แนบ
    image_1366413449965895.jpg 23K
    image_1364095361632806.jpg 8K
    ของจริงอิอิ.jpg 15K
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/12354/pitbullrama3#Item_1749

http://pitbullzone.com/community/discussion/35016/มา-cnp-มาเจอ-กันหน่อย.-/p1

ไอ้บรมโง่ กลับไปอ่านใหม่ ทำความเข้าใจ แล้วส่องกระจก มึงจะเห็นไอ้หน้าโง่หมาขี้เรื้อน2รางไม่มีขน :-)) :-))

• ไอ้สุนัขรับใช้ Gio_ โม๊ะๆๆๆๆๆ =D> =D> =D> มานี้หน่อยเร็วววว :-)) :-)) :-))

ไหน เอาคำชี้แจงของลูกพี่มึงมาให้กูดูหน่อยดิ 2วันแล้ว กูยังไม่เห็นเลย เห็นแต่ลูกพี่มึง อมขี้เต็มปาก จะพูดอะไรก็พูดไม่ออกบอกไม่ถูก :-@ :-S
  • กูก็ตอบไปแล้วไง คำถามปัญญาอ่อนแบบนี้

คิดเองไม่ได้ มากราบตีนกูก่อน เด้วกูจะตอบให้

กูมีตัวตน ไม่ได้หลบอยู่ในกระดองเหมือนมึง

หาตัวกูไม่อยากหรอก เรียนเชิญ
  • ตอบว่าไรอ่ะ ช่วยเอามาให้สมาชิกหลายพันคนในพิทบลูโซนดูหน่อยซิ ว่าใครตอแหลกันแน่

กูจะไปหาตัวมึงทำไมครับ มึงสำคัญขนาดนั้นเลยเหรอ
    แค่กูด่ามึงในนี้ มึงก็เหมือนหมาขี้เรื้อนที่โดนน้ำร้อนราด แดนซ์พลาดๆแพล๊ดๆ ร้อนรนอยากจะตามหากู ใจแถบขาดแล้ว อิอิ
    :-)) :-)) :-))
  • เข้ามาให้กำลังใจ
    คุณเอก Hades และ น้องๆ พิตบูลโซนปราจีน :033: :X

แต่ ขออนุญาต ให้ข้อคิด น้องๆไว้ซักนิดส์ๆๆๆๆๆ
    มีกลุ่ม มีเพื่อน มีพี่ มีน้อง ร่วมอุดมการณ์ เป็นเรื่องที่ดี

การลุกขึ้นมาร่วมกันปกป้อง คุณเอก
    ในเหตุการณ์ครั้งนี้ผมเห็นว่าเป็นเรื่องที่ดี ได้เห็นในน้ำใจของคำว่า "เพื่อน" ที่ไม่ทิ้งกัน :063:

แต่อย่าใช้ คำว่า " เพื่อนหรือพวกพ้อง " เป็นบรรทัดฐาน ในการออกมาปกป้องกันทุกครั้งไป
    เราต้องยืนอยู่ข้างความถูกต้องมากกว่า คำว่า เพื่อน แสดงให้คนทั่วไปรู้ว่าเรา อยู่ข้างความถูกต้อง

ไม่ใช่ใช้ ระบบ " พวกมาก ลากไป " ดีชั่ว ku ไม่สนถ้าเป็นพวพ้อง ku ผิดไม่ได้ :064:
  • โจ้ และ น้องๆ พิตบูลปราจีน ครับ
    โต้ตอบ กับคนพาล คนโง่ คนขาดสติ เราต้องมีสตินะน้อง ~X( :-t :-h

ขออนุญาต ชี้แจงในสิ่งที่
    คุณเอกเคยถามพี่มาร์คไป ให้เพื่อนๆที่ไม่เข้าใจ ได้รับทราบ

Hades ธันวาคม 2012 Permalink
    อ่านในเฟส แล้วเห็นพี่มาร์คไม่ไปตอบในเฟส
    ถ้าเกิดผมเอามาถามในนี้ พี่มาร์คจะตอบคำถาม เป็นประเด็นๆไปได้ไหมครับ
    ผมก็เด็กใหม่ ความรู้ยังน้อย เรื่องราวในอดีตเป็นอย่างไร ไม่ทราบหรอกครับ
    ที่อยากทราบ จะได้วางแนวทางในการดำเนินชีวิตต่อไปในบอร์ดนี้
    เพราะต่อไป ก็คงเอาหมามาทำกิจกรรมเหมือนกัน :062: :o024: :o024: :o024:

