ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมามีความต้องการทางเพศสูง
  • ผมมีหมาอยู่สองตัวครับ เป็นพิตบูลทั้งสองตัว เลี้ยงมาก็จะห้าปีแล้วครับ ผมทำหมั้นตัวเมียไปแล้ว เรื่องก็คือ ไอ้เจ้าตัวผู้มันหื่นมากๆเลยอ่ะครับ ทุกครั้งที่ปล่อยมันมาพร้อมกัน มันก็เคยผสมกันตอนเป็นสัดตลอด แต่ตอนนี้ตัวผู้มันเหมือนมีความต้องการสูงมาก จนไม่สามารถปล่อยพร้อมกันได้ มีทางแก้ไขอย่างไรบ้างครับ
  • พามันไปเตะบอลครับ ฮาฮา แซวเล่นครับ มารออ่านดูวิธีแก้ด้วยอีกคนครับ ขอบคุณครับ
    :) :-D
  • งง ครับ ตัวผู้เคยผสมกับตัวผู้ตอนเป็นสัดตลอด แปลว่าอะไรครับ ?
  • หมามันจะดึ๊กๆกันเฉพาะตอนเป็นสัดไม่ใช่เหรอ???? ท่าทางจะขึ้นกันในอีกควมหมายนอกจากตอนติดสัดคือข่มกัน หรือผมเข้าใจอะไรผิด???
  • ไอ้ตัวตึ๊บๆใส่ตัวอื่น มันกำลังพยายามแสดงอำนาจเหนืออีกตัว ถ้าตัวโดนตึ๊บยอมก็จบ ถ้าไม่ยอมก็กัดกัน มีแค่นี้ละครับ
  • พาออกกำลังกายบ่อยๆ และเมื่อเขาทำผิดเริ่มขึ้นคร่อมอีกตัว ให้ลงโทษและบอกว่า " ไม่ ! "
    ให้เขารู้ว่าเวลาบอกว่า "ไม่" ต้องหยุด เพราะสิ่งที่ทำอยู่มันผิด เท่านี้ก็ลดปัญหาได้ในระดับหนึ่ง

• พาตัวผู้ไปทำหมันดูสิครับ :o034: