ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

""superman-angle"" " Red nose puppy for sale "
  • พ่อ Superman (เล้ง พนมไพร)
    imageimageimage

ปู่ WARHEAD (รามา3)
    image
    ย่า JEEJA (รามา3)
    image

แม่ Angle (เล้ง พนมไพร)
    imageimage

ตา Butus (ตายแล้ว)
    imageimage
    ยาย Naughty (รามา3)
    image

ลูกหมา

F1 40000 บาท

imageimageimageimage

F4 20000 บาท

F5 22000 บาท

imageimageimageimageimageimage

F6 20000 บาท

imageimageimageimageimage

F7 22000 บาท

imageimageimageimageimageimage

ลูกหมาเกิด 28 ม.ค.56
    มีใบเพด ABC นะครับ(ใบเพ็ดดำเนินการจ่ายเงินไว้ รอผู้ซื้อแล้วผมจะส่งข้อมูลให้พิมพ์ครับ จะได้ชื่อหมา ชื่อเจ้าของทีเดียวไม่ต้องแก้ครับ)
    ลูกหมา อยู่ที่ชัยภูมิครับ
    เบอร์โทร 0898933059

ไฟล์แนบ
    พ่อ 1.jpg 77K
    พ่อ 2.jpg 78K
    พ่อ 3.jpg 74K
    warhead 2.jpg 168K
    jeeja 1.jpg 174K
    แม่ 1.jpg 80K
    แม่ 2.jpg 81K
    brutus2.jpg 119K
    brutus3.jpg 182K
    naughty_with_ball.jpg 118K
    IMG_1734_resize.JPG 87K
    IMG_1727_resize.JPG 95K
    IMG_1729_resize.JPG 90K
    IMG_1721_resize.JPG 84K
    IMG_1717_resize.JPG 51K
    IMG_1709_resize.JPG 99K
    IMG_1711_resize.JPG 107K
    IMG_1695_resize.JPG 50K
    IMG_1697_resize.JPG 50K
    IMG_1704_resize.JPG 115K
    IMG_1691_resize.JPG 55K
    IMG_1673_resize.JPG 54K
    IMG_1669_resize.JPG 55K
    IMG_1685_resize.JPG 112K
    IMG_1676_resize.JPG 105K
    IMG_1689_resize.JPG 118K
    IMG_1638_resize.JPG 55K
    IMG_1635_resize.JPG 51K
    IMG_1632_resize.JPG 110K
    IMG_1633_resize.JPG 114K
    IMG_1631_resize.JPG 119K
    IMG_1652_resize.JPG 55K
    IMG_1649_resize.JPG 58K
    IMG_1644_resize.JPG 100K
    IMG_1646_resize.JPG 105K
    IMG_1642_resize.JPG 111K
    IMG_1648_resize.JPG 117K
  • สวยครับตัวผู้หมดแล้วเหรอ
  • อันตรายจริงๆ ครับ สายซุ่ม :-D
  • F4 ขายาวดีแต้ ๆ
  • เห็นว่าพี่ซื้อลูกหมากับผมไปเลี้ยงไม่ใช่เหรอครับ
  • เอาแล้วงัยครับเสี่ยเล้ง!!! ใจคนยากแท้หยั่งถึง ของดีก็แบบนี้แหล่ะครับ เอาไปเก็งกำไรได้ สุดยอดเลยซื้อหมาไปตั้งแต่อายุลูกหมาได้สองอาทิตย์กว่าๆ ยังไม่หย่านมเลยด้วย ซื้อ 5 ตัว เอาไปเลี้ยง มีวันนึงที่ผมแวะไปเยี่ยมเสี่ยเล้ง เพราะอยากไปดูลูกหมากะเสี่ยเล้ง เพราะผมก็จองตัวผู้ไว้กับเสี่ยเล้ง แต่พอไปดู เอ้า ตัวเมียหายไปหมด เสี่ยเล้งบอกว่ามีคนเหมาลูกหมาเอาไปเลี้ยง เออนะ สายเลือดดีมาก คิดได้สองแง่ครับ
    1. ซื้อไปเลี้ยงเพื่อเป็นแม่พันธุ์ในอนาคต ออกลูกมาก็ขายได้ <----อันนี้ไม่น่าเกลียดเท่าไหร่<br />2. ซื้อไปขุนเพื่อขายต่อ <-----ถ้ากล้าทำก็โคตรหากินกับหมาครับ<br />
    เฮ่อ!!! เจ้าของกระทู้ช่วยชี้แจงทีเถอะครับ
  • ก่อนที่จะกล่าวอะไรคุณรู้ข้อมูลดีแล้วหรือ

ผมตกลงกับเล้งว่าจะเลี้ยงตัว 1 เป็นแม่พันธ์ ส่วน4 ตัวที่เหลือผมซื้อมาอนุบาลแล้วจะขาย