Pitbullzone ธันวาคม 2012 Permalink
    ยินดีตอบทุกคำถามครับ นับว่าเป็นเรื่องดีอีกต่างหาก เพราะผมเองก็จะได้มีโอกาสชี้แจง
    ตอบได้ก็ดีแก่ตัวเอง ตอบไม่ได้ก็ให้สังคมลงโทษ อย่างน้อยคนที่ศรัทธาผมก็จะได้สบายใจครับ

:063: :063: :063: :063: :063:

Hades ธันวาคม 2012 Permalink
    ขอถามพี่มาร์คตามนี้ครับ
    1.det_cm cnp commie เป็นพี่ใช่ไหมครับ?
    2.เรื่องลักลอบผสม BJ เรื่องราวเป็นอย่างไรครับ?
    3.พี่จะไปลวนลามน้องในกลุ่มยังเติร์กจริงหรือไม่ครับ? ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่ :062:

:033: :033: :033:

Pitbullzone ธันวาคม 2012 Permalink

ขอบคุณสำหรับคำถามครับ :063:

-------------------------------------------------------------------------
    รายละเอียด คำตอบพี่มาร์ค ตอบไว้ชัดเจน กระจ่าง
    แต่ผมไม่อยากตัดทอนมาเป็นบางประโยค บางส่วน อาจผิดเพี้ยนได้

หากผู้ใดสนใจ ติดตามรายละเอียด ได้ที่กระทู้นี้

http://pitbullzone.com/community/discussion/33372/ขออนุญาติ-ชี้แจงครับ#Item_141

สำหรับ คนมีการศึกษา รู้จักคิด เข้าใจเหตุผล และยอมรับความจริง
    คงเข้าใจไม่อยากถึงเหตุผลในการตั้งคำถามของ คุณเอก ว่าจุดประสงค์เพื่ออะไรกันแน่ :o036: :013: :X

จะมีกี่คนที่กล้าตั้งคำถามแบบนี้
    ส่วนใหญ่พอรับรู้มาก็ได้แต่ แอบนินทา สนุกปาก เมาส์เรื่องชั่วๆให้พี่มาร์ค เสียหายกันมันปาก [-X :-q :063:

การกล้าตั้งคำถาม ของคุณเอก ในกรณีนี้
    ผมมองว่าเป็นเรื่องที่ดี ซึ่งในสังคมปัจจุบัน ขาด ตนกล้า ตนจริงเช่นนี้

พี่มาร์คเองยังกล่าวชมไว้เช่นกัน

ยินดีตอบทุกคำถามครับ นับว่าเป็นเรื่องดีอีกต่างหาก เพราะผมเองก็จะได้มีโอกาสชี้แจง
    ตอบได้ก็ดีแก่ตัวเอง ตอบไม่ได้ก็ให้สังคมลงโทษ อย่างน้อยคนที่ศรัทธาผมก็จะได้สบายใจครับ

ขอบคุณสำหรับคำถามครับ :063:

เพราะฉะนั้น เรื่องนี้ไม่สมควร ที่จะมีผู้ใดยกมาเสี้ยม
    ยั่วยุ และกล่าวหาว่าคุณเอกเป็น พวก2ราง ให้เกิดความเข้าใจผิดได้ระหว่างคุณเอก กับพี่มาร์คครับ

:-h [-X :064: :064: :064: :064: :064: [-X :-h
  • ได้เวลาพระเอกลิเก แต่งองค์ทรงเครือง สวมชฎา ออกโรง รายร่ำเรียกแม่ยกแล้วเหรอครับ :-)) :-))
    ยกมาซะเยอะ ยังไม่เห็นไอ้้haDICK ตอบซักบรรทัดเดียว :-)) :-)) ระหว่างเจ้าของเวปกับพวกไอ้แป๊ะ สรุปว่าใครตอแหลครับ พ่อพระเอกลิเก :-@ :-)) :-))
  • เสี้ยมไม่เสี้ยม ไม่รู้
    ขี้เรื้อน2ราง หรือป่าว วิญญูชนผู้มีปัญญา เชิญพิจารณาครับ

ขนาดพวกมันเลียกันเอง อวยกันเอง ยังหนีไม่พ้นที่จะแขวะ จะตอดเจ้าของเวป นิดหน่อยก็ยังดี คงถือว่า ด่ามันวันนิดจิตแจ่มใส่

นี้ขนาดหน้าไมค์ ถ้าคุยกันหลังไมค์จะด่าขนาดไหน เชิญพ่อพระเอกพล่ามต่อได้เลยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    พระเอกออกโรง.jpg 65K
  • กูจะบอกให้ที่มันกล้าตั้งคำถามอัปปรีย์ติดดาบเพราะอะไร
    ในช่วงขณะที่เจ้าของเวปกำลังโดนมรสุมและอ่อนแรง มันจึงถือโอกาศกระทืบซ้ำให้จมดิน การเลือกข้างจะได้ง่ายขึ้น เพราะมันมั่นใจข่าวอัปปรีย์ของฝ่ายไอ้แป๊ะมาก ถึงขนาดนัดแนะกับไอ้แป๊ะ ไปคุยกันที่โรงงานผลิตหมา เห่อๆๆ หึหึ X_X X_X
  • คนเหล่านี้ เค้าไปฆ่าพ่อ ฆ่าแม่ มรึงเหรอคร้าบ :-)) :-)) :-))

ปล่อยวางและรู้จักให้อภัยบ้างเหอะ
    ไม่มีใครเค้าดี100% หรือเลว จนไม่มีชิ้นดีหรอก
    เคยช้ำใจผิดหวังอะไรจากการกระทำของกลุ่มเค้าก็ให้ถือซะว่าเป็นความโง่ตัวเอง ซะเถิด

เพราะทุกวันนี้ ไม่เคยเห็นเค้าให้ราคา คนอย่างมรึงเลย :-)) :-)) :-)) :064:

เห็นแต่มรึงที่ยึดติดอยู่ในบ่วงความทุกข์

คนที่มองไปข้างหน้าไม่ใช่แค่จ้องแต่จับผิดผู้อื่น หรือหากจะกล่าวว่าใคร
    ก็ต้อง แสดงให้เห็นว่ามรึงทำประโยชน์ ให้ส่วนรวมหรือทำได้ ดีกว่าสิ่งที่มรึงไปติผู้อื่นเค้า :-q :-q :-D
  • อย่างน้อยมีมึงตัวหนึ่งแหละที่ให้ราคากู คริคริ :-D :-D แล้วกูไปฆ่าโครตพ่อโครตแม่มึงเหรอครับ

โอ๊ย... ทำไมยอดคลิกกระทู้นี้มันขึ้นเอ๊าขึ้นเอา มาดูอะไรกันหรือครับ :-)) :-))

ปล. ฝากคำถามของมึงไปถามพวกไอ้แป๊ะบ้างดิ ว่าเจ้าของเวปเขาไปฆ่าพ่อแม่มันเหรอ ถึงตามกัดไม่เลิกอ่ะ
  • ถ้าคนมีปัญญา เค้าดูออกหมดแหละ

มีแต่มึงเท่านั้นแหละ ที่ยังปัญญาอ่อนอยู่

ลากมาอีก ไอ่เรื่องแบบนี้นี่เก่งจริง

มึงไม่ตอบในเฟชเลยละ หาแดกในเวปยังไม่พอ

ยังเสี้ยมให้เค้าแตกกันจนทุกวันนี้

ถ้าไม่มีมึงนี่ สังคมที่นี่เจริญกว่านี้เยอะ

• เจ้าของเว็บ น่ะ เค้าเน้นเป็นพันรอบว่า เว็บนี้เน้น " พัฒนาคน ไม่ได้เน้นพัฒนาหมา "

เจตนาเจ้าของเว็บ ที่แสดงออกไปก็ชัดเจน

http://pitbullzone.com/community/discussion/32943/ถึงคุณ-chevy-not-pitbull#Item_114

สิ่งทีมรึงทำ มันได้สร้างประโชน์ หรือ ทำลาย สังคมโดยรวมมากกว่ากัน

อย่าให้ต้องมาสอนกันเลย

น้องๆ พิตบูลโซนปราจีน ครับ
    อย่าไปโต้ตอบไร้สาระ หรือใช้อารมกับ สถุนพวกนี้ อย่าทำให้กระทู้นี้เป็นขยะบอร์ดเลยครับ

