ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาแดงบ้านนอก
  • 1.อาก้าครับ อีก8วันก็จะครบ5เดือน
    ไฟล์แนบ
    5646+4+6+6.jpg 52K
  • 2
    ไฟล์แนบ
    613652+6.jpg 48K
  • 3
    ไฟล์แนบ
    654663.jpg 46K
  • 4
    ไฟล์แนบ
    1313315.jpg 51K
  • 5
    ไฟล์แนบ
    6464695+.jpg 54K
  • 6
    ไฟล์แนบ
    325676546.jpg 55K
  • 7
    ไฟล์แนบ
    654654165.jpg 47K
  • 8
    ไฟล์แนบ
    8465132135.jpg 50K
  • ขอให้ผู้เลี้ยงพิทบูลทุกท่านมีความสุขกับการเลี้ยงหมานะคร้าบบ
  • ความสุขสุดๆเลยนะนิที่กว้างๆวิ่งเล่น:013:
  • สวยทั้ง หมา และบรรยากาศ สวยจริงๆครับ น่าอิจฉาเจ้าของ มีทั้งหมาสวยและบรรยากาศดี
    จังหวัดไหน อำเภออะไร ครับ
  • สวยได้อีกครับชอบๆ
    ^__^
  • น่ารักดีค่ะ ที่วิ่งก้อเยอะด้วย คงมีฟามสุขน่าดู
  • อ.สวรรคโลก จ.สุโขทัยครับ วิ่งบนนาข้าว แฮะๆๆๆ
    รูปชุดนี้ผมชอบอ่ะ เลยมาแบ่งๆกันชม มันดูแล้วชื่นนนจายยย
  • เยี่ยมๆๆๆ
  • สวยครับ แถมมีที่ให้วิ่งเล่นแบบนี้ดีทั้งสุขภาพกายและจิตทั้งของเจ้าของและหมาเลยนิ
  • บรรยากาสสุดยอด
    อิจฉาหมาวะ
  • ป่าๆ อย่างงี้ระวังเห็บนะคับ......แต่บรรยากาศดีจังคับ....
  • ร่องใหญ่ๆ เหมือนจะมีถนนตัดผ่านป่าวอ่ะครับพี่

แต่ว่าที่กว้างมากกกกกกเลย สบายเลยงี้
  • ร่องใหญ่ๆเค้าขุดคลองอ่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    ak1564893.jpg 49K
  • แล้วM16ไปไหนครับ ล่อเล่นนะครับ สถานที่ดีแบบนี้เจ้าอาก้าคงมีความสุขน่าดู
  • อ้วนขึ้นนะครับ สวยมากเลย
    คงไม่ขายแล้วนะครับสงสารมัน
    ดูมันมีความสุขมาก
  • แจ่มเลย น้อง 5 เดือน ได้แบบนี้ หล่อ เลย

ว่างๆ ก็ พามา เดิน เล่น กะ พี่ ได้ นะ ที่ พิษณุโลก

ยิ่งเลี้ยง ก็ ยิ่ง รัก 555+

.........................................
  • บอยพาไปวิ่งที่ไหนอะ ฮัมวีหายดีแล้ว เดี๋ยวจะพามันไปแก้ลงอาก้า
    อิจฉาหมาบ้านนอกป่าว ยังมีสระว่ายน้ำอีก 10 กว่าไร่อีกนะจะบอกให้
  • เยี่ยมไปเลย
  • โหยยย มีคลองส่วนตัว หน้าบ้านด้วย แจ๋วจริงๆเล้ยยย
  • โฮ้!!!! ฝากไอ้อ้วนไปด้วย ลูกสาวคูณคงชอบน่าดู

คงหาตัวกันไม่เจอ 5555++++
  • ธรรมชาติสุดๆ ครับ
  • เดียวย้ายไปอยู่บ้านนอกด้วยกัน เบื่อกรุงเทพมากครับตอนนี้+555:o023:หัวเราะด้วยความสะใจอีกที:o023:
  • บ้านนอกมันดีจริงๆ 555+
  • โตเร็วจังเห็นตอน ที่เอา คลิปมาลง ตอนที่คาบไม้อันยาวๆ คาบหล่น คาบเล่น ตัวนิดเดียว จี๊ดเป็นบ้าเลย อะครับเห็นแล้วน่ารักดี
    บ้านนอกอากาศดีที่กว้างเสมอ อิสระเสรี การแก่งแย่งก็น้อย อิจฉาจัง
  • ตอนกลางวันจอดอยู่ที่ไหนอ่ะบอย
    ว่าจะเข้าไปขอชมหน่อยคับ
    จาก พี่บลูน่ะ
  • อ่อ อยู่ร้านกาแฟ 4แยกบายพาส ตรงไก่ย่างพิกุลทองครับ
  • น่าอิจฉาจัง ที่ออกกำลังกว้างมาก
  • ท่าเป็นหมาผมคงวิ่งกระจาย เพราะมันชอบหญ้าเหลือเกิน ชอบไปนอนคุกหญ้าที่สูงๆหน่อย

อยากมีพื้นที่นาแบบนี้จิงๆ โหะๆ