ผมถามว่าคนบ้าที่ไหนจะซื้อลูกหมาคอกเดียว 5ตัวมาเลี้ยง
  • แล้วแต่พี่แล้วกันครับเพราะลูกหมาเป็นกรรมสิทธิของพี่ครับ
  • ขอให้ขายหมดไวไวครับ
  • มิน่าระ บ้านพี่เล้ง อยู่พนมไพร แต่งใหง ลูกหมาอยู่ อีก ด้าน มิน่าระ รู้แล้ว คับ ขอให้ ขาย หมดเร็วๆๆ นะ ครับ
  • ผมก็เป็นคนนึงที่ไปดูลูกหมาตอนเกิดได้ 3 อาทิตย์ ผมมั่นใจว่าคุณเล้งไม่ได้ต้องการขายลูกหมาเพื่อให้คุณเอามาขายต่ออย่างนี้ เพราะเจตนาเค้าชัดเจนเค้าแค่ชอบเลี้ยงหมาแดงและทำกิจกรรม คุณเล้ง เค้าขายให้คุณเพราะคิดว่าคุณจเอามาเลี้ยง ไม่ได้เอามาขายต่อ ยังงี้ ผมพูดในฐานะคนที่เห็นว่าเรื่องนี้ไม่ยุติธรรมต่อคนบรีดสุนัข
  • ถึง Noom_Krub
    ผมก็เป็นคนนึงที่ไปดูลูกหมาตอนเกิดได้ 3 อาทิตย์ ผมมั่นใจว่าคุณเล้งไม่ได้ต้องการขายลูกหมาเพื่อให้คุณเอามาขายต่ออย่างนี้
    ผมโทรไปสอบถามราคา และจุดประสงค์ก่อนซื้อ แล้วเล้งก็รู้ว่าผมซื้อมาขาย
    ส่วนตัวที่ผมตกลงกับเล้งว่าจะเอามาเลี้ยงคือตัวที่ 1
    แต่ผมจะเลิกบรีด เลี้ยงแค่ลาก จึงประกาศขายต่อ
    ที่ผมผิดคือ ลงขายตัวที่1เท่านั้น
    ส่วนผู้ที่มาแสดงความเห็นไม่รู้เรื่องจริง กล่าวหาผมคุณจะแสดงความรับผิดชอบยังไง
  • ถูกต้องครับ คนทำผิด ต้องรับผิดชอบ
  • พี่เล้งก็ออกมาบอกอยู่ว่าคุณซื้อหมาจะเอาไปเลี้ยง ยังจะแถอีกนะ
  • นาๆจิตตังคับ มันก็มีซื้อ-มีขาย ขยายผลต่อดอกต่อผล ขึ้นอยู่ที่ความพอใจของแต่ละท่าน ขอแค่ไม่กล่าวร้ายใส่ความกันอะไรผิดอะไรถูกก็ว่ากันไป เตือนๆกัน คับ เรื่องนี้ก้ลองเอาเหตุผลมากล่าวกันดูก่อน ดีมั๊ยคับ
    ผมแค่หนึ่งความคิดเห็นที่แสดงออกมา ไม่ได้มีอะไรนะคับ

หากชอบลาก ที่เข้าตาผม ก้F6 แต่ผมบ่มีเงินซื้อเด้อแนะนำในความคิดผมเท่านั้นคับ
    ด้วยความเคารพ
  • ระยะเวลาที่เหมาะกับการแยกลูกหมาจากแม่คือ 8-10 สัปดาห์ไม่ใช้เหรอ? งง
  • สวยทุกตัวเลย
  • วันนี้ผมกลับมาจากทำธุระต่างจังหวัดแล้ว ยังไม่มีการลงข้อความชี้แจ้งเรื่องจริง
    ผมไม่มีหลักฐานเป็นตัวหนังสือ หรือคลิปเสียงเพื่อยืนยัน ว่าผมตกลงตามที่ผมมาลงข้อความไว้
    ผมขอสาปแช่งถึง เล้ง และคนที่ไม่รู้เรื่องจริง ฟังความข้างเดียว แล้วมาลงข้อความว่าผมทำให้ผมเสียหาย
    ผมขอแช่งให้ครอบครัวมีปัญหามีลูกก็ให้ลูกเลวล้างผาญตระกูลทำให้ล่มจม เกิดอุบัติเหต ไม่ตายดี
    กลับกัน หากผมมาพิมข้อความที่ไม่เป็นจริง ก็ให้คำสาปแช่งนั้นย้อนกลับมาที่ตัวผม
    ลูกหมาชุดนี้ที่อยู่กับผม ผมจะถือว่าไม่ใช่ลูกของ superman กับ angle แล้วนะครับ
    คนที่จะซื้อลูกหมาพวกนี้กับผม ผมจะพูดและยืนยันว่าไม่รู้พ่อ แม่ จะไม่นำไปอ้างอิงตอนโตเพื่อเป็นแม่พันธ์

กระทู้นี้ผมจะไม่มาตอบแล้วนะครับ
    ผมจะลงขายใหม่