ช่วงนี้พี่มีธุระ งานส่วนตัวยุ่งๆ จริงครับ

พี่ขอพื้นที่ไว้ ชี้แจงให้คนทั่วไปที่สนใจได้รู้ได้เห็นว่า...
    ล็อกอิน ชั่วๆเหล่านี้ มีผลเสีย มากกว่าผลดี กับสังคมพิตบูลโดยรวมครับ :o027: :o027: :o027:
  • กูปัญญาอ่อน แต่มึงดิ้นพลาดๆ ทำไมอ่ะ ความปัญญาอ่อนของกูเหมือนน้ำร้อนที่ราดรดขี้เรื้อนกลางกระบาลมึงเหรอ

ลิ้นกระดาษทราย น้ำลายเชล็ค อย่างพวกมึงมากกว่า เพราะเมื่อ ถ้าธาตุแท้และสันดานแต่ละตัวแสดงออกมา มันก็ต้องแตกกันอยู่ดี กูเห็นมาเยอะ :-)) :-))

• เรื่องนี้ก็นานพอสมควร จนผมลืมไปแล้วด้วย 555

ใช่ครับ ขอยืนยันว่าคุณเอกเป็นห่วงไม่ได้ทำด้วยเจตนาร้ายครับ เพราะน้องเขาเห็นว่ามีคนใส่ร้ายป้ายสีผมกันอย่างสนุกปากในเฟชบุ๊กของคนอัปปรีย์คนหนึ่ง ที่เขาพยายามทำลายชื่อเสียงผม สาเหตุจากเพียงเพราะผมไม่ทำตามใจเขาครับ เอกก็เลยโทรมาเล่าให้ฟังด้วยความเป็นห่วง ตรรกะง่ายๆที่เป็นเหตุผลของเอกก็คือ ถ้าพี่ไม่ออกไปแก้ข่าวงานนี้เสียหายแน่ๆ เพราะกลุ่มคนชั่วเป็นฝูง รวมทั้งคนที่เคยสนิทกัน รุมสกัมผมอยู่คนเดียว หากยิ่งนิ่งคนทั่วไปก็ยิ่งคิดว่ามันเป็นความจริง

ผมตอบเอกไปว่า เขานินทาอยู่ตรงไหนก็ช่างเขาเถอะ เราเข้าไปตอบก็เข้าแผนเขา เขาทำแบบนั้นก็เพื่อต้องการลากพี่เข้าไปยำอยู่แล้ว วันนี้พวกเขาเริ่มหมดบทบาท เขาจึงต้องพยายามหาทางทำอะไรสักอย่างเพื่อเรียกร้องความสนใจ เราตอบเนื่องนี้จบ มันก็สร้างเรื่องใหม่ขึ้นมาอีก ดังนั้น เอกสงสัยอะไรถามพี่โดยตรงได้เลย พี่จะตอบทุกคำถาม จากนั้นเอกก็ขออนุญาตินำคำถามนี้ไปตั้งในบอร์ด และขอให้พี่ไปตอบด้วย เขาอยากให้คนภายนอกได้ฟังข้อมูลอีกด้าน อย่างน้อยคนที่เขาศรัทธาผมอยู่ จะได้ทราบความจริง

หลังจากได้อ่านในสิ่งที่พวกเขาเขียนเกี่ยวกับผม นี่คือเหตุผลว่า ทำไมผมจึง กล้าประกาศว่า หากกลุ่มนี้ด่าอะไรผมอีก แล้วมีใครไปกดไลค์ ผมจะไม่คบไม่เสวนาด้วยอีกต่อไป เขากล้ากดไลค์ ก็แสดงว่าเขาเชื่อในสิ่งที่คนกลุ่มนี้สร้างขึ้นมา เขาจึงกดไลค์สนับสนุนการกระทำเช่นนั้น

