ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนถามมนุษย์และผีเซียนครับ
  • อยากทราบรายละเอียดการทำเครื่องวิ่งเองน่ะครับ แบบไม่ใช้มอเตอร์นี่เราสามารถทำได้ป่าวครับ หรือจำเป็นว่าต้องมีมอเตอร์ด้วย รบกวนหน่อยนะครับกำลังจะทำน่ะครับอยากทราบาลายระเอียดกับวัสดุที่ใช้ทำน่ะครับ ขอบคุณมากมายสำหรับมิตรรัก แฟนๆชาวพิทบลูโซนทุกท่าน...อ้อ! น้าผีผู้ทรงคุณวุฒิด้วยก็ได้นะครับขอเชิญๆ
    ไฟล์แนบ
    pit-3....jpg 105K
  • ลองดูครับเผื่อจะช่วยได้บ้าง
    ไฟล์แนบ
    Pitbull123.JPG 47K
    Pitbull069.JPG 61K
    Pitbull1431.jpg 103K
    Pitbull1301.jpg 56K
    Pitbull125.JPG 42K
  • ขออนุณาติเจ้าของภาพด้วยนะครับ:029::029::029:
  • ขอบคุณมากมายครับ คุณZERO และคุณCHUCHAI ครับผม ได้แบบแล้วผมจะได้ให้ช่างไปทำดูครับ หน้าฝนน้องหมาไม่ได้ออกวิ่งสงสารมันน่ะครับ ทุกทีเราจะวิ่งด้วยกันตอนเย็น ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    aa18c577.jpg 62K
  • จะทำเสร็จเมื่อไรบอกด้วยครับอยากได้ซะตัว เออน้องหมาตัวนี้ไครอะ ส่วนน้องหมาที่บ้านกำลังบ้าคลั่ง เดี่ยวจะเอารูปลงให้ดู
  • อืม แบบว่าเป็นรูป " วันวานยังแว๋วอยู่ "น่ะครับวอนย๊าดสมัย สาวๆครับตอนนั้นน่าจะ4 เดือนเกือบ 5 เดือนมัง
  • ผมว่าซื้อเอาจะถูกช่ะก่วาคับ