ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมาครับ นครสวรรค์
  • Modulus พ่อ
    Harper แม่
    image
    image
    image
    image

M1 25000
    image

M2 22000
    image

F1 25000
    image

F2 Modulus/yaya(พ่ีเหน่ง) Male 22000
    image

ราคานี้พร้อมตัดหู และUKC สนใจสอบถามรายละเอียดได้ที่ 0896440242 ย้ง นครสวรรค์ครับ
    ไฟล์แนบ
    photo 1_resize.JPG 43K
    photo 2_resize.JPG 21K
    photo 3_resize.JPG 158K
    photo 4_resize.JPG 53K
    photo 1_resize.JPG 165K
    photo 2_resize.JPG 182K
    photo 3_resize.JPG 165K
    photo 4_resize.JPG 166K
  • บ้านพี่ ย้ง นครสวรรค์ อยู่แถวไหนค่ะ

ชอบหมาพิทบูลมากๆค่ะ

เข้าไปดูแต่ยังไม่มีเงินซิ้อได้ไหมค่ะ
  • แก้ไขครับ น้องเค้าฝากแก้ไขให้หน่อย
    ตัวนี้ตัวผู้ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    356268.jpg 182K
  • ที่เดียวกันกับพี่เหน่ง หรอ ค่ะ
  • อยู่แถวม.เจ้าพระยา สนใจลองโทรเข้ามาตามเบอร์ก่อนได้ครับ เข้ามาชมก็ยินดีครับ
  • ถ้าไม่มีใบเพดลดได้อีกใหมคะ
  • ลูกหมาสวยและสมบูรณ์ทุกตัวเลยครับเจ้าของใจดีอีกต่างหาก :063: :063: :o040:
  • อยู่นครสวรรค์เหมือนกันคะ สนใจมากจะเข้าไปดูนะคะ
  • เข้าชมได้เลยครับ ยินดีครับ
  • ขอบคุณทุกๆท่านเลยครับ
  • พี่เหน่ง ครับ
    สมาคมพี่หลอครับ
    สุนัขอยู่แถวบ้านพี่ปะครับ
    พ่อเดืยวกับ ไอ้JJเลยครับ
  • พ่อหมาท่ีบ้านครับ ทำร่วมกับพี่เหน่งครับ คอกyaya
  • Modulus เป็นหมาของพี่หลอครับ
    อยู่ที่นครสวรรค์ปะครับ
    อยากเห็นครับ
    ผมซื้อหมากับพี่เหน่งไปนะครับ
    พ่อModulusXแม่Yaya
    ครับ
  • ใช่ครับ อยู่นครสวรรค์ สนใจโทรนัดดูได้ตามเบิร์ด้านบนเลยครับ