ในเมื่อคนเหล่านี้เขาหมดศรัทธา ผมก็ไม่รู้ว่าจะทนฝืนปั้นหน้าคบกันไปอีกเพื่ออะไร ? ต่างคนต่างอยู่ ต่างคนต่างทำ ไม่ต้องมาวุ่นวายกันอีกต่อไป ผมว่ามันก็สบายใจดี ทุกวันนี้ผมทราบดีว่าเขายังมีการกระแหนะกระแหนมาอีกเป็นระยะ แต่ผมเลือกที่จะไม่เข้าไปอ่าน เพื่อที่จะไม่ต้องรับรู้อะไรอีกทั้งสิ้น แล้วก็ทำในสิ่งที่เป็นความสุขและสบายใจ ให้สังคมภายนอกตัดสินกันเอาเองว่า พฤติกรรมใครเป็นอย่างไร และเขาควรเชื่อใคร ระหว่างคนที่พยายามทุ่มเท ทำทุกอย่างเพื่อวงการ กับคนที่ทุกวันนี้ขายหมาอย่างเดียว ใครจะมีความน่าเชื่อถือกว่ากัน

วงการลากที่ ซบเซามานาน วันนี้กลับมาคึกคักอีกครั้ง มันเป็นเพราะคนกลุ่มไหนช่วยกันทำ ที่ลูกหมาแดงขายกันสนุกสนานในตอนนี้ มันเกิดจากอะไร จากคอกหมาผลิตหมาคุณภาพสู่ตลาด หรือจากกลุ่มคนธรรมดานำหมาทั่วๆไปมาฝึกทำกิจกรรม ?

ผมเดาว่าอีกไม่นาน คนเหล่านี้ก็ต้องกลับมาเดินตามเส้นทางที่ผมวางไว้อยู่ดี ........... :p
  • ดีครับ เวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์ เหมือนที่ผ่านๆมา 10กว่าปีเวปพิทบูลโซนทำหน้าที่ของมันโดยมาตลอด
    ผมเข้าใจครับ
  • มีคนให้ผมลบ เชฟวี่ เดท ซีเอ็ม ออก แต่ผมจะไม่ทำอย่างเด็ดขาด เพราะอย่างน้อยเขาก็กล้าที่จะชนในสิ่งที่ไม่ถูกต้อง ดีกว่าคนหลายๆคน ที่ไม่กล้าห้ามปรามท้วงติง ในสิ่งที่ไม่ถูกต้อง ใครได้เปรียบกูเลีย ใครล้มกูซ้ำ
  • เห็นด้วยตาม ที่ คุณ power_pit กล่าวมาครับ
    ส่วนคุณ cnp คุณได้คำตอบแล้วยังครับ ถ้าได้แล้วหุบปาก ที่กากๆของคุณด้วย จะขอบคุณมาก ผีเน่าอย่างคุณ มันน่าสมเพชว่ะ 555 บาย
  • ขอเก็บเอาไว้หลอน โรงงานปั๊มหมาครับ 555

ขออภัย ผมตรงไปตรงมา อะไรผิดพลาดก็ช่วยแก้ไข แต่จะไม่เข้าข้างใครโดยไม่มีเหตุผล เชฟวี่เข้าใจเอกผิด ผมก็ช่วยอธิบาย เพราะผมคือกุญแจสำคัญที่รู้ความจริง
  • ผมคนหนึ่งที่ไม่เคย และจะไม่ขอให้พี่มาร์ค ลบ ล็อคอิน พวกนี้ออก

เพราะ สิ่งที่พวกนี้ทำมันจะฟ้องตัวเค้าเอง
    และขอเห็นแย้งกับพี่มาร์คว่าคนเหล่านี้ไม่ใช่คนกล้า ไม่มีแม้กระทั่งความรู้สึกกล้า

เพราะการอยู่ในที่มืด ภายใต้กระโปรง
    มันจะพูดจะใส่ร้ายอะไรก็ได้ พูดแบบไม่ต้องรับผิดชอบ ใครก็ทำได้

แต่วันหนึ่งหากพี่มาร์ค มีปัญหาจริงๆ
    ผมมั่นใจว่า ล็อคอินพวกนี้ไม่กล้า แม้แต่จะมายืนสู้เคียงข้างพี่มาร์คครับ

^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^ ^:)^

ผมเองยังเชื่อมั่นและศรัทธา พี่มาร์คเสมอครับ
    และมั่นใจว่าสิ่งที่พี่ทำให้กับสังคมโดยรวมจะเป็นเกราะป้องกันพี่
    และ ทำให้คนทั่วไปยอมรับและศรัทธาพี่ได้มากกว่า...คำเชลีย คนล็อคอินไร้สาระพวกนี้ครับ
  • พูดอีกก็ถูกอีกอะพี่ ผมว่าเขา ไป หอกหลอน พวกไม่มีจิตสำนึกดีกว่า
    น่าจะมีคุณค่ากว่าเยอะ ครับ
    ขออภัยในความวุ่นวายครับพี่
    พิท โซน ปราจีนบุรี
  • ผมเห็นอะไร ผมรู้อะไร ก็ว่ากันไปตามจริงครับ
    พยายามเสาะหาหลักฐานและเจตนานั้นๆ เพื่อให้ข้อมูลของผมมีมูลมากที่สุด

ผมรู้ครับ ว่าพี่อยู่ในฐานะอะไร ต้องว่างตัวอย่างไร
    ผมเชื่อว่าพี่จะทำอะไรก็แล้วแต่ มักจะเห็นประโยชน์ของส่วนร่วมเสมอและเป็นเสาหลักให้วงการตลอด

เมื่อพี่ ออกมาชี้แจง ผมคงพูดอะไรไม่ได้มาก ปล่อยให้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์แบบที่ผ่านมา

วงการนี้มันเหมือนการเมืองเนอะพี่ โทรล็อบบี๊หลังไมค์กันอุดตลุดวุ่นวายไปหมด มีครบทุกรสชาติ :-)) :-)) :-))
  • พวกคอกหมา เขากลัว ผี แบบ เชฟวี่และเดชซีเอ็มครับ

ยามวงการมีปัญหา พวกคอกหมาหลบ ลอยแพผม แต่วันที่ตลาดคึกคัก เขากลับมาบอกให้ผม ลบ ผีเหล่านี้ออก แม่งโคตรเห็นแก่ตัว ใครจะเป็นจะตายกูไม่สน กูจะขายลูกหมาเท่านั้น ......

ขออภัย เหตุผลพี่ มันอาจจะรู้สึกขัดใจ หรือ โดนแปลเจตนาว่าผมให้ท้ายผีเหล่านี้ แต่ผมกลับมองว่า ทุกอย่างมันมีสองด้านเสมอครับ

เชฟวี่เข้าใจ เอกผิด เพราะต่างคนต่างอ่านมาจากที่ไหนสักแหห่ง แต่เมื่อพี่คือกุญแจคำตอบ พี่ก็ได้ช่วยชี้แจงให้แล้ว ที่นิ่งอยู่นานก็เพราะไม่รู้ว่าทะเลาะกันเรื่องอะไรครับ

ขอตัวก่อนครับ อาจจะไม่สะดวกเข้าเว็บตลอดทั้งบ่าย มือถือก็ติดๆดับๆ แต่จะพยายามเกาะติดสถานการณ์ และก็ขอให้จบกันด้วยดีนะครับ ^:)^
  • แต่วันหนึ่งหากพี่มาร์ค มีปัญหาจริงๆ
    ผมมั่นใจว่า ล็อคอินพวกนี้ไม่กล้า แม้แต่จะมายืนสู้เคียงข้างพี่มาร์คครับ
    ---------------------------------------

เยสครก นี้มึงยังคิดว่าปัญหาที่เกิดมา เป็นปัญหาเทียมๆปลอมๆ ไม่ใช่ของจริง ??? :-)) :-)) :-)) พ่อพระเอกลิเก มนุษย์ผู้มีคุณภาพของพิทบูลโซน :-)) :-)) :-))

กูเห็นมาเยอะแระ มนุษย์เยี่ยงมึงน่ะ เดียวก็หายไปกับสายลม :-D :-)) :-))
  • ขอบคุณพี่มาร์ค ที่ชี้แจง เจตนาคุณเอก ได้อย่างชีดเจนครับ [-O<

นี่เป็นหนึ่งตัวอย่างของล็อคอิน ที่แอบในที่มืด และ อยู่ใต้กระโปรง

นำข้อมูลที่ไม่รู้จริงมาพูดมากล่าวหาให้ผู้อื่นเสียหาย
    โดยไม่เคยสำนึกแสดงความรับผิดชอบ ในความไม่รู้จริง โง่เขลาเบาปัญญาของตนเองเลย

กล่าวหา... คุณเอกในข้อมูลโง่ๆของตนเองมา 2 วันเต็ม
    พอพี่มาร์คออกมาชี้แจง สำนึกมันมีได้แค่นี้ ไม่เคยคิดขอโทษผู้ที่ตัวเองใส่ร้ายเค้า

นี่หรือ! คนกล้า
    กล้าพูดเลวๆ ใส่ร้าย สอดเสียดให้ผู้อื่นเสียหาย แล้วหนี ไม่รับผิดชอบใดๆเลยน่ะหรือ :064: :064: :064:
  • เฮ่ย อย่าเพิ่งตัดตอนบทจบเหมือนละครน้ำเน่าช่อง3 มันง่ายไปหน่อยมั้ย

กูบอกแล้ว เจ้าของเวปเขาอยู่ในฐานะอะไร

มึงคงโง่มาก ขำ กร๊ากๆ ไอ้อ่อน

โอ๊ยขำ :-)) :-)) :-))

ปล. กูไม่หนีไปไหนแน่นอน ยังอยู่อีกยาวๆกระทู้นี้
    ถ้าคิดถึงกูนัก ขอเชิญ กระทู้ของกู

http://pitbullzone.com/community/discussion/12354/pitbullrama3#Item_1749
  • ไอ้เหี้ยcnpกูสมเพชมึงว่ะคนอย่างมึงแถวบ้านกูเค้าเรียกว่า"หน้าหนัง..hee"อยู่แต่ในกระโปง...ถุย :-))
  • ถ้าคุณเห็นคนซื้อขายยาบ้า หรือทำเรื่องเหี้ยอะไรก็แล้วแต่
    คุณควรจะอย่างไร
    -เฉย ช่างแม่มัน
    -แอบกระซิบบอกตำรวจ
    -โผล่หน้า ไปให้โจรเห็น แล้วบอกมันว่า กูจะไปฟ้องตำรวจ

ผมเป็นผีเพราะว่าผมเห็นคนจับพิทบูลผสมกับบ็อคโด
    ผมคงนิ่งเฉยไม่ได้เพราะพวกมันเอามาหลอกขายคนไม่รู้
    และผมคงไม่โง่ ที่จะโผล่หน้าออกมาให้พวกมันเห็น แล้วพูดว่าไอ้ขี้โกง จับหมาพิทบูลเย็ดกับบ็อคโดทำไม
  • ผมขอขอบคุณพี่มาร์คครับ ที่มาชี้แจง.
    และผมก็ไม่ติดใจหรือ อยากรู้ว่า cnp คือใคร ผมว่าเมื่อก่อน cnp คนนี้ ยังดูมีค่ามากกว่านี้ แต่สุดท้าย ก็แค่กาก จน ผม ไม่อยากใส่ใจ ว่าเขาจะมีตัวตนไหม เพราะ ต่อไป ค่าของคุณ ก็จะหมดไป เอง
    ขอบคุณครับ
    * สุดท้าย กลุ่ม ผม ยัง สนับสนุนกิจกรรมของพิทบูล ทุกรูปแบบ ครับ ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณอาจารย์.มาร์คที่ชี้แนะทำให้หลายท่านหายสงสัย ^:)^ ...ขอบคุณคับ ^:)^
  • พี่มาร์คไม่น่าลดตัวมาชี้แจงไอ่เต่าเลย

ปล่อยให้มันโง่ดักดาน แบบนั้นแหละ

รู้กับรู้จักมันไม่เหมือนกัน

ใครจะคิดยังไงผมไม่สนใจหรอกครับ

ผมสนใจว่าไอ่เต่า เมื่อไหร่จะกล้าออกมาจากกระดองสักที

ส่วนพี่สู้ก็มาเพื่อส่วนรวม ผมเข้าใจ

แต่ผมส่วนตัวไม่เกี่ยวกับใคร หรือกลุ่มใด

แต่ไอ่เต่าก็ลากมาหมด ขาดความอบอุ่นจริงๆนะมึง
  • ถึงอย่างไร ผมก็เคารพในความคิดพี่มาร์ค

ยังไงก็ขอบคุณด้วยครับ ที่ออกมาชี้